Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8556|Trả lời: 64
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Descendants of the Sun) Song Joong Ki "Chúng ta hãy làm hỏng son môi đi"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 22-3-2016 10:42:19 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Trong đoạn giới thiệu tập 9 của bộ phim "Descendants of the Sun" trên kênh KBS2, Yoo Si Jin (Song Joong Ki) và Kang Mo Yeon (Song Hye Kyo) đã gần nhau hơn nhờ vào đoạn ghi âm thú nhận tình cảm của cô.

Yoo Si Jin nắm tay Kang Mo Yeon và bày tỏ cảm xúc của anh. Anh nói muốn cô ở lại cùng ăn mì với mình.

Sau đó, cả hai gặp phải tai nạn xe hơi. Kang Mo Yeon hỏi "Có phải chúng ta đã giẫm phải mìn không?" và Yoo Si Jin trả lời cô "Tôi muốn tình cảm với em nhưng đây lại thành tình huống hành động rồi."

Tiếp theo, Yoo Si Jin phá hủy xe của Daniel để cứu Kang Mo Yeon và một chiếc xe khác đã bị nổ, anh nói với cô "Chúng ta đã làm hỏng cả hai chiếc xe, vậy cho nên chúng ta có thể làm hỏng cả son môi của em."

Và có vẻ như cặp đôi sẽ hôn nhau trong khung cảnh hoàng hôn lãng mạn.

Source: http://www.hancinema.net/video-p ... lipstick-92647.html
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 28-3-2016 08:52:14 | Chỉ xem của tác giả
mặt ông daniel lúc thấy cái xe sau khi trục vớt đã shock lắm rồi ko biết xe bị hỏng lần 2 ông còn thộn thế nào nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 28-3-2016 08:49:55 | Chỉ xem của tác giả
trời : Hai ông bà lại phá xe nữa <3
tập này ciu kinh khủng, hôn liên hoàn luôn ấy <3
6 tập còn lại mỗi tập anh chị hôn 3 lần nữa nhé cho dân tình vui <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 27-3-2016 18:15:05 | Chỉ xem của tác giả
Chết với người này mất thôi!! Cứ xem phim thế này thì tôi đi đâu tìm soái ca bây giờ????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

61#
Đăng lúc 27-3-2016 10:58:18 | Chỉ xem của tác giả
gautruc_kaola31 gửi lúc 27-3-2016 01:09 AM
ôi, tôi chớt, bác BK cho cháu vái 1 lạy ạ, thật là phục câu chữ của bác
lúc xem  ...

Chuẩn lun, mình cũng tưởng "làm hỏng son môi" là hun tè le hột me môi người ta chứ chả chơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 27-3-2016 01:09:19 | Chỉ xem của tác giả
ôi, tôi chớt, bác BK cho cháu vái 1 lạy ạ, thật là phục câu chữ của bác
lúc xem film, nghe câu này đã tưởng sẽ có cảnh kiss hót hòn họt, nóng hết bàn dân thiên hạ, có ai ngờ A lại lấy son môi của C đi viết bảng
túm lại là vừa hụt mà vừa hài té ghế.
P/s: khối người tưởng như mềnh cho coi, hix, E vẫn "trong sáng" lém mờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 27-3-2016 00:26:28 | Chỉ xem của tác giả
"Chúng ta hãy làm hỏng son môi đi" lúc ý hồi hộp chờ đợi, cứ tưởng 2 anh chị kiss luôn chứ, ai dè cơ mà phim hay kinh khủng!! ôi con tim rạo rực luôn!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 26-3-2016 19:19:33 | Chỉ xem của tác giả
Daebak!!! >.< I really do love this couple.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 25-3-2016 22:55:52 | Chỉ xem của tác giả
xem đoạn này mà ko nhịn nổi cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 25-3-2016 13:25:31 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn chị Song đóng vẫn y như thời đóng ngôi nhà hạnh phúc nhỉ chả thấy già chút nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 25-3-2016 10:02:27 | Chỉ xem của tác giả
thiệt ra lúc coi trailer tui cảm thấy sướng rơn người vì cuối cùng cũng sắp có kiss scenes và cái áo huyền thoại trên poster film đã xuất hiện, nhưng khi coi được nửa tập đầu, lúc tránh mìn tránh boom gì đấy ai ngờ đại úy Yoo lại làm hỏng son môi cô gái ấy một cách không thể nào trực tiếp hơn được làm tui trời ơi rất là hụt hẫng :'( tui còn tưởng mình bị nhà đài troll rồi chứ...
Ai dè, không, nhà đài và ekip film không hề troll tui, đúng là đã làm hỏng son môi của người con gái ấy rồi hahahahha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách