Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 16065|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Yesterday Once More/ 谁的青春不迷茫/ Thanh xuân của ai không mơ hồ/ Bạch Kính Đình, Quách Thù Đồng, Lý Hồng Nghị/ Vietsub FHD Done!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 12-5-2016 22:52:35 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Tên tiếng Việt: Thanh xuân của ai không mơ hồ
Tên phim gốc: 谁的青春不迷茫
Tên tiếng Anh: Yesterday Once More
Thời lượng: 108 phút
Thể loại: Tình cảm
Quốc gia: Trung Quốc
Khởi chiếu: 22/04/2016
Đạo diễn: Diêu Đình Đình
Biên kịch: Điền Bác, Trọng Ninh, Lưu Đồng, Diêu Đình Đình
Diễn viên: Bạch Kính Đình, Quách Thù Đồng, Lý Hồng Nghị, Vương Hạc Nhuận, Đinh Quan Sâm, Triệu Văn Long, Tô Hữu Bằng, Liễu Nham, Lâm Canh Tân...

Trailer

Nội dung

Vtrans: kutie_kittie20 [Kites.vn]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 6-5-2018 06:49:16 | Chỉ xem của tác giả
Đang bị cuồng thanh xuân vườn trường. Hết đọc truyện lại đi tìm phim để coi. Mò ra được phim này, đọc hết 3 trang review thấy có vẻ rất hay. Mạnh dạn down phim về ạ.
Cảm ơn subteam rất nhìuuuuuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 7-9-2017 14:58:48 | Chỉ xem của tác giả
Xem đến đoạn cuối Lâm cẩu xuất hiện với tư cách idol nổi tiếng mà giật mình. Ôi, chị gái. Xong ngồi cười như đứa điên. Cả phim vừa xem qua đoạn đau lòng mém khóc. Chợt nhận ra một phần của mình trong đó. Thanh xuân mơ hồ và cuồng dại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 3-9-2017 20:55:24 | Chỉ xem của tác giả
lục mấy phim học đường thì thấy, lại còn có tô hữu bằng nữa. down dần về coi.
cám ơn subteam lắm lắm luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 15-7-2017 10:05:44 | Chỉ xem của tác giả
phim gì dễ thương quá trời quá đất, mình thích mấy phim thế này lắm luôn, hay dễ thương nhẹ nhàng lắm cơ, thêm cái bạn nam chính cái mặt thấy muốn cưng quá trời ý mà, còn cặp đôi vì tình yêu mà cạo đầu đúng thiệt quá cao tay, nói chung phim hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

21#
Đăng lúc 16-2-2017 14:46:13 | Chỉ xem của tác giả
Link xem online : Yesterday Once More
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 16-2-2017 12:46:50 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim nhẹ nhàng, mang lại cảm giác dễ chịu khi phim kết thúc.
Thích bài "Hey Jude" trong phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 14-2-2017 23:38:10 | Chỉ xem của tác giả
Dù chỉ là kịch bản nói về thanh xuân vườn trường nhưng không hề lặp lại như những bộ phim trước.
Giữa con đường theo đuổi ước mơ và theo lời người khác, có những người can đảm bỏ mặc tất cả theo đuổi ước mơ của bản thân nhưng vẫn có người không biết được ước mơ của mình là gì, chẳng biết tương lai sẽ ra sao.
Có vấp ngã mới có trưởng thành, con đường chúng ta đi chẳng ai biết sẽ như thế nào nhưng vẫn kiên trì theo đuổi đã là điều đáng quý.
Có duyên sẽ gặp lại, trái đất rộng như thế, con người lại nhỏ bé, tin chắc chúng ta sẽ quay về bên nhau.
Thanks subtem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 6-2-2017 10:56:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình ít khi xem phim điện ảnh của Trung, chọn xem phim này cũng ko kỳ vọng nhiều lắm. Nhưng xem rồi thì phải công nhận phim để lại rất nhiều dư âm trong mình. Khóc có cười có luôn, làm muốn quay lại khoảng thời gian cấp 3 quá. Giá mà xem đc phim này hồi lúc chuẩn bị thi đại học chắc mình cũng đã dũng cảm theo đuổi ước mơ của mình rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-1-2017 10:33:56 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá hay. Không hề lặp lại kịch bản của nhiều bộ phim vườn trường trước đó. Vẫn là những tình cảm học trò trong sáng thuần khiết, vẫn là những trò nghịch cổ quái khiến thầy cô đau đầu, vẫn là những sai lầm của tuôi trẻ bồng bột. Nhưng phim diễn biến theo 1 cách hoàn toàn khác. 1 bộ phim rất đáng để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 10-12-2016 12:03:03 | Chỉ xem của tác giả
subteam vất vả rồi, cám ơn các bạn nhiều nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách