Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mướp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2015] Majisuka Gakuen Season 5 - Matsui Jurina, Miyawaki Sakura | Vietsub E02

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-8-2015 16:51:56 | Xem tất
lại có tiếp hả cô, tui nhớ mới đây cũng có 1 phần :3

mặt paru hiền quá, nhìn kiểu gì cũng không thấy lạnh lùng cả = ))
nhìn nd cũng có vẻ hoành tráng, nhưng mà không biết thế nào, mấy phần trước coi cũng vậy hà
có điều hóng dàn gái nhà mình, đi đông đông thế này nhìn cũng oai phết
chưa kể có cả người cũ cũng xuất hiện nữa, lâu rồi không thấy acchan với chị đại

cố lên nhé cô mướp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-8-2015 09:59:15 | Xem tất
_Mướp gửi lúc 5-8-2015 06:54 PM
đầu năm mần nguyên phần 4 chỉ vì chờ em nhà Mướp xuất hiện, ai ngờ ẻm chỉ được ...

giờ mà tui coi lại phần 4 thì chắc down về bằng niềm tin quá cô ơi = )))
cái pre-live single 47 tui còn down chưa xong nè, giờ quỡn kiểu gì đây cô
hóa ra phần đó có tí xíu vậy hả :v :v tui nhớ trailer phần đó có mặt ẻm mà, tui có xem mấy tập đầu mà sau quên mất tiêu  

câu nói của bạn timer sao nghe có mùi SM vậy nè hi vọng lần này nó không lừa cô phần của jurina, không thì cô phát sầu tiếp nhỉ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-8-2015 16:34:51 | Xem tất
_Mướp gửi lúc 6-8-2015 11:01 AM
lỡ rồi chơi double posts luôn, hy vọng đại boss ko vô hốt xác vì tội spam :">
cô đan ...

cô đừng hỏi tui tu núi nào = ))) nghe mà xót thương quá cơ TvT không biết phải mất bn ngày tui mới có thể down em nó về, chắc mất 1 tháng luôn quá

tui thấy không cần như F7 đâu, chỉ cần núp trong lớp mà bắn nhau cũng phê rùi đó
mà đọc nội dung thấy lần này nhiều bên thế kia, tui sắp loạn ròi, mai này xem phim toàn thấy nhóm nữ  này qua nhóm nữ nọ bem nhau, chắc tui chớt

mà tui thích dạng phim như bakaleya ấy kìa, có zai nhìn sướng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-8-2015 18:08:53 | Xem tất
_Mướp gửi lúc 7-8-2015 07:01 PM
hỏi biết chỗ Mướp lên tu chung với cô cho vui
cô thích có trai vô cho nó có  ...

cái pre-live nó đứng rồi cơ Mướp ơi tuôi phải sống sao TvT

tui mê trai, mê có chemistry của mấy ẻm với mấy ảnh, hồi bakaleya, coi mê phết, mặc dù nd cũng phình phường thôi
còn phim này thì vốn dĩ cast chỉ có mỗi nhà 48 thui, dĩ nhiên các cô hóng chemistry của chụy em với nhay oy
= )))

nd nghe cô kể tui thấu hiểu phần nào rùi đó, mà nói như cô thì hẳn lần này phải có màn tình củm hơn chớ không thì làm luôn cái kết ở nhà thờ nhể đến đó thì chắc dân tình đập phá màn hình vì cảnh quá tình

Bình luận

ahuuuhuuu, tuôi buồn nha cô TvT nó đứng thiệt luôn rùi :'(  Đăng lúc 9-8-2015 05:55 PM
uploader bận đi chơi nên nghỉ seed rồi TwT cô down mấy host kia đỡ đi =]]  Đăng lúc 9-8-2015 10:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách