Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: beelinna
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2017] Duyên Nợ Tiền Kiếp/Tae Pang Korn/แต่ปางก่อน | Vill Wannarot, Son Songpaisarn & Toomtam Yuthana - EP 04 Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-6-2017 01:11:42 | Xem tất
Rất thích Vill qua phim bi tình song sinh nên lọt hố này, lọt rồi ko chờ nổi nhà sub phải chạy qua zing xem tạm chờ sub nhà thì xem lại. Xem rồi thì ko thể ko thừa nhận là fan của cặp nhân vật chính luôn. Nói thật mình đã xem qua một số phim Thái nhưng ngoài phim Swan biang và phim của Vill đóng vùng Son vs Tootam là mình muốn xem lại còn các phim khác thì ko lưu ấn tượng quá nhiều trong đầu mình. Họ chọn kịch bản rất hay, đóng cũng chắc. Ko nói đến Ken-Ann vì diễn quá đỉnh rồi, nhưng trong thế hệ 8x, 9x thì mình phải công nhận Vll, Son, Tootam, gypsy đóng hay diễn linh hoạt, mỗi phim là có một sự thay đổi lớn về diễn xuất. Nhưng tiếc là họ ko được chống lưng từ nhà đài bên Thái giống một số diễn viên nổi tiếng bên khác nên vẫn ít người biết họ. Ngay như chính trên kites new mình cũng ít khi thấy tin của họ. Mong sau này ko thể thấy họ qua tin tức cũng có thể thấy họ tại các dự án phim do nhà sub, đặc biệt là cặp nhân vật chính.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách