Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mjratieuthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun, Daesang 2 năm liên tiếp tại Korea Drama Awards/Danh sách người thắng giải KDA 2015

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-10-2015 22:47:34 | Xem tất
thật sự thấy rất rất rất không đồng tình với giải Daesang không hiểu tiêu chí đặt ra cho giải Deasang là gì. Kim so hyun tài năng, mình công nhận, nhưng vai diễn Beak Seung chan, tất cả những mọt phim Hàn chắc chắn đều nhận thấy đây ko phải là 1 vai diễn xuât sắc đến mức đạt Daesang. nếu so sánh với vai diễn của Ji Sung thì thật sự thấy chênh lệch quá lớn
Mặc dù kill me heal me chiếu đc gần 1 năm rồi nhưng dư âm cuả nó vẫn còn kéo dài đến bây giờ.
và cũng thật sự bất ngờ với comment của netizen hàn, có vẻ tất cả đều đồng ý kết quả này.
cảm giác như công sức của cả ekip và sự tận tụy của 1 diễn viên tài năng bị ngó lơ
Rất ít khi hóng mấy cái giải nay nọ của Hàn Quốc, nhưng mình hóng cái giải Deasang 2015 từ hồi xem Kill me heal me. mục đích để xem xem ai là ng có thể qua mặt Ji sung nhận cái giải "danh giá nhất" này. cuối cùng bị hụt hẫng như bây giờ
Từ lúc xem danh sách đề cử Deasang đã thấy quá quá quá ko hợp lí
anw, giải cũng chốt rồi, mình vẫn cảm thấy Jisung là tuyệt nhất trong năm nay

Bình luận

Netizen hnay đọc báo thấy mấy thím la om sòm bên bển á :))  Đăng lúc 10-10-2015 03:40 PM
knet 99% là phản đối b ơi =))  Đăng lúc 9-10-2015 11:42 PM
thanks các banj, vừa mò mẫm đi đọc, quả có chút an ủi cho bản thân hơn nhiều, đỡ bị ức :)))  Đăng lúc 9-10-2015 11:25 PM
chuẩn rồi. phải lên netizen vtrans để đọc phản ứng đầy đủ nhá ^^  Đăng lúc 9-10-2015 11:09 PM
còm của nentizen chỉ lọc ra những còm tích cực thôi, còn tiêu cực bạn ấy ko để vào :3  Đăng lúc 9-10-2015 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách