Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12423|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Giả sử Song Joong Ki đóng "Please Come Back, Mister" còn Rain nhận "Descendants of the sun"?

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 21-4-2016 14:58:27 | Xem tất
mình đến với Hậu Duệ mặt trời không phải vì đúa bạn nào kêu mình xem đi, phim hay lắm, hay thấy phim hot mới xem, Mình đổ Song Joong Ki và Hậu Duệ của Mặt Trời vì xem cái trailer phim trước khi phim lên sóng. Cái đoạn Trailer Yoo Shi Jin tán tỉnh bác sĩ Kang trong bệnh viên ấy Hồi trước mình đâu có quan tâm đến Song Joong Ki, dù cũng nghe phim Nice Guy hay mà vẫn ko xem vì thấy Soong Joong Ki vai chính phim đó, hồi đó có cảm giác cái mặt Song Joong Ki quá non, ko nam tính nên ko hề ngó ngàng :3 Nhung từ đoạn Trailer có Soong Joong Ki đóng Hậu Duệ Mặt Trời nên mình kết luôn Thành ra lội lại xem Nice Guy, thật là hay dã man ấy :3 SJK diễn phải nói tuyệt với luôn, mình xem Nice Guy mà ám ảnh anh ý kiểu âm u tối tăm quá mà đến mức thỉnh thoảng xem còn mở Đại Úy ra coi 1 tí cho nó vui lại, không thì cảm xúc chùng theo Nice Guy luôn :v Còn Bi Rain thì thôi, mình cũng có xem 2 phim của ông này, nhưng vẫn không kết được ổng :3

Bình luận

sao giống tui quá dzậy chời  Đăng lúc 27-4-2016 01:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách