Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4075|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Young nói về vấn đề mình bị nghi ngờ đã phẫu thuật thẫm mỹ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 24-4-2016 15:11:56 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Park Bo Young nói về vấn đề mình bị nghi ngờ đã phẫu thuật thẫm mỹ

Mặc dù có nhiều thông tin đã cho rằng vẻ đẹp của Park Bo Young đã qua thẫm mỹ, nhưng cô ấy đã nói rõ ràng rằng không hề có chuyện đó.
Trong tập mới nhất lên sóng đài KBS chương trình "Entertainment Weekly" phát sóng vào ngày 23 tháng 4, Park bo Young được phỏng vấn phía sau hậu trường sau khi quay phim xong.

Khi nói về bộ phim đầu tiên cô ấy ra mắt"Equal", là bộ phim được đưa vào liên quan phim trẻ tuổi 2004, cô ấy nói rằng, " Tôi nhận rất nhiều những nghi ngờ về việc mình đã phẫu thuật thẫm mỹ bởi vì một cảnh được cắt ra từ bộ phim ấy"

"Tôi đã trở nên xinh đẹp hơn do tôi đã không còn quê mùa như trước, và cũng nhận được sự giúp đỡ từ các chuyên gia trang điểm, và tôi ở trong ngành này cũng lâu rồi mà", cô ấy nói.
Khi được đặt câu hỏi về Song Joong Ki người đã cùng cô ấy đóng bộ phim điện ảnh "A Werewolf Boy", cô ấy nói," Tôi không nghĩ việc này là đúng nếu mình đặt giữa anh ấy và tiền bối Song Hye Kyo lúc này. Cả hai anh chị ấy thực sự rất đẹp đôi.

Nguồn: http://www.soompi.com/2016/04/23 ... of-plastic-surgery/
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
thanhhau_99 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-4-2016 22:54:29 | Chỉ xem của tác giả
Hở ra là nghi người ta PTTM, càng lớn thì phải càng xinh chứ, còn công nghệ makeup nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-4-2016 14:19:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
PBY mà bị nghi PTTM thì mắc cười quá
rất hài hoà dễ thương
tính cách nhí nhảnh đáng yêu cứ như viên kẹo ngọt
trong dàn dv 9x mình thích vẻ đẹp của bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-4-2016 07:54:23 | Chỉ xem của tác giả
nhan sắc bạn này bao năm nay vẫn thế ah.
Nhớ hồi xem ông ngoại 30t thích cái vẻ trẻ trung đáng yêu của bạn ấy thế, sau đó không biết vì lý do gì mà hoạt động của bạn ấy bị đóng băng mất vài năm,kể từ khi đóng movie với song Joong Ki mới thấy bạn ấy hoạt động nhiều hơn :3

Bình luận

ô vậy ah, bạn nói mình mới biết, thanks bạn nhiều :3  Đăng lúc 27-4-2016 09:05 PM
Bạn ấy vướng vào vụ kiện vs công ty quản lý cũ đó bạn ^^, kiện thắng sau đó bạn ấy sang công ty mới mới đi đóng A werewolf boy  Đăng lúc 27-4-2016 02:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-4-2016 17:13:18 | Chỉ xem của tác giả
Em ý nhìn mặt rõ ràng là tự nhiên mà, sao ra phẫu thuật được nhể @@.
Nhìn mặt phẫu thuật cứng đơ phát ra ngay có j đâu, mặt Bo Young bầu bĩnh cười tỏa nắng thế kia mà bảo em ý phẫu thuật được thì cũng đến ạ các chế fan Hàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-4-2016 03:31:08 | Chỉ xem của tác giả

Ai cho rớ vào Bông nhà tuôi vậy, ghét hà
mà người ta có pttm cũng thay kệ người ta đi, mấy thánh cứ thích đi soi ếch đêm khuya, rãnh vãi >.<
Chuyện pttm cũng bình thường thôi, có phải thi hoa hậu đâu, xuất hiện trên màn hình cũng phải tỏa sáng chứ, chả nhẽ cứ fai xấu mới được. xem thực lực diễn xuất hay cứ soi mói xem có pttm k để làm gì nhỉ, nghe chỉ mún chọi dép

Thanks Chuột siêng năng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11#
Đăng lúc 24-4-2016 22:17:21 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi công nghệ make up ngày xưa ko so đc với bây h nên nhìn có khác là đương nhiên
sao mới thế đã bảo chị thẩm mĩ vậy
chị này xem ảnh từ nhỏ đã thấy rất đáng yêu rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-4-2016 21:19:16 | Chỉ xem của tác giả
Ai xinh đẹp mà chẳng bị nghi PTTM
Hóng phim mới của chị quá từ Oh my ghost đến giờ
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-4-2016 20:54:27 | Chỉ xem của tác giả
PBY mà bị nghi pttm lun à.
Nhìn em ấy tự nhiên trong sáng như thế, ảnh lúc nhỏ cũng k có gì khác.
Mong Bo Young mau quay lại đóng drama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-4-2016 18:36:18 | Chỉ xem của tác giả
Park Bo Young mà cũng bị nghi pttm à? Chắc chớt
Từ nhỏ tới giờ chị ấy vẫn xinh thế mà
Rõ là ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-4-2016 18:20:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã từng xem 1 tập của RM có PBY tham gia. PBY tham gia rất nhiệt tình và tính cách thì đáng yêu không chịu được. Tin đồn phẩu thuật không biết đâu ra, nhìn mặt PBY các nét hài hòa lắm mà, rất dễ cảm tình ấy. PBY cũng bảo Songsong đẹp đôi. Vui quá là vui :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách