Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Lunar New Year 2014][2011] Hotarubi no Mori e/蛍火の杜へ [Vietsub HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-2-2014 17:22:19 | Xem tất
Lạc vô nhà thấy cái sức gió gì gì ì xèo chả hiểu.
Nhưng mà thấy subteam làm bộ phim hoạt hình Nhật là tâm hồn treo ngược cành cây rồi.
Nghe hai bạn kêu là phim kết thúc buồn, làm tự nhiên thấy buồn theo (mặc dù chưa kéo torrent được phần trăm nào)
Thôi bạn vô xàm xàm tí xíu, góp gạch cho ôm tụ đầu năm, đợi mình kéo torrent về xong rồi sẽ bay lên nói tiếp.
He he
Vui quá, thấy mọi người ai cũng xinh đẹp
Chúc subteams năm mới xinh đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-2-2014 07:32:42 | Xem tất
Sau khi xem xong phim, trở lại nói lên chút nỗi niềm.
Mình thấy phim kết thúc buồn, nhưng trọn vẹn, vì dù có tan biến, nhưng cuối cùng thì Gin vẫn không hồi tiếc. Cuộc đời, có những chuyện dù mình phải trả giá, nhưng lại khiến mình hài lòng.
Còn nhận xét về phim, thì mình thấy là phim nhẹ nhàng, cảm thấy ngắn, các cảnh lướt lướt qua không đọng lại được nhiều cảm xúc. Mình có cảm giác hai người này yêu nhau hơi vội, tuy biết là hai người quen nhau nhiều năm, nhưng mà lúc xem thấy tình cảm của đôi trẻ, nó kỳ kỳ, chắc là ý đồ của phim để người xem tự cảm nhận quá. Xem phim thấy cách xây dựng phim, rồi chuyển cảnh có cái gì đó vội vàng. [Ý kiến cá nhân, mọi người đừng ném đá nha)
Nhưng mình cảm thấy cái hay của phim, tuy chỉ có hai nhân vật, nhưng không gây sự nhàm chán, lặp lại, có lẽ vì vây nên các cảnh phim làm mình cảm thấy vội vã, chưa nói được hết cảm xúc.
mấy cảnh đầu phim,Hotaru bị Gin lấy cây đánh vô đầu, buồn cười chết đi được, người ta con nít, hở tí là muốn chạm, hở tí là muốn ôm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách