Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tác phẩm nào ấn tượng nhất với bạn trong năm 2013?

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-1-2014 15:22:35 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

mình mới bước chân vào thế giới ngôn tình chỉ trong 1 năm thôi, cũng đã từng đọc rất nhiều tác phẩm hay, có rất nhiều tác phẩm mà mình rất thích:
©2024 Kites.vn | 4 Z2 g0 L/ g' l7 ]- ~All rights reserved
Hoa Tư Dẫn: quá cảm động, quá bi thương, làm mình tự kỉ suốt mấy ngày luôn
©2024 Kites.vn | ! f- E. q! o& n/ @7 U1 G: KAll rights reserved
Phượng Tù Hoàng: các nhân vật ai cũng có cá tính riêng cả, và cũng rất thông minh, nữ chính tuy cũng được nhiều nam phụ thích, nhưng câu chuyện không đi theo lối mòn về tình tay 3,4, không có người ra đi, từ bỏ trong tiếc nuối,họ hài lòng, thỏa mãn vì sự lựa chọn của mình, vì thế không làm mình thấy nặng nề chút nào cả, đặc biệt mình rất thích văn phong của tác giả và cả bạn edit nữa, chặt chẽ và mượt mà, có hài có bi, cảm động, đau lòng đều có đủ cả, thật sự đây là tác phẩm xuyên không mình thích nhất
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 n' M9 @0 c& x7 M9 \" a
Tướng quân ở trên, ta ở dưới: lúc đầu mình không định đọc truyện này vì cái tựa truyện quá ư là ... nhưng có bạn đã nói " rất đáng đọc" nên mình đọc thử, mình rất thích truyện này vì trong chiến tranh không phải chỉ có đàn ông đánh trận ngoài biên cương xa xôi, mà còn là những đóng góp của những phụ nữ nơi quê nhà, họ gởi thương nhớ , sự động viên, ủng hộ cho các binh lính, người thân của họ đang ở trên chiến trường, mối tình trong vô vọng và sự hy sinh vì Diệp Chiêu của Liễu Tích Âm, ân oán của hoàng đế đời trước, mình thấy thật tội thái hậu, chỉ sống trong ảo tưởng của mình hài hước, cảm động, và rất sâu sắc, lấy đi cũng khá nhiều nước mắt của mình
©2024 Kites.vn | # V/ G: f+ X! x5 a: x& xAll rights reserved
Quan hệ nguy hiểm: tiểu thuyết hắc bang mình thích nhất
$ Q* P. M- K! l  `" t& R$ L4 X©2024 Kites.vn | All rights reserved
còn nhiều truyện khác như: Từ Thứ Nữ Đến Hoàng Hậu, Phượng Tê Thần Cung, Hào môn kinh mộng ... đều rất hay, mình không có truyện thích nhất vì mỗi truyện đều có cái hay riêng cả, mình đều rất thích, ko biết chọn thế nào

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
greenrosetq + 10 bài hay

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách