Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: V-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Children's Day] Những Ước Mơ (Dreams) - Bé Ruby Bảo An ~ Cùng V music nhận vé trở về tuổi thơ~~~

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-6-2015 13:16:53 | Xem tất

Trả lời thưởng +10

Cảm ơn các bạn đã mang tới một món quà vô cùng ý nghĩa  Nghe bài hát này khiến mình rất xúc động bởi nó khiến mình nhớ lại năm cuối cùng mình đi sinh hoạt hè
Các năm trước đó mình đi sinh hoạt hè với các bạn trong cùng phố Thống Nhất 2, mình đã quen và chơi với nhau từ lâu rồi. Năm đó là năm đầu tiên 2 phố Thống nhất 1 và 2 gộp chung lại, vậy là mình biết thêm rất nhiều anh chị từ những nơi cách xa nhà mình (hồi còn bé thì những gì ngoài bán kính 700m đã là một thế giới khác rồi vì trường mình rất gần nhà Có một chị lớp 9 phụ trách lũ liu riu bọn mình và chọn bài này để đi thi. Mang tiếng bài hát thiếu nhi mà mình ko hề biết bài này luôn vì hồi đó ko nghe Đan Trường, thế là chép ra giấy để học, thỉnh thoảng nghêu ngao trong nhà  Lần đó trang phục biểu diễn cũng đc đầu tư rất hoành tráng, váy một loạt giống nhau hết, cột tóc cao và gắn sao trên đầu, mặc dù chỉ được cái giải phọt phẹt nhưng thật nhiều kỉ niệm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách