Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: autumn21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] Yadech trong Give me 5 Concert Rate A - 5 bài hát chung, 2 bài hát riêng của Na và BTS

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-11-2014 22:55:55 | Xem tất
hihi thanks subteam vô đối, quả thật na hát bài nì quá chí lí, thêm bé... xuất hiện cuối clip càng chí lí hơn, mình là mình ghiền cc nì wa trời, koi đã gê cơ đấy, naya hát 1 hơi 5 bài, nhảy lại càng wa xuất sắc lun, trong cc nì ya đã tiến bộ rất nhìu, có thể hát onl dc ùi, rất thix ánh mắt của 2 trẻ, nhìn nhau tình j đâu ak, hichichic dù đã trôi wa dc 1 tuần nhưng bao xúc cảm vẫn tràn về, càng tuyệt hơn khi dc subteam vietsub, click click click ^^

Bình luận

có bạn ^^  Đăng lúc 5-11-2014 09:34 PM
hihi mình koi hết lun ak bạn autumn 21, ko biết subteam có dự định làm bài batman của na hem? bài đó na bay như siêu nhân, nhạc cũng hay nữa ^^ nhìn fin j âu ^^  Đăng lúc 5-11-2014 08:41 PM
cảm ơn bạn ủng hộ ^^ subteam đã làm được 2 đoạn nói chuyện, 3 bài của hai đứa và 1 bài lẻ của Na rồi đó, bạn đã xem hết chưa? ;)  Đăng lúc 5-11-2014 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-11-2014 20:46:08 | Xem tất
hehehe có hàng, công nhận lời bài hát 18+ thật đó, cơ mak ta thix wa cơ
bài nì mình kết điệu nhảy lém lun, yaya đang đau chân nhưng khi nhảy và hát rất chuyên nghiệp
không lộ ra vẻ gì cả, ya ak, em như thế na phải làm sao đây?
thiệt iu em hết biết lun ó ^^ khúc na làm chân run lẩy bẩy thiệt

Bình luận

hihi thanks pee autumn <3  Đăng lúc 6-11-2014 10:37 PM
điệu nhảy và nhạc sôi động cơ mà hot thiệt, bạn Na lời to :3  Đăng lúc 6-11-2014 10:37 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
autumn21 + 2 Tầng nha :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-11-2014 10:25:59 | Xem tất
ui nadech yaya of my heart, iu subteam nhà mềnh wa, thanks chị autumn mak thi sut
hihi em khoái kai tiu đề nì wa, "crazy in love", tình iu của anh khiến em that điên dại
màn lắc hông cũng đã wa na ơi, cộng them màn biểu diễn xoay người nữa, em cứ tự hỏi sao naya làm dc động tác này hay thế nhỉ??? cuối bài 2 ẻm ôm nhau tình ơi là tình hahahaha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-11-2014 23:26:09 | Xem tất
hú hú, thanks ss autumn rất nhìu ạ,
bài nì na chúng mình bay như dơi lun, theo đúng concept của bài hát,
quả thật e thix cú lộn người thành batman của na, nhìn đã j đâu cơ đấy, thật ghen tỵ với fan thái lan

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
autumn21 + 5 Tem ha :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách