Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5602|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Joong Ki, Jo In Sung và Im Joo Hwan cổ vũ Lee Kwang Soo trên chương trình "Running Man"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 13-6-2015 14:09:43 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Thêm những thông tin chi tiết về sự xuất hiện bất ngờ của Song Joong Ki, Jo In Sung và Im Joo Hwan trong tập tiếp theo của "Running Man" trên kênh SBS được tiết lộ. Cả 3 nam diễn viên này đã làm cho mọi người bất ngờ khi xuất hiện trong suốt phần mở đầu của chương trình.

Các thành viên của "Running Man" đã nhanh chóng lấy điện thoại ra để có thể được chụp hình chung với ba nam diễn viên này. Song Joong Ki, Jo In Sung và Im Joo Hwan được biết đến là bạn khá thân thiết của Lee Kwang Soo đã xuất hiện để theo dõi và ủng hộ anh ấy. Họ phủi bụi trên quần áo của Kwang Soo, đưa cho anh đồ ăn nhẹ và thể hiện nhiều hành động hài hước.

Jo In Sung giải thích về sự xuất hiện bất ngờ của họ "Chúng tôi đến đây để ủng hộ Kwang Soo và gặp gỡ mọi người."

Song Joong Ki chia sẻ "Khi tôi còn ở trong quân đội, tôi đã thường xuyên nghĩ đến 'Running Man'. Tôi rất nhớ chương trình. Tôi muốn đến chương trình một lần nữa." Anh tiếp tục "Trong những ngày này anh In Sung không bận nhiều việc. Cho nên chúng tôi đã cùng nhau đến đây." Những lời chia sẻ của Joong Ki làm cho In Sung bối rối và đã tạo nên nhiều tiếng cười cho mọi người.

Im Joo Hwan nói "Tôi rất hạnh phúc khi được gặp mọi người sau thời gian dài."

Bạn có thể xem chi tiết sự xuất hiện đầy bất ngờ của 3 nam diễn viên này khi chương trình "Running Man" phát sóng vào ngày 14/6 lúc 6:10 p.m KST.

Nguồn: soompi.com
Trans: [email protected]  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 22-8-2015 12:07:46 | Chỉ xem của tác giả
Thích anh im joo hwan nhất..^^..Nhưng buồn vì anh không nổi tiếng lắm...T_T..Biết anh qua phim Cám ơn cuộc đời..Một bộ phim dài 133 tập khiến mình xem rất đau lòng và cũng rất hạnh phúc..Môt bộ phim hàng ngày đầu tiên mà tôi có kiên nhẫn xem không bỏ phút nào...Biên kịch tuyệt vời..Diễn viên cũng tuyệt vời..nhớ..mh xem 2 lần rồi..rất hay..Im joo hwan sẽ luôn ủng hộ anh..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 16-6-2015 12:10:46 | Chỉ xem của tác giả
đúng là người đẹp thường hay chơi chung với người đẹp mà cuối cùng cũng có sub để xem rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 15-6-2015 11:34:42 | Chỉ xem của tác giả
Bik là chỉ ghé thăm thui nhưng mà cũng đủ vui gòi
chứng tỏ là anh Joong Ki có wan tâm đến RM
Mún anh cùng với anh In sung tham gia 1 tập của RM đi ạ
Cho fan tụi em thỏa lòng
Ko bik phản ứng của miss Ngố với anh In Sung sẽ ntn ha
Ngược lại pư của anh In Sung khi thấy bà chị Ngố dữ như trời thần của tụi em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-6-2015 16:15:07 | Chỉ xem của tác giả
Tạt ca may người này mà tụ tập cùng nhau thì vui quá trời luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 14-6-2015 10:52:25 | Chỉ xem của tác giả
Chắc chắn phải xem tập này! Nghe đã hấp dẫn rồi! Các oppa vui tính và tài năng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-6-2015 10:51:06 | Chỉ xem của tác giả
Mong đợi sự tụ họp này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-6-2015 01:29:22 | Chỉ xem của tác giả
coi tập tuần này có trailer hấp dẫn thế này làm mình hóng tập đó quá đi
ba anh chàng đẹp trai đều đến ủng hộ Kwang Soo thế này, chàng được dịp lên đời rồi ^^
chào mừng JoongKi đáng yêu đã trở về và vẫn nhớ RM như thế, quay lại tham gia tiếp đi chàng ơi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 14-6-2015 01:03:18 | Chỉ xem của tác giả
chài...xem 3 anh cười toe toét luôn cờ
đúng là mỹ nam, hihihi
hóng xem tập nài lớm luôn á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-6-2015 23:02:59 | Chỉ xem của tác giả
Đó đó, suốt ngày bị chà đạp thê thảm mà cũng có giá phết nha

Được hẳn 3 mĩ nam đến thăm cơ mà nhất Quăng Sú luôn oy

Dự là đang chờ đợi In Sung oppa tham gia RM lắm lắm lắm cả JK và JH nứa ~~~ k thì cứ cho cả 3 nam

thần này lam khách mời 1 tập luôn di cho hot =]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11#
Đăng lúc 13-6-2015 22:50:55 | Chỉ xem của tác giả
Jo In Sung à, sao anh có thể đẹp đến như thế ở độ tuổi đó chứ? Lấn át cả Jong Ki mà em yêu thương nữa rùi.
Ngưỡng mộ tình bạn của mấy anh quá, ước gì tình bạn đó sẽ không bao giờ thay đổi.
Thanks chủ thớt nhiều nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách