Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN & Naver 2015] Tân Tây Du Ký - New Journey To The West 신서유기 Lee Seung Gi, Kang Ho Dong,... E23-END, tập đặc biệt Trung Thu Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-9-2015 20:14:11 | Xem tất
Đỉnh cao giải trí là đây...nghe mấy ổng nói chuyện với nhau thôi mà cười muốn rớt quai hàm. Những ngày tháng 2D1N ss1 lại ùa về. Nhớ hồi đấy tìm xem chương trình 2D1N vì có Lee Seung Gi, nhưng vào phần mở đầu thôi là kết rồi, nói chung là thích kiểu hài hước tự nhiên thế. Lại nhắc về vụ gà hấp bia của cụ heodang nữa chứ. Đam mê và tài năng nó chả ăn nhập gì với nhau cả. Cụ í rất đam mê nấu ăn nhưng tài năng ở khoản này ko được "đốm" nào. Bởi vậy, mỗi lần cụ í quyết tâm nấu món gì đó là mấy ông anh lại dở khóc dở cười. Hồi đấy mới tham gia nên sợ bác HoDong 1 phép, ko riêng gì cụ mà tất cả các thành viên đều thế. HoDong cứ như ông trùm í. Giờ trong chương trình này bác HoDong cứ như gà mắc tóc, lo lắng đến nỗi lưỡi tụt cả vào trong :v

Đau bụng với màn phản biện của Eun Choding vụ đỉnh núi càng cao càng nóng. May mà mn đồng tình cho ổng đúng chứ mà cãi nhau với ổng chắc khỏi lên máy bay luôn. Còn bác nùn hồi xem 1N2D ss1 ko thích bác lắm vì bác bựa quá, cơ mà lúc này thấy bác trầm hẳn, lúc nào cũng buồn buồn lại thấy tồi tội í. Lúc bình chọn Tôn Ngộ Không thì y như rằng vương miện thuộc về bác, vừa cười vừa mếu. Thêm ông Choding ổng troll tới bến luôn.

Mỗi vid chỉ tầm 10 phút, xem vèo cái hết, cơ mà khả năng gây cười nằm ở le vồ max nên hài lòng chấp nhận. Mong vid tiếp theo. Thank subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-9-2015 21:28:54 | Xem tất
Ôi vid 5...chết mất thôi...đây là cuộc đua, nhưng họ chạy ko nổi ))

Bác cho Seung Gi mượn sạc dự phòng trên xe buýt cute thiệt, trong giỏ xách toàn đồ nghề đã vậy bay sang ngồi cạnh nhiệt tình chỉ dẫn nữa chứ. Eun Ji Won đã từng sinh sống ở Hawaii nên chắc tiếng Anh ko tồi, thêm Lee Seung Gi nữa nên sẽ lợi thế hơn. Cặp đôi Old team đi hỏi người TQ có biết tiếng Trung ko thì...bó tay rồi.

Hóng vid tiếp theo!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-9-2015 11:33:19 | Xem tất
Lịch trình dày đặc vậy chắc mn mệt lắm, thêm thời tiết nắng nóng nữa. Thông cảm sâu sắc vì mới đi chơi theo tour về, lần đầu tiên đi chơi kiểu này, đi có 2 ngày về bệnh gần chẵn 6 ngày

Mn vẫn cái kiểu ăn chung tô mì mà ko nề hà gì nhỉ. Chi tiết nhỏ vậy thôi nhưng thấy mn thật sự gần gũi với nhau. Nhớ hồi đó tranh nhau, thậm chí là "hãm hại" nhau chỉ vì 1 gắp mì

Vừa mới lục lọi máy tính phát hiện một folder của Seung Gi bị bỏ quên lâu lắm rồi, ngồi xem lại trong đó có vid chương trình talkshow Seung Gi nói xấu Ho Dong. Seung Gi lúc đó dễ thương, thông minh và lém lỉnh cực kỳ, giờ thì chín chắn hơn rất nhiều. Và cụ với bác Ho Dong quả thật có duyên với nhau, từ lúc tập tễnh tham gia show X-men đã đụng Ho Dong rồi. Mặc dù lúc đó Ho Dong rất quyền lực, dọa cho cụ sợ xanh mặt ko biết bao nhiêu lần cho đến bây giờ Ho Dong đang tạm thời bị thất thế thì cụ vẫn cứ chung thủy với bác ấy. Bởi vậy mình cũng chẳng bao giờ thôi thích cụ được. Chương trình này với người khác có thể chỉ là một show giải trí, hay hay dở, thích hay ko thích tùy theo khẩu vị mỗi người. Nhưng với mình thì khác, chất chứa nhiều ý nghĩa hơn, mang tính hoài niệm và có thể nhìn lại được cả một quãng đường của ai đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-10-2015 10:18:37 | Xem tất
Hẳn là quá thiệt thà, Choding diễn hơi sâu

Đúng là già cả đám rồi, hồi xưa chơi mấy trò này ai cũng sung cả, nhất là bác HoDong, giờ thì ì à ì ạch. Cái phần ăn uống quả là hấp dẫn, phải vừa bê tô cơm vừa xem chứ ko chịu nổi. Qua Tung mà Gi vẫn luôn có mấy em, mấy chị, mấy bác vây quanh nhể. Nghe đồn ngoài đời hắn đẹp troaiiii lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-10-2015 10:02:54 | Xem tất
Chết cười với cái đoạn say xỉn của mấy chả. Bao nhiêu lòng mề đều lôi ra trưng bày trước thiên hạ. Đặc biệt là Choding với Gi. Xúc động với Gi, vẫn luôn tìm kiếm ý nghĩa đích thực của thứ gọi là hạnh phúc. Hồi xưa cứ nghĩ với người như vậy và với thế giới showbiz ko mấy đáng tin, Gi chắc chắn sẽ rất cảm thấy rất hụt hẫng. Giờ thấy Gi lại bộc bạch về hạnh phúc lại thấy đau lòng. Nhưng dù gì thì Gi cũng sẽ luôn sống thật với chính mình dù trong hoàn cảnh thế nào, thế cũng đủ rồi. Còn Choding thì rất hùng hồn và biểu cảm, nhưng cả buổi chỉ lặp đi lặp lại 1 câu duy nhất. Nhưng có thể thấy rõ ông ấy vui vẻ thế nào và yêu quý mn ra sao trong chương trình. Xây cái chuồng rồi lùa mấy chả vào nhốt chung có khi mấy chả lại thấy hạnh phúc ớ.

Vậy là kết thúc thiệt rồi, hum bữa cứ tưởng kết thúc từ tập 21 cơ, shock. Cảm ơn subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách