Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lee_keo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bạn thích bộ phim về ma cà rồng nào nhất?

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-7-2015 20:54:06 | Xem tất
Bản thân mình thì khá thích phim về đề tài ma cà rồng, có lẽ là ảnh hưởng từ khi xem phim Chạng Vạng, sau đó là cực kì yêu thích phim  "Vampire prosecutor" của anh Jung Hoon. Năm 2015 HQ ra cũng khá nhiều phim về ma cà rồng nhưng nói thật phim nào mình cũng chỉ xem tối đa được 2-3 tập là không thể nào xem tiếp, phim mới nhất về ma cà rồng là Thư Sinh Bóng Đêm và mình cũng thành thật khai báo với mọi người mình xem phim chỉ có 1 lí do duy nhất thôi. Phim có ss So Eun đóng, xem xong E01 mình không có gì ấn tượng ngoại trừ vẻ đẹp và diễn xuất của ss. Mình hơi thất vọng với vai nữ chính và anh Jun Ki, mình từng nghĩ không thích anh Jun Ki đóng vai cổ trang nhưng sau đó xem Arang sử đạo truyện và Tay Súng Joseon thì mình thấy là mình đã nghĩ sai rồi. Anh Jun Ki cực kì hợp với vai cổ trang nhưng sau khi xem xong E01-02 phim Thư Sinh bóng đêm thì mình lại thấy rất thất vọng haizzzz. Vì vậy tới giờ này thì "Vampire prosecutor" của anh Jung Hoon là bộ phim truyền hình về ma cà rồng hay nhất mà mình từng xem

Bình luận

chắc bạn thất vọng vì nam chính đẹp hơn cả So Eun ssi =)))))))))))  Đăng lúc 11-7-2015 07:04 PM
@Macnhinhi: em đoán là vì anh sung dê cắn cổ chị SE của em í xong lại đi mặn nồng với nữ chính của phim này..=.= ều thế thì phải đi thất vọng với Bk mới đúng   Đăng lúc 11-7-2015 08:36 AM
Liệu có phải thất vọng vì anh Jun Ki xuống sắc hơn 2 phim kia ko vậy?  Đăng lúc 11-7-2015 02:00 AM
anh Jun Ki gây *rất thất vọng* gì cho bạn bap_rang_bo2009 thế haizzzz  Đăng lúc 11-7-2015 12:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách