Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Cẩm Tú Duyên - Hoa Lệ Mạo Hiểm/Huỳnh Hiểu Minh, Trần Kiều Ân / Vietsub E40 End SD - HD

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-3-2015 00:09:27 | Xem tất
trong dài mỏi cổ một năm nội dung sao lại thế kia phim trung ngày càng nhiều nh gia cứu mỹ nhân nhỉ going thiên kim nữ tặc quá mỗi tội dàn diễn viên đẹp lung linh. nội dung mình nói ra sợ dân nào ghiền phim này chém mình bay đầu quá. cai nhà của tả chấn ở going nhà của diệp gia bạn nào để ý nhìn cái cửa ấy rồi đến I vào be trong thì lại thay đổi phong cách làm cho khác đi. mình xem thiên kim nữ tặc rồi nên cảm gic có những phan cảnh làm going qua tính cách của tả chấn going bạch lang nữa nội dung mình hiểu rồi . hơi bị that vọng tí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-3-2015 10:03:04 | Xem tất
acekiller gửi lúc 6-3-2015 03:48 AM
mình coi xong 2 tập cũng ra kết luận phim này giống thiên kim nữ tặc y chang...  từ  ...

để xem đến kết cuộc thế nào mình coi phim càng sợ kéo dài tập đâm ra sẽ có mấy cảnh hơi bị lãng phí và lãng nhách cho coi phim kéo dài xem cũng mệt mỏi nhất là những cuộc tình tay ba nói chung huỳnh hiểu minh diễn phim này ok
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-3-2015 13:07:54 | Xem tất
công nhận đập chai nhìn đã dễ sợ nhưng mà cũng láu cá thấy ớn luôn, cho người ta kiếm tiền rồi biến thành người của mình ngu vì gái haha ở ngoài cũng có người như thế nhưng mà hơi hiếm à. phim này gái diễn xuất đạt hơn bên thiên kim nữ tặc. nhưng mà phim nào gái cũng đẹp nhưng ân tỷ đẹp có nét kiều hoa đồng cỏ nội
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách