Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: littlesunshine
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Vương Quốc Màu Xám | Nhất Độ Quân Hoa (Truyện Dịch) (Chương 48)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-2-2014 13:57:23 | Xem tất
Đọc xong truyện lại phải đăng nhập để ủng hộ tinh thần chủ thread, truyện hay và hấp dẫn thật, em đọc và tự hỏi sao ít bạn comment để cổ vũ chị thế, em thích cái avatar của chị lắm, chị ơi cố lên nhé, truyện dài tốc độ nhanh nhanh một tý và hy vọng đừng drop nhé ! chị cố lên nhé

Bình luận

Cảm ơn sự ủng hộ của em. Vì truyện dài nên chị cũng đang tranh thủ, biết mọi người sốt ruột mà. Khi nào bận quá thì sẽ chậm lại.  Đăng lúc 25-2-2014 02:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-2-2014 14:43:09 | Xem tất
Ôi chủ top chăm chỉ quá, nếu cho mình bình chọn mem nào chăm nhất mình hứa sẽ bình chọn cho bạn, nếu với tiến độ này chắc hoàn trong năm nay được ha bạn, chúc bạn giữ phong độ tốt nhé, mình luôn ủng hộ hố của bạn

Bình luận

Sửa bài viết thành 3 dòng theo quy định nha bạn. Cảm ơn nhiều.  Đăng lúc 1-3-2014 09:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-2-2014 16:49:10 | Xem tất
Cả ngày hôm nay hóng truyện, thế nào gần đứng lên thì lại có chương mới, chưa đọc truyện vì cảm xúc dạt dào được tem của truyện mình yêu thích, hì hì, chúc chủ top cuối tuần vui vẻ, để xem đến chương này Bạch Hà và Tần Thái phát hiện cái gì nữa

Bình luận

Sửa bài viết thành 3 dòng theo quy định nha bạn. Cảm ơn bạn nhiều.  Đăng lúc 1-3-2014 09:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-2-2014 17:15:41 | Xem tất
Huhu chủ top ơi nhầm Bạch Cập ngồi ở sopha thành Bạch Hà, mà hồi hộp quá chị ơi, bắt đầu thay đổi cuộc đời của Tần Thái rùi, cuối tuần chị cố gắng nhé

Bình luận

Sửa bài viết thành 3 dòng theo quy định nha bạn. Cảm ơn.  Đăng lúc 1-3-2014 09:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-3-2014 20:51:19 | Xem tất
Đang hồi hộp ngóng xem là cái bức tượng kia là thế nào
: |  U2 \, g4 P/ U©2024 Kites.vn | All rights reserved
cuối tuần cả nhà đi chơi về là mình xăm xăm để xem truyện mới có chưa
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 c2 ?5 Q0 R+ V6 P- s$ T
huhu, nghiện truyện này mất rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-3-2014 18:08:26 | Xem tất
Bạn ơi bạn cố gắng lên, vì mọi người thấy truyện dài cho nên mạch truyện hơi chậm,
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 ~' }2 d0 |+ j' B' H. p
Mình là người đi theo truyện từ đầu, truyện hấp dẫn
©2024 Kites.vn | All rights reserved. d( X, u0 \0 ?) w3 C8 ~, W6 V
Lúc nào mình cũng ghé thăm xem có chương mới không, có thể noi sở diễn đàn, truyện ngon tình hiện đại, cổ đại, xuyên không đều đang rát nhiều tuy nhiên thể loại hiện đại, kỳ bí, huyền hoặc này chưa có vì vậy mình nghĩ mọi người đang theo dõi câu chuyện tuy nhiên diễn biến chưa rõ lắm nen để bình luận hay comment thì vẫn chưa thể có nhiều yếu tố để viết, mong chủ top cố gắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-3-2014 16:57:10 | Xem tất
Ủi vồ được cái tem hihi
% G# y/ |% A( S©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chủ top đăng truyện vào giờ nguy hiểm quá
©2024 Kites.vn | All rights reserved& Y( f  B! O0 T
Tự nhiên lại thấy truyện chương mới chưa kịp đọc đã comment
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-3-2014 17:34:06 | Xem tất
Nhưng đọc chương này mình chẳng hiểu gì cả, rõ ràng mình theo dõi truyện sao Yến trọng hoan lại thế nhỉ.
' J! i0 n1 g2 ]! \: w! e7 ?* t©2024 Kites.vn | All rights reserved
Rất là lạ
©2024 Kites.vn | / d, k& S* K2 d& P; BAll rights reserved
Bắt đầu loạn hay sao ý

Bình luận

me too >.<  Đăng lúc 13-3-2014 06:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách