Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanoikiss
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

News đặc biệt: Phỏng vấn hình ảnh với Kim Tae Hee :Từ khi 21 đến năm 34 tuổi, khoảnh khắc đời thường và những vai diễn đáng nhớ trên màn ảnh

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-3-2014 23:28:42 | Xem tất

Trả lời thưởng +29

chị Hee
thời gian trôi qua thật mau phải không, ngày đó chị là 1 cô sinh viên bình thường như bao sinh viên khác, nhưng học giỏi lắm, điều này trong trường ai cũng biết.

qua bao năm, nhiều thứ đã thay đổi, thay đổi lớn nhất là chị đã trở thành 1 diễn viên nổi tiếng, duy chỉ có con người chị là vẫn vẹn nguyên.

Hình ảnh đọng lại sâu sắc nhất trong em có lẽ vẫn là hình ảnh 1 cô sinh viên đạp xe trường Havard, trong sáng lắm.

Hiện tại trên kênh VTV2 đang phát lại bộ phim Nấc thang lên thiên đường, em đang xem đây. Không biết sao chứ em xem khúc chị lái xe đâm chết người chị mà em cứ cười thôi, cười vì chị diễn ác hay quá, ác lắm mà em vẫn không thể ghét đc, có lẽ em nên viết ít thôi.

Còn vài ngày nữa là tới sinh nhật chị, em chúc chị những điều tốt đẹp nhất. Hi, chúc đơn giản vậy thôi vì những điều cần chúc em đã chúc trong fanpage VN rồi, sẽ chúc thêm lần nữa vào đúng ngày của chị.

Mong sớm gặp lại chị trong 1 drama tiếp theo.

Bình luận

ớ, HJE của ss Pa kìa comt hông e chạy theo??  Đăng lúc 24-3-2014 11:56 PM
Pa, ở ngoài kia có news của ss HJE đó  Đăng lúc 24-3-2014 11:55 PM
em Lê nhanh quá nên bị rớt qua page kia, xa em Lê rồi... thôi em đứng ở đây chung page gần với ss Lu cũng được ^^  Đăng lúc 24-3-2014 11:54 PM
@Lê: Thiệt hông đó? Chứ hông dc rồi chạy la hét khắp nơi à?!!!  Đăng lúc 24-3-2014 11:42 PM
E tự thấy mềnh là người may mắn vì ko nhận đc xiềng, để cho ai đó chưa có cuồng hay mún down phin thì tốt hơn! =))  Đăng lúc 24-3-2014 11:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách