Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2016] Yêu Giùm Cô Chủ / Ngao Asoke | Shaun Jindachote & Esther Supreeleela | Vietsub Ep 19 End + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-10-2016 21:41:50 | Xem tất
bolero gửi lúc 10-10-2016 08:52 PM
Trước khi phim ra đã cố coi bộ cũ của Pong để hiểu cốt truyện, đúng là remake thì d ...

Còn mình thì vì quá cuồng đôi Sean-Est nên coi bộ mới chứ trước đó chưa hề biết tới bộ cũ, và rồi khi xem đến hết ep 10 của phim, quá hay, quá gay cấn, quá mê mẩn mà không thể chờ đợi đến tuần sau chiếu ep 11 nên mới lục lại bản cũ để xem
Và khi xem bản cũ thì cá nhân mình thích nữ chính của bản mới hơn, 1 phần vì mê Esther, và 1 phần có cảm giác như nữ chính bản mới có cá tính hơn, biết thể hiện bản thân hơn, bản cũ khóc nhiều quá, lúc nào cũng chỉ thấy khóc và buồn, hoặc là do mô típ thời đó nó vậy.
Cảm thấy bản mới này nhân vật Wi cũng đỡ đáng ghét hơn, màu phim có vẻ tươi vui và hiện đại hơn, nên cũng hy vọng là mẹ Mon không chết như bản cũ quả thực mình rất thích bà ấy của bây giờ (tất nhiên quá khứ việc bà làm hại tới Lakkana là việc quá độc ác)

Bình luận

hì hì cảm ơn bạn :* vì mê phim nên cũng ráng làm nhanh để đuổi kịp tốc độ bên Thái bạn ạ :D  Đăng lúc 10-10-2016 10:23 PM
ST dạo này vất vả rồi cảm ơn mọi người nhiều nha ^^  Đăng lúc 10-10-2016 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-10-2016 15:15:57 | Xem tất
ntt_k52 gửi lúc 11-10-2016 09:29 AM
Lâu lắm mới có 1 bộ lakorns tình nguyện chờ từng tập từng tuần sau Nàng dâu hoàng gia ...

mắc cười cảnh cậu Mon đang rất chi là hùng hồn bảo bác Ad "Đâu đâu? Người đàn ông đến tìm Bpee đâu?" Chắc trong đầu chỉ nghĩ đến mấy tên lưu manh Chiang Mai râu ria xồm xoàm ăn mặc quê mùa Nào đâu lòi ra một ông chủ Pong In đẹp trai ngời ngời quần áo chỉnh tề đầu tóc gọn gàng Hết hồn chim én Mặt ghen trông hài voãi

Bình luận

Anh Mon tương anh Mon to nhat Bangkok =)) hoa ra con co 1 ong chu Pong In vua deop trai vua hao hoa den tim em bpee, doan bpee o benh vien, Mon ghen cang buon cuoi  Đăng lúc 11-10-2016 08:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-11-2016 14:36:35 | Xem tất
Link Online mình đã chèn khá nhiều logo/banner fanpage T zone vào phim để tránh bị re up và kéo người xem về xem đúng chỗ, tuy nhiên có thể gây khó chịu với nhiều bạn xem phim.
Mình sẽ revised lại link download là một bản phim không có nhiều banner/logo vướng víu để tiện các bạn down về lưu trữ và xem bản đẹp, tuy nhiên sẽ tung muộn và chậm hơn so với link online, mong các bạn chịu khó chờ đợi bọn mình nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách