Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2551|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Series] [Series | K] Còn bao nhiêu hoàng hôn nữa ? | GEG. | VKook - HopeGa (BTS) | Hồi kết - Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-8-2015 20:12:34 | Xem tất
Em thì em thích sự ảo diệu qua câu văn
Thấy hai người cứ nghĩ về nhau mà ghen tỵ. Tình yêu đồng giới chưa bao giờ cần phải xấu hổ cả
Thế nhưng vì hai ông bố đều hành hạ lên hai đứa con trai.
Em thích đoạn này nhất
Mưa đột ngột như những đòn roi. Đau rát !

Mưa bắt buộc như những lời gằng của bố. Thấm thoắt chút lạnh như gió thoảng qua mưa. Lạnh nhạt !

Hai người thanh niên vẫn ngồi đó. Chờ cơn mưa có lẽ sẽ tạnh đi. Nhưng những đòn roi, những lời lạnh nhạt... có lẽ sẽ chẳng bao giờ dừng lại...

Mưa thì sẽ tạnh. Còn "những tảng băng" kia khi nào mới tan?
Tiền thì chỉ là giấy thôi. Em học được cái này từ ss. Còn mà thiếu tình thì khô khan như da bọc xương quá!
Cảm ơn vì câu chuyện SE muôn thửơ của ss. Đáng phải suy ngẫm lắm ạ

Bình luận

GEG
Mời e câu chuyện thứ 2  Đăng lúc 1-9-2015 08:16 AM
GEG
Dạo này em tâm trạng ghê ha ! ^^  Đăng lúc 28-8-2015 06:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-9-2015 08:59:48 Từ di động | Xem tất
Văn phong ss bữa nay buồn lạ luôn ạ
Trước giờ thì vẫn vậy. Vẫn SE nhưng lần này sao buồn thảm luôn ss ạ.

Xuân thì... lá vẫn rụng. Nhưng không nhiều bằng thu

Xuân tươi mới cho một điều lạ. Nhưng chẳng thể buồn như thu không còn một chiếc lá.

Đây là điều đáng để bận tâm đây. Ss cứ để sự cô đơn lấn ác cả hai câu chuyện không. Suga vì cuộc đời chưa từng tiếp xúc với ai nên nụ cười của Hobie có lẽ là liều thuốc. Đến cả mùa thu Suga ghét nhất vì phải quét lá, thì giờ...

Thế mà, giờ tôi lại mong mùa thu đến hơn bao giờ hết. Đúng kì lạ. Tôi thật kì lạ....

Chắc Suga cũng chẳng ngờ rằng Hobie lại trở nên quan trọng. Nên mới cảm thấy kì lạ

Em thấy VKook thì buồn hơn Hopega một tẹo. Với lại thấm thía hơn một tẹo. Đáng suy ngẫm hơn. Cốt hai truyện thì giống nhau rồi. Nhưng cái kết có vẻ khác nhau. Bên chọn cái chết. Bên bị ép buộc bỏ đi...

Chắc câu chuyện tương tự thứ ba sẽ là NamJin nhỉ!? Thế ss định để Jimin cô đơn với ss à??

Bình luận

GEG
Xin lỗi em vì ss chỉ viết hai couple này thôi. ^^. Mời em câu chuyện cuối  Đăng lúc 7-9-2015 07:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-9-2015 19:57:24 Từ di động | Xem tất
Cái hồi kết nhẹ nhàng. Nhưng em thấy đủ để dạy cho người ta một bài học rồi

Phải vực dậy ss nhỉ ? Bởi vì có những thứ còn quan trọng hơn...

Em thì em trân trọng hiện tại. Giống như cách mà V và Suga trút giận vào trận ẩu đả

Có khi thua nhưng lại thoải mái

Àh, em lại ngậm ra thêm một bài học nữa

Cảm ơn ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách