Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8258|Trả lời: 52
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Running Man) "Monday Couple" Gary và Song Ji Hyo sẽ có màn trở lại lãng mạn trên "Running Man"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#

Có vẻ như Monday Couple sẽ có màn trở lại sau thời gian dài vắng bóng.

Trong tập mới nhất lên sóng ngày 3 tháng 5 của chương trình truyền hình thực tế "Running Man", Jinusean sẽ là khách mời tuần này và tham gia vào một cuộc đua thú vị với chủ đề hướng đến ngày dành cho thiếu nhi 5 tháng 5 tới đây. Tuy nhiên Gary và Song Ji Hyo mới là người thu hút sự chú ý tập tuần này.

Khi Haha, Gary và Song Ji Hyo được quyết định cùng chung một đội, tất cả các thành viên còn lại của "Running Man" đều đồng loạt bày tỏ niềm thích thú, "Chúng ta có thể mong đợi vào sự trở lại của Monday Couple lần đầu tiên sau một thời gian dài chứ?" Haha, người bị mắc kẹt vào cùng đội với Gary và Song Ji Hyo than thở, "Tôi nghĩ nhiệm vụ hôm nay của tôi chắc là bánh xe thứ ba đây."

Sau đó trong một cảnh khi khuôn mặt Song Ji Hyo bị trét kem, Gary đã dùng khăn giấy giúp cô lau mặt. Trong lúc vừa lau mặt Gary vừa hỏi Song Ji Hyo, "Chúng ta đang bắt đầu lại phải không?" khiến các thành viên cười to.

Bạn có thể đón xem "Running Man" tuần này vào lúc 6.10pm KST ngày 3 tháng 5

Nguồn: soompi
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 1-6-2015 20:00:10 | Chỉ xem của tác giả
xem tập này có đoạn RM phải tìm mấy em trong bé trong trường học . Nhìn MC đứng cạnh với em bé trai trông hạnh phúc thế ko biết. Như kiểu gia đình vậy. lại còn đoạn Gary lau kem cho Ji hyo nữa. Nhìn cảnh đấy hphúc v.
MC IS BACK
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

51#
Đăng lúc 10-5-2015 10:10:46 | Chỉ xem của tác giả
"Tôi nghĩ nhiệm vụ hôm nay của tôi chắc là bánh xe thứ ba đây." Ngoài ra chú còn được làm phông nền nữa ạ )) Đây là show thực tế mình xem gần như đủ các tập :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 10-5-2015 01:50:23 | Chỉ xem của tác giả
ak anh Gary nhak.. bắt qua tang anh nhak
dạo này PD cho a gary cặp với nhiều mĩ nhân nên a ý quên mất  MC rồi
lần này đc thấy trở lại là may r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 9-5-2015 21:54:21 | Chỉ xem của tác giả
Trùi ui!! cái cặp này thiệt là cứ làm cho fan cảm xúc lên xuống ko à!! nhưng mà 2 anh chị rất rất dễ thương lun, tại sao lại ko hẹn hò đi cho fan nó đây cứ nhớ, cứ mong, cứ chờ 2 anh chị. Monday couple fighting!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 9-5-2015 21:15:38 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này ac ít mm quá
may mà bh mới có cơ hội xem tiếp, mong là đừng cut ở những tập sau nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 8-5-2015 23:42:32 | Chỉ xem của tác giả
Chắc các fan ngất quá, chờ đợi sự quay lại của Monday Couple khá lâu rồi. Mỗi lần nhắc đến Ji Hyo cặp với ai, lại quay Gary mặt buồn Đáng iu ơi là đáng iu. Nghe nói ngoài đời chắc 2 ng rất thân thiết, hỏi sao mỗi lần quay chung chả có những hành động đáng iu thế này! Luôn luôn ủng hộ cặp đôi bá đạo về sự đáng iu này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 8-5-2015 23:35:54 | Chỉ xem của tác giả
Deabak!!! chắc chui chớt, couple sociu hỉ? Ji hyo unnie s mak càng ngày càng đẹp huý huý, phãi chi lão Gae đc hun unnie thêm cái nữa huý huý!! Monday Couple fighting❤️❤️❤️❤️❤️
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 8-5-2015 20:43:51 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi mới coi đoạn này xong ;A; mấy tháng rồi Gary toàn cặp vs khách mời nữ, hầu như chả có tí hint gì với Ji Hyo luôn, buồn gì đâu. Mãi tập này 2 người mới tái hợp, tình bể bình liền
Ước gì hai người thành đôi thiệt, mà thấy xa xôi quá, thôi thân phận shipper phải cam chịu chớ biết mần sao :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 8-5-2015 20:31:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình cứ luôn mong cặp đôi " Ji Hyo - Gary" có một chút " gì gì đó" ở ngoài đời, nhưng sao mãi chẳng có tin.
Thôi đành vậy, đành gắn kết anh chị bằng cách xem running man thường xuyên hơn, để ngắm một vài khoảnh khắc " romatic" cho thỏa niềm mong ước.
Chúc cho cặp đôi thành công hơn nữa trong running man nói chung và bước đường sự nghiệp nói chung
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 8-5-2015 11:50:37 | Chỉ xem của tác giả
thế nào mà em lại không ship MC mà thích Mong Ji với KwangSoo hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách