Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4689|Trả lời: 81
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jang Keun Suk trở thành "Giáo sư danh dự" tại trường Đại học - Jang Keun Suk sẽ sớm trở lại?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 22-10-2015 10:34:03 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Jang Keun Suk được bổ nhiệm là Giáo sư đặc biệt tại trường Đại học Hanyang..."Sức mạnh của sự chia sẻ"

Chiều ngày 20-10, tại Lễ Tuyên bố chính thức được tổ chức tại khách sạn Intercontinental ở Samsung-dong Seoul, danh hiệu "Giáo sư danh dự" được trao bởi Đại học Hanyang, trường cũ của Jang Keun Suk gồm sáu người: Jang Keun Suk, Lee Sang Wan chủ tịch của Samsung Electronics, Ha Jung Sik chủ tịch của Bệnh viện Hanmaum, Chủ tịch công nghiệp Moon Chae Soo, Kim Cheol-sung cựu chủ tịch ngành công nghiệp Chung Saehan và Song Jae Sung từ nhóm Sung Ho.

Trong số họ, nam diễn viên ca sĩ Jang Keun Suk thu hút  rất nhiều sự chú ý. Jang Keun Suk đã làm được nhiều việc tốt và đã phát triển văn hóa quyên tặng. Anh cũng vừa tham gia “Hall of Fame” để thể hiện tình yêu của mình đối với trường cũ bằng cách thành lập quỹ học bổng Jang Keun Suk cho các đàn em của mình.
Báo cáo cho biết anh đã đóng góp 1,2 tỷ won trước thời điểm tốt nghiệp của mình.
Việc bổ nhiệm "Giáo sư danh dự" là người sẽ truyền bá văn hoá quyên tặng là lần đầu tiên được thực hiện bởi một trường đại học ở Hàn Quốc.

Jang Keun Suk được bổ nhiệm làm Giáo sư đặc biệt để cung cấp các bài giảng về văn hóa từ thiện (Thiện nguyện) tại Cục Nghệ thuật bắt đầu từ học kỳ này, anh sẽ cung cấp những kinh nghiệm về việc chia sẻ và dịch vụ tình nguyện cho các sinh viên.

Theo một quan chức, Jang Keun Suk cho biết việc này đã đem lại cho anh cơ hội đầy ý nghĩa để dẫn dắt các sinh viên, anh đang chuẩn bị bài giảng với một ý thức trách nhiệm cao. Jang Keun Suk cũng được kỳ vọng sẽ tạo ra một môi trường giao tiếp tốt và ấm áp với đàn em của mình.

Hơn nữa, Jang Keun Suk cũng thu hút sự quan tâm khi anh xuất hiện để tham gia công việc tình nguyện tại Trung tâm trẻ mồ côi Namsan cùng với câu lạc bộ fan hâm mộ 'Cri J’ vào tháng 9 năm nay. Jang Keun Suk cũng đáp lại sự ủng hộ nhiệt tình của người hâm mộ bằng cách tổ chức một buổi hòa nhạc tại Hàn "Jang Keun Suk LIVE IN SEOUL 2015” đầu tháng 9.

https://www.youtube.com/watch?v=gKg6havINgQ

cre: Osen, Newsen, Dispatch, http://article.topstarnews.net/detail.php?number=157404
Vtrans: [email protected]

Jang Keun Suk sẽ trở lại vào năm sau? Anh vẫn chưa quyết định tác phẩm

Sự trở lại với phim truyền hình của Jang Keun Suk rất được mong đợi.
Sáng ngày 22-10, các phương tiện truyền thông Hàn đồng loạt đưa tin Jang Keun Suk sẽ trở lại với phim truyền hình.
Đại diện của anh cho biết: "Chắc chắn là như vậy, anh ấy đang xem xét các tác phẩm tiếp theo, nhưng chưa quyết định bất cứ điều gì. Có rất nhiều kịch bản gửi tới nhưng anh ấy đang cần thời gian xem xét cẩn thận."

Jang Keun Suk đã xác nhận sẽ trở lại với bộ phim truyền hình và bộ phim ngắn của riêng anh. Anh hiện đang chuẩn bị cho buổi hòa nhạc của mình ở nước ngoài.
Các buổi hòa nhạc sắp tới là 'Jang Keun Suk LIVE IN SHANGHAI 2015' vào ngày 24 tháng 10. Sau buổi biểu diễn, Jang Keun Suk sẽ tới Nhật để tổ chức  4 show Halloween Party với người hâm mộ của mình.

cre: http://www.newsen.com/news_view.php?uid=201510220819369110
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
timbuondoncoi + 5 Cảm ơn bạn
Thư-chan + 5 Yêu em :))
_KeunSuk_ + 5 Cảm ơn bạn
huongntd + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

81#
Đăng lúc 29-10-2015 08:51:49 | Chỉ xem của tác giả
thật vinh dự, chúc mừng a, còn trẻ vậy mà đã được vinh danh giáo sư của trường cũ chứng tỏ anhd dã có những đóng góp không nhỏ cho hoạt động thiện nguyện của trường cũng như của nước HQ, thực sự vui mừng quá, một lần nữa chúc mừng anh, mong cho sự nghiệp của anh ngày càng phát triển và thành công, cũng mong anh sớm trở lại với những dự án điện ảnh ạ, ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 28-10-2015 22:25:25 | Chỉ xem của tác giả
tự hào ..cơ mk chế mong anh đòng film hơn
mặc dù đk đứng trong hàng ngũ lãnh đạo lớn cher mk..
htooi htif anh lm chj ủng hộ cái đó cho nó zui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 28-10-2015 19:35:39 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cái tin lúc đầu còn tưởng ảnh đi đóng phim tại trường với nhân vật giáo sư :o o.O
Đùa chớ mềnh cũng muốn sang Hanyang học o>n<o được ảnh dạy thì còn gì sung sướng hơn >n< vừa được tiếp thu kiến thức vừa được ngắm giáo sư mỹ nam ))) đời còn gì đẹp hơn thế !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 28-10-2015 15:29:41 | Chỉ xem của tác giả
Lâu không thấy Jang Keun Suk tham gia Drama nào.
Cơ mà oppa còn trẻ vậy đã được trao tặng danh hiệu Giáo sư danh dự thì quả không tầm thường
Ráng mà dẫn dắt đàn em tương lai nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 28-10-2015 10:42:45 | Chỉ xem của tác giả
Đóng góp, tham gia giảng dạy, concert, comeback màn ảnh. Chàng trai đa zi năng năm ấy tui từng theo đuổi : . Cơ mà mấy sinh viên nữ có học nổi với giáo sư này hông ạ? :v

Năm sau còn khoảng 2 tháng nữa. Tới lúc đó mong có tin anh nhận tác phẩm mới. Nhưng chắc không phải kiểu drama tình củm nữa rồi, dù sao anh cũng tuyên bố hồi Tuyệt sắc Giai nhân Lần này đóng vai phản diện hay đa nhân cách gì đấy thì hay biết mấy. Sao cũng được, chỉ mong oppa không comeback đúng đợt mình thi là sẽ toàn lực ủng hộ hết mình.

Bình luận

Hi, ss thi tháng mấy đế em hú ss trước. :))  Đăng lúc 28-10-2015 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 27-10-2015 12:03:01 | Chỉ xem của tác giả
định vào đọc thôi, nhưng nhất định phải đăng nhập để bình luận, móa ơi, cái tóc kia, ai lai kịt, hợp với a hơn bao nhiêu so với hồi để tóc dài, đã lâu rồi lại mới đọc tin của a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 27-10-2015 10:43:50 | Chỉ xem của tác giả
Hay, không cần đánh giá nhiều.
Chỉ bằng thành quả thực hiện.
Trẻ nhưng anh sẽ là tấm gương cho nhiều thế hệ khi có những đóng góp tích cực cho trường cũ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 26-10-2015 17:01:45 | Chỉ xem của tác giả
Anh nhà mình là nhất...
Cảm thấy tự hào hết sức, vừa tài năng vừa có tấm lòng tốt
Anh mau đóng phim lại nha nha...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 26-10-2015 09:37:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Lâu rồi không thấy đóng phim, giờ trở lại với cương vị mới, hi vọng sớm được xem phim của anh lại.

Bình luận

Sửa com 3 dòng nha bạn.  Đăng lúc 26-10-2015 12:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 26-10-2015 08:00:43 | Chỉ xem của tác giả
minmin90 gửi lúc 23-10-2015 05:09 PM
Giáo sư thế này thì sinh viên sao mà học được chứ.
Thế này trường đại học cẩn th ...

đợi ss tích tiền đã

Bình luận

ờ ha, lâu ngày ko com nên cũng quên mất :">  Đăng lúc 27-10-2015 08:02 AM
Ss com 1 dòng bấm bình luận nha ss.  Đăng lúc 26-10-2015 12:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách