Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Đóa hoa lưỡng sinh/两生花/Lưu Khải Uy, Vương Lệ Khôn [Vietsub E39 End SD/HD]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 15-6-2015 11:55:16 | Xem tất
Đầu tiên mình xin cảm ơn ST rất rất nhiều, những người đang ngày đêm làm việc để cho ra phim.
Các bạn cứ xem phim đi ạ, mô tả nó vậy nhưng vào phim rồi thì nó không khác nguyên tác là bao nhiêu đâu ạ, mình vừa xem xong ep 1 và cảm giác của mình là phê như tê tê ))tất nhiên về sau chắc sẽ có nhiều biến tấu thêm thắt nhưng phim thì dài mà nguyên tác thì tương đối ngắn nên mình nghĩ điều đó là không thể tránh khỏi, chỉ là nhìn chung mình thấy diễn viên diễn xuất ổn, nguyên tác vẫn giữ đc khá nhiều linh hồn nên mình cảm thấy rất rất ok. Là một bộ rất đáng xem.
Mình thật ra cũng khá khó tính về khoản phim chuyển thể nhưng mình thấy phim như này thì chả còn phải chê gì nữa đâu ạ.
Lâm Kiều và Tần Mạc anh nào cũng như trong truyện ra ý ))
Thật ra tính ra trong phim như thế thì không như mô tả rồi, vẫn là giống nguyên tác đấy ạ. Bạn Nhan Tống vẫn quên bạn Tần Mạc sạch sành sanh ạ, còn bạn Tần Mạc có khác chỉ là nằm viện suốt 6 năm, ra viện thì đã nhớ lại đc bạn Tống Tống rồi ))
Ôi coi xong ep 1 mà sướng gì đâu ý )))

P/s: Vương Lệ Khôn ngoại hình vẫn y như cách đây 7,8 năm ý nhỉ, lúc ss ý vừa mới nổi tiếng thì kiểu tóc nó cũng vậy á ))) chả thay đổi cái gì luôn.
Dàn diễn viên phim này thực lực với cả chuẩn ko cần chỉnh ý, ngoại hình long lanh nữa. Chứ cái kiểu như Triệu Lệ Dĩnh v.v... là mình còn chả mó vào xem đâu.
Đang hóng từng ep đây...hóng thêm 1 phim sau mẹ hổ của bạn Vy rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách