Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2015] From Five To Nine / Từ 5 Giờ Đến 9 Giờ, Phải Lòng Nhà Sư | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 18-11-2015 08:39:39 | Xem tất
làm sub rồi ah , tưởng không ai làm nữa chứ , mong là ad làm hết dùm bộ phim này đừng như nhóm subteam kia , làm bộ hoa trao algernon nữa chừng còn lại ba tập cuối thì quăng cha nó vào xó , fans đợi mấy tháng trời , vui thì up buồn thì khỏi luôn ,  làm ăn chẳng vào đâu , khiến nhóm fans mất luôn cả tin tưởng , dù rằng biết các bạn cực khổ khi làm phim nhưng tụi mình cũng vẫn ủng hộ và theo dõi mỗi ngày , cũng rất cám ơn sự cố gắng của các bạn nhưng đã làm gì thì làm cho trót , một khi mục tiêu đã đề ra thì phải làm cho xong , như vậy người khác mới nể trọng mình , tập tính kiên trì và nhẫn nại , không học được điều đó thì chẳnng làm được việc gì !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-11-2015 08:43:26 | Xem tất
hiện tai ở Nhật đã chiếu tập 6 rồi , rất nhiều người làm bộ này vì nó hay nhưng mong là ad vẫn kiên trì làm hết , rất cảm ơn ad đã chịu khó làm sub , Arigatou gozaimasu !!!!!

Bình luận

đã làm thì sẽ theo, mà mấy trang kia nếu làm bằng sub Tàu thì sẽ nhanh hơn mình :))  Đăng lúc 18-11-2015 09:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-12-2015 12:46:40 | Xem tất
ai còn thắc mắc vì sao sư lấy vợ thì vào đây nha , có thật đó !
http://thuvienhoasen.org/a13415/ ... -quan-nhu-thuc-hien

Bình luận

tuy ban , ban mong co phan 2 la chuyen cua ban nhung no chi co mot phan thoi va Pi dang dong phim khac nua do nhe !!!!  Đăng lúc 10-12-2015 06:53 AM
phim Nhât nó hay chia nhiều mua nên kêt thúc có hâu vân có khả năng co season 2  Đăng lúc 8-12-2015 01:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-12-2015 12:49:49 | Xem tất
ai muốn xem dịch chính xác hơn và nhanh thì nhắn tin mình nhé !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-12-2015 12:53:10 | Xem tất
Cle[W] gửi lúc 8-12-2015 12:32 AM
Vừa xem xong raw tập 9, thấy bức xúc quá nên phải vào đây
Cuối tập 9 chia tay các  ...

tap 10 ket thuc có hậu nhé bạn , Pi đã thông báo !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-12-2015 07:50:30 | Xem tất
phuongquach2106 gửi lúc 8-12-2015 12:46 PM
ai còn thắc mắc vì sao sư lấy vợ thì vào đây nha , có thật đó !
http://thuvienhoasen ...

sẵn đây nói cho trẻ trâu Yuriss89 nghe nè , đã mù thông tin rồi thì im lặng nghe người ta nói , tài lanh nhảy vào cãi chày cãi cối , ngựa non háu đá không biết đúng sai , mà quên nữa , dù bây giờ có nói gì đi nữa thì nó có nghe đâu , ok , bye em nha !!!! cứ phản pháo lại thoải mái đi em , quăng đá cho mạnh vào nhé để chứng tỏ mình là trẻ trâu !!!!! vì chị không ở trong đây nữa nên em chửi thì em cứ hưởng .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách