Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Sunny4887
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Beijing News] Jang Keun Suk từ "YAB" đến "Daebak" phong cách thay đổi bất ngờ

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 23-4-2016 19:31:28 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Thay là nói rằng phong cách thay đổi, Geun Seuk luôn như vậy từ đầu rồi, phong cách diễn trong Daebak rất giống với phong cách của Suk trước khi đóng một loạt phim hiện đại như YAB và PM. Nhưng diễn xuất theo năm tháng đã chín chắn hơn nhiều thôi. Chúc mừng Suk vì đã lấy lại được cảm tình của người xem ở Hàn Quốc sau một thời gian các bộ phim thất bại không những về rating đến phong cách diễn xuất.

Bình luận

Phong cách diễn xuất của anh Suk chưa bao giờ bị nỏi không tốt nha bạn. Chưa hiểu rõ đừng nhận xét như thế.  Đăng lúc 23-4-2016 07:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-4-2016 21:20:53 | Xem tất
@Sunny4887

Mình có thể không phải là fan ruột của Geun Suk và hâm mộ anh ý như bạn nhưng mỗi người có quan điểm của riêng mình. Mình từng đã rất thích những bộ phim từ truyền hình đến điện ảnh của anh ý trước khi anh Suk đóng You are beautiful. Mình xem không thiếu phim nào và cảm thấy được sự đam mê diễn xuất của một diễn viên trẻ thực lực, dám đóng nhiều thể loại vai diễn khác nhau. Mình ấn tượng nhất là vai diễn trong "Hong Gil Dong" và đỉnh điểm là "Beethoven Virus".

Lúc đấy anh Suk vẫn rất khiêm tốn mặc dù tính anh ý vẫn 4D như bây giờ. Nhưng sau khi thành công vang dội của You are beautiful trên khắp Châu Á, có phải sự thành công đó đã tác động rất nhiều đến lựa chọn bộ phim và cách diễn xuất của anh ý? Ánh hào quang phần nào làm cho Suk có chút kiêu ngạo? Sau đó các bộ phim đều là phim thần tượng. Không có gì khác lắm so với You are beautiful. Suk quá xem trọng vẻ ngoài của mình mà không chọn những vai diễn "làm xấu" mình nữa. Không có sự đột phá như " Beethoven virus" nữa. Mình tưởng mình sẽ không thể gặp lại anh Suk của ngày ấy nữa cho đến sự trở lại lần này trong "Daebak". Mình đã rất vui vì "Ah, đây chính là Suk bỏ 200% vào diễn xuất của mình. Không hề để ý đến trông bề ngoài mình thế nào, can đảm và dám thử thách bản thân . Cái ánh mắt đấy như hồi Suk mới bắt đầu vào nghề vậy. Không bị lung lay bởi yếu tố này kia, chỉ cố gắng hết sức diễn bằng cả trái tim của mình. Cái ngọn lửa bùng cháy đấy giờ mình mới lại nhìn thấy. Có phải thế không giới truyền thông và người xem ở HQ họ cũng vui mừng và dành nhiều lời khen với sự trở lại ngoạn mục của Suk. Anh ý đã trở lại con đường của mình.
Mình đọc news nên cũng biết anh ý làm nhiều từ thiện trong suốt nhiều năm. Có rất nhiều bạn tốt trong và ngoài ngành.

Mình chỉ bày tỏ quan điểm của mình nhưng cảm giác như bị trách móc nên phải để lại lời hồi đáp này cho bạn hiểu là bạn nên biết tôn trọng quan điểm của người khác.

Bình luận

Bạn vô news, com không chính xác tôi có quyền nói chứ. Com rất dài càng lộ rõ nhược điểm, tôi không muốn tranh cãi nên khg rep.  Đăng lúc 23-4-2016 11:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách