Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7183|Trả lời: 132
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Người hâm mộ tặng IU một khu rừng mang tên cô nhân dịp sinh nhật

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 16-5-2015 14:57:57 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Người hâm mộ của nữ ca sĩ-diễn viên IU đã chuẩn bị một món quà vô cùng đặc biệt và ý nghĩa để chúc mừng sinh nhật thứ 22 của cô!

Họ đã bắt đầu "IU Forest Project" từ tháng Một đầu năm để có thể gây dựng một khu rừng kịp cho sinh nhật cô. "Star Forest Project" là cách thân thiện với môi trường mà người hâm mộ có thể làm để tạo nên một khu rừng mang tên ngôi sao của họ.

Được biết, 250 loại cây đã được trồng trong khu rừng của IU tại Yeouido, trong đó bao gồm hoa anh đào, cây hoàng dương, và nhiều hơn nữa.

Những người hâm mộ tham gia vào dự án đã bày tỏ, "Chúng tôi cảm thấy biết ơn vì đã có thể tham gia vào dự án trồng rừng này để chúc mừng sinh nhật thứ 22 của IU. Chúng tôi hy vọng cũng giống như những cây và hoa xinh đẹp tạo bóng mát và mang đến một nơi để nghỉ ngơi, nhiều người cũng sẽ có thể nhận được vẻ đẹp và sự yên lành trong trái tim thông qua âm nhạc và các hoạt động của IU."

Hiện tại, IU đang dành thời gian cho sinh nhật của mình tại trường quay của bộ phim "Producer" đài KBS, bộ phim đã được trình chiếu tập đầu vào ngày 15 tháng 5.

Nguồn: soompi
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
MinhHạ + 5 Ủng hộ 1 cái!
lalapinguoin + 5 Ủng hộ 1 cái!
huongntd + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 14-10-2016 10:10:37 | Chỉ xem của tác giả
KEOTRONVO gửi lúc 16-5-2015 02:58 PM
Wow các bạn Fan Hàn trồng rừng vì IU  . Thật đáng ngưỡng mộ quá . Toàn nghĩa cử ca ...

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

131#
Đăng lúc 12-6-2015 02:41:26 | Chỉ xem của tác giả
Nghe thật là lãng mạn, một món quà thật là ý nghĩa. IU trong ảnh xinh quá .
Qua tuổi mới rồi, chúc nàng thành công <3.
Thanks bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 23-5-2015 04:51:51 | Chỉ xem của tác giả
Được biết, 250 loại cây đã được trồng trong khu rừng của IU tại Yeouido, trong đó bao gồm hoa anh đào, cây hoàng dương, và nhiều hơn nữa.

Không biết trong số này có sưa đỏ không nữa,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 21-5-2015 22:53:54 | Chỉ xem của tác giả
KEOTRONVO gửi lúc 16-5-2015 02:58 PM
Wow các bạn Fan Hàn trồng rừng vì IU  . Thật đáng ngưỡng mộ quá . Toàn nghĩa cử ca ...

IU ngày càng xinh phết ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 21-5-2015 22:52:22 | Chỉ xem của tác giả
thể nào nàng ta cũng thích lắm đây, nghe mà muốn làm 1 cái rừng cho oppa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 21-5-2015 18:08:56 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật IU nhek, chúc IU thêm tuổi thêm xinh đẹp, ngày càng thành công trong công việc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 21-5-2015 17:50:48 | Chỉ xem của tác giả
ThuyDuong_1402 gửi lúc 21-5-2015 08:43 AM
một IU lạnh lùng nhưng không kém phần đáng yêu, thích nhất cách IU cởi áo khoác tr ...

cám ơn bạn nha, mình cũng đang chờ tập 3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 21-5-2015 16:26:23 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật muộn của em nhé em gái...
Có cả 1 khu rừng mang tên mình đúng là 1 món quà cực kì ý nghĩa
Hãy luôn tỏa sáng như bây giờ nhé IU
Người hâm mộ của nữ ca sĩ-diễn viên IU đã chuẩn bị một món quà vô cùng đặc biệt và ý nghĩa để chúc mừng sinh nhật thứ 22 của cô!

Họ đã bắt đầu "IU Forest Project" từ tháng Một đầu năm để có thể gây dựng một khu rừng kịp cho sinh nhật cô. "Star Forest Project" là cách thân thiện với môi trường mà người hâm mộ có thể làm để tạo nên một khu rừng mang tên ngôi sao của họ.

Những người hâm mộ tham gia vào dự án đã bày tỏ, "Chúng tôi cảm thấy biết ơn vì đã có thể tham gia vào dự án trồng rừng này để chúc mừng sinh nhật thứ 22 của IU. Chúng tôi hy vọng cũng giống như những cây và hoa xinh đẹp tạo bóng mát và mang đến một nơi để nghỉ ngơi, nhiều người cũng sẽ có thể nhận được vẻ đẹp và sự yên lành trong trái tim thông qua âm nhạc và các hoạt động của IU."

Hiện tại, IU đang dành thời gian cho sinh nhật của mình tại trường quay của bộ phim "Producer" đài KBS, bộ phim đã được trình chiếu tập đầu vào ngày 15 tháng 5.

Nguồn: soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 21-5-2015 14:08:30 | Chỉ xem của tác giả
Nghệ sĩ Việt Nam có ai được Fan tặng quà to thế không ta? hậm mộ quá trời ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 21-5-2015 08:43:14 | Chỉ xem của tác giả
nguyenmanhclc gửi lúc 20-5-2015 08:30 PM
drama được kỳ vọng nhiều lắm
bạn đã xem chưa?
cho mình nhận xét với

một IU lạnh lùng nhưng không kém phần đáng yêu, thích nhất cách IU cởi áo khoác trên sân khấu.
Trong khi đó "cụ" lại thể hiện hết sức thú vị trong từng cảnh !
Mình đang theo dõi những diện biến tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách