Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 247781|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Anh Luôn Ở Bên Em | Cố Tây Tước (Hết)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-6-2015 09:09:28 | Xem tất
MÌnh gần đây nhất đọc truyện của Cố Tây Cước là All in love, truyện rất là vui vẻ . Nay thấy có truyện mới liền nhảy hố luôn, quả là không phụ lòng mong đợi của mình. Mới đọc chap đầu mà đã thích rồi. Nữ chính đã lên sàn còn nam chính là anh chàng đi xe việt dã màu trắng có đôi tay đẹp nhất quả đất rồi nhỉ. vậy thì tiếc cho bác sỹ Trình quá đi, mình xung phong nhận soái ca này nhé. Cảm ơn hố mới của bạn. Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-6-2015 09:58:33 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Trong hồ lô của anh Trình bạch này đang có bán thuốc gì không biết nữa, sao thích Viên Viên mà cứ phải bày ra khuôn mặt lạnh lùng , nói những câu châm chọc như vậy để làm gì không biết nữa, trong khi đó người ta- giáo sư Phó ý, lúc nào cũng nhẹ nhàng sẵn sàng giúp đỡ bạn nhỏ Viên Viên. Với tốc độ này bạn Viên Viên đổ rầm đến nơi rồi. Chia buồn với anh Trình. Mong mãi chap mới của bạn. Cảm ơn bạn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-6-2015 09:52:45 | Xem tất

Trả lời thưởng +3

Cô nàng Viên Viên này thật là may mắn vì đã gặp được anh Phó Bắc Thần - một người đàn ông có tài và có tình. Thứ tình cảm của anh ý dành cho bạn Viên Viên thật là ngọt ngào quá, nhẹ nhàng nhưng nhưng chân thành. Thứ tình cảm này cứ ngấm dần dần vào từng twaacs da của bạn Viên Viên , tiện thể cũng ngấm vào mình luôn , ha ha gato quá đi mât. Cứ đà này thì chả mấy chốc anh Phó tỏ tình với bạn Viên Viên đâu nhỉ, chỉ thấy thương cho anh bác sỹ lạnh lùng kia thôi. Ai đời đối xử với con gái như hoa như ngọc nhà người ta sao mà lạnh lùng thế không biết, chẳng biết anh ấy làm thế để làm gì cơ chứ. Nhà KITES hiện đang có mấy truyện làm mình mê chết lăn ra rồi, trong đó có truyện này . Rất cảm ơn các bạn đã chia sẻ truyện hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-7-2015 08:12:32 | Xem tất
Mặc dù bà Viên Viên mất do tuổi già sức yếu là lẽ tự nhiên và không ai mong muốn nhưng lại là dịp may đẻ hai người Viên Viên và Phó Bắc Thần xích lại gần nhau thêm, tiện thể anh ý lại được ra mắt nhạc mẫu đại nhân một cách không chính thức. Viên Viên từ nhỏ chỉ có tình cảm yêu thương của mẹ nên hy vọng rằng bạn ý sẽ được anh Phó thực lòng thương yêu, bù đắp cho Viên Viên những thiếu thốn tình thân mà khi nhỏ cô ấy không được hưởng. Mặc dù chap này BS Trình của chúng ta không lên sàn nhưng cũng được nhắc đến một chút nên mình cũng đỡ nhớ anh ý, cũng không lý giải được sao Trình Bạch lại lạnh lùng với Viên Viên như thế, mong chap mới của bạn để thỏa mãn tính tò mò hóng hớt của mình. Thanks.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-7-2015 11:13:14 | Xem tất
Anh Phó Bắc Thần là người đàn ông ngọt ngào thật, rất quan tâm đến bạn nhỏ Trình Viên Viên. Tình cảm của anh ý dành cho Viên Viên thật chân thành và thực lòng. Không oanh oanh liệt liệt bá đạo nhưng rất ngấm vào tận trong tim và rất dễ say. Cảm ơn bạn. Truyện của Cố Tấy Cước rất xứng đáng để bà con mong ngóng từng ngày. Thanks!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-10-2015 10:20:55 | Xem tất
Cứ bảo làm sao mà mọi người lại thích đọc truyện của Cố cô nương. Nam chính và nữ chính trong các truyện của cô ấy đều có cá tính. Quan trọng là các nữ chính trong các truyện đều không có ai mang bệnh gọi là não tàn , nam chính không ai bị như là siêu nhân việc gì cũng làm được cả. Họ là những con người rất gần với đời thwowngfneen mình rất thích. Nội dung của truyện này cũng rất nhẹ nhàng , một câu truyện có liên quan tới kiếp trước, những hoài niệm của quá khứ, tình cảm ngọt ngào của hiện của cặp đôi được thể hiện rất đỗi tự nhiên. Thật là ngọt ngào. Rất cảm ơn bạn đã chia sẻ một câu chuyện hay. Có vẻ như truyện sắp đi đến hồi kết rồi phải không bạn. Mình cũng như các bạn trong forum, cũng muốn thấy HE của cặp đôi này, sớm thấy bạn nhỏ siêu đáng yêu của hai người xuất hiện . Thanks!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-10-2015 09:59:47 | Xem tất
Đọc truyện này phần lớn là ngọt ngào vì có cặp dôi Phó Bắc Thần và trình Viên Viên nhưng khi đọc đến ngoại truyện thì mình bùi ngùi quá, thật thương cho Trình Bạch - người cũng yêu bạn nhỏ Trình Viên Viên nhưng cứ giấu kín trong lòng, bề ngoài thì lạnh lùng thì làm sao mà cô ấy biết được chứ. Liệu có phải là do số phận đã định từ kiếp trước không nhỉ- cái gì không phải của mình thì vĩnh viễn không có được không? Có thể nói ngoại truyện này là một nét buồn trong truyện . Nhưng tóm lại truyện này truyện này thật ấn tượng. Rất cảm ơn bạn đã làm và chia sẻ truyện này. Hóng hố mới của bạn. Thanks!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách