Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7928|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ năm ngày 30/7: "Mask" kết thúc chinh phục nấc thang mới // Phản ứng của netizen về tập cuối

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 31-7-2015 07:51:48 Từ di động | Xem tất
Ta nói ngày xưa Dã Vương bị chửi suốt, rate tập đầu lẹt đẹt, về sau duy trì ổn định ở mức quanh 16 %, tập cuối lên tận 25,8%
Mình ko hài lòng với cái kết của Mask, nhưng rate tập cuối cao thì ko có gì phải bàn cãi. 2 phim gần đây của Soo Ae nhà em rate tập cuối luôn cao nhất
Giờ xem nốt 2 ep để ngắm chị, chứ chán cái kết quá rồi

Bình luận

đâu sẽ nghĩ lại về cái kết, mình thấy nó cũng khá ổn đấy.  Đăng lúc 31-7-2015 12:39 PM
bên Mi Yeon rồi. Hôm qua mình xem tập cuối cũng khóc sụt sùi với cảnh đôi vợ chồng lớn đó. Đoạn 2 vợ chồng xúc động lắm, bạn đợi sub rồi xem đi biết  Đăng lúc 31-7-2015 12:38 PM
khi quản giáo thấy ảnh Mi Yeon kẹp trong quyển sách, ông ấy hỏi là ai thì Suk Hoon trả lời là người mà tôi sớm gặp lại. Vậy là cuối cùng SH cũng quyết định ở   Đăng lúc 31-7-2015 12:36 PM
trước khi Suk Hoon biết được Mi Yeon là người quan trọng với mình. Suk Hoon cuối cùng cũng khóc vì Mi Yeon và có lẽ cũng sẽ đi theo cô ấy đấy. Vì đoạn cuối  Đăng lúc 31-7-2015 12:35 PM
Theo mình thì ngoài vụ thiếu mấy cảnh mọi người ngóng từ đầu đến giờ cái kết khá ổn chứ. Hơi tội cho Mi Yeon vì đã quyết định tìm đến cái chết  Đăng lúc 31-7-2015 12:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách