Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhat.ha.1510
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(She Was Pretty) Hwang Jung Eum và Park Seo Joon thân mật trong teaser đầu tiên

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-8-2015 00:55:19 | Xem tất
ấy ấy cp iu vấu nhà KMHM đây rồi
trông chờ lắm lắm cái phim này, mong cho Anh EM chúng nớ phải thật hợp rơ như trong KMHM là fim sẽ hay ho ngay.
Nhớ Rion Cá Ngừ quá đi à, sướng quá nhỉ chưa chi tái ngộ nhau rồi, còn anh Già Yona k biết mùa nào
Cám ơn bạn đưa tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-8-2015 17:13:39 | Xem tất
viclovemiho gửi lúc 27-8-2015 04:15 PM
Úi trời, Hai anh em nhà bánh ngọt, bây giờ lại đóng cặp à, coi như thỏa lòng của Oh  ...

Bk làm tới 3 năm mới ra cái KMHM mà. Hy vọng phim mới này 2 anh em chúng nớ tạo duoc nhiều cái hay, chắc sẽ rất ăn rơ
Chết thật, bấm nhầm Binh luận ra trả lời

Bình luận

ối vậy à, mình thì xem bỏ dở khá nhiều phim bữa giờ, 1 hình thức ám ảnh, khi nào nhớ nhà Meme thì về đó chơi nhé, mong chờ mấy bạn quay về lắm í :)  Đăng lúc 27-8-2015 05:39 PM
Ôi, từ hồi KMHM mình cũng ko đeo phim Hàn nào nữa rồi, giờ mới vào lại nhà K xem ít tin, KMHM quá ám ảnh :))))  Đăng lúc 27-8-2015 05:37 PM
vẫn còn đắm chìm trong đam mê à :)), mình cũng nhai hoài chứ gì, nhà Meme nằm luôn trong đó là biết :))  Đăng lúc 27-8-2015 05:22 PM
Ờ, hai người bên kia phối hợp nhịp nhàng vậy mà, chắc chắn không khó khăn gì trong phim này đâu :)))) Chẹp, nhớ Yo Na rồi, lại lôi ra nhai thôi :))))  Đăng lúc 27-8-2015 05:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách