Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 16485|Trả lời: 461
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Man from the Stars) 10 dấu hiệu cho thấy Min Joon đã "đổ" Song Yi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
“Man from the Stars” có đầy đủ các yếu tố : Lãng mạn, hài hước, đau buồn và ghê rợn
“Man from the Stars” tiếp tục giữ rating cao với cốt truyện hấp dẫn và dàn nhân vật không hoàn hảo một cách đáng yêu. Yếu tố lãng mạn vẫn tiếp tục diễn ra giữa các nhân vật chính, đặc biệt là nhân vật khắc kỉ Do Min Joon. Chun Song Yi đang phải đối mặt với phản ứng dữ dội từ cái chết của đối thủ của mình, nhưng Min Joon luôn bên cạnh để giúp đỡ. Cảnh hồi tưởng quá khứ xen lẫn với cảnh hiện tại mang tới bối cảnh đầy thuyết phục về mối nhân duyên định mệnh giữa Min Joon và Song Yi. Không chỉ dàn diễn viên chính mà sự xuất hiện của dàn diễn viên phụ cũng làm cho bộ phim vô cùng hấp dẫn và khiến khán giả "đứng ngồi không yên".

10 dấu hiệu cho thấy Min Joon đã "đổ" Song Yi

Không còn nghi ngờ gì, Min Joon đã phải lòng nhân vật chính của chúng ta. Cho Song Yi ở lại một đêm không hề làm tổn hại mối quan hệ đang nảy nở giữa họ mà qua hành động và những cảnh hồi tưởng, chúng ta có thể thấy Min Joon ngày càng chìm đắm trong tình yêu hơn .

1. Min Joon có thể đưa ra luật cách xa 1 mét, nhưng dường như anh ấy lại đang tự phá vỡ luật

2. Min Joon để cho Song Yi bắt nạt mình trong bữa ăn với Song Yi và "bố" của Min Joon

3. Min Joon đi mua đồ cho Song Yi như những người đàn ông chu đáo khác

4. Min Joon cố gắng ngăn chặn Song Yi khỏi những tổn thương cô có thể phải chịu đựng : Nói dối về đám phóng viên, ngăn cản cô ra ban công, dùng sức mạnh của mình để làm vỡ bình hoa

5. Min Joon không thể ngừng nghĩ đến Song Yi. Vì thế anh ấy ngừng lật cá lại sau khi Song Yi trách móc

6. Sau khi nhìn thấy Jae Kyung ở nơi để xe, Min Joon thông báo cho tòa nhà để đảm bảo sự an toàn của Song Yi. Khi cảm thấy thông báo như vậy vẫn chưa đủ, anh ấy nhấn chuông nhà Song Yi một cách điên cuồng

7. Min Joon cố ý nói dối Hee Kyung để khiêu khích Hee Kyung về mối quan hệ của Min Joon và Song Yi. Min Joon không hề nhận ra rằng hành động đó quá trẻ con và ấu trĩ

8. Min Joon để lại một mẩu giấy để nhắc nhở về kì thi. Mặc dù có đôi chút hăm dọa nhưng mẩu giấy vẫn cho thấy rằng Min Joon muốn gặp Song Yi đến thế nào

9. Min Joon giải thoát Song Yi khỏi đám phóng viên ở trường

10. Min Joon dừng thời gian vì không muốn nghe câu trả lời của Song Yi về lời thổ lộ của Hee Kyung

Cre: Soompi
[email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
misshan15 + 5 Cảm ơn bạn
sarahlee_95 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

461#
Đăng lúc 28-1-2014 21:25:37 | Chỉ xem của tác giả
nói thiệt là chệ rất chịu chơi^^
IU vào là máu lửa như ai
anh không mở cửa xe cho em thì em tự mở, cũng có tay mừ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

460#
Đăng lúc 28-1-2014 14:00:39 | Chỉ xem của tác giả
hầy, Cụ giáo đang tập tành để trở thành "ck-tương-lai" mẫu mực của Mợ chảnh đây mừ,
trông Cụ bên ngoài lãnh thế thui chứ bên trong nóng hừng hực ấy,
sẵn sàng làm anh hùng cứu mỹ nhân, lại ghen tuông vì mợ,
ấy thế mà lúc Mợ tỏ tềnh Cụ lại từ chối thẳng thừng khiến Mợ đau đớn, haizzzzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

459#
Đăng lúc 11-1-2014 16:56:29 | Chỉ xem của tác giả
Hị hị cụ giáo ơi làm sao mà cụ giáo có thể cưỡng lại đc sự hấp dẫn của chị già sang chảnh được ạ
cụ sống 400 năm trên trái đất rồi thì cũng phải nếm mùi chứ cụ
hi vọng có cái kết vui vẻ cho cả 2 người, mấy kiếp rồi mới gặp lại nhau mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

458#
Đăng lúc 11-1-2014 16:47:14 | Chỉ xem của tác giả
kiểu như chưa xem phim nhưng suốt ngày đọc tin hóng với nghe lũ bạn kể nội dung :'(
đợi em 1 tuần nữa thôiiiiiiiiiiiii, thi xong rồi em sẽ bay lên chòm sao đón anh về  >_<
Nhìn ảnh thôi mà em đã chết mê chết mệt anh rồi Hyun ahhhh xDDDD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

457#
Đăng lúc 11-1-2014 16:32:16 | Chỉ xem của tác giả
Đổ ầm ầm từ lâu rồi ấy chứ
Chứ 10 điều là quá ít
Kể cả mợ Chảnh cũng đang đổ Cụ từ lúc nào cũng ko biết, ngay cả lúc cận kề nguyên hiểm nhất thì cứ tên Cụ mà la thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

456#
Đăng lúc 11-1-2014 13:51:20 | Chỉ xem của tác giả
Cụ đã đổ chị chảnh. Thiệt là hết nói nổi với cụ mà... tự đặt ra quy luật rồi cũng tự chính bản thân cụ phá hết mọi quy tắc được đưa ra. Người ta bảo nên hành động chứ đừng có nói suông. Cụ thì cũng có hành động đấy... nhưng được vài ngày, ý nhầm.. vài phút là quên béng. Giờ cụ bị chị chảnh cướp mất hồn rồi.. chuẩn bị tới mất xác thôi. Nào giờ cụ toàn giống như tượng đá, cũng có tình cảm nhưng không thèm biểu hiện. Giờ gặp chị chảnh.. mới giống ra thành một người đàn ông chút. Mà nói thiệt thì... dù cụ có muốn chối cũng chả được. Chứng cứ rành rành, rõ ràng đến thế còn gì nữa. Mau mau tỏ tình đi cho rồi... con ngóng dài cả cổ đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

455#
Đăng lúc 11-1-2014 12:09:18 | Chỉ xem của tác giả
phim hay ơi là hay
mới đầu chưa có ý định xem nhưng ngồi coi 1 tập thấy lối diễn xuất tự nhiên của nữ chính thì ngồi cười té ghế
lại thêm anh so huyn cực đẹp trai và diễn cảm nữa, :d
hai người sớm sớm hẹn hò đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

454#
Đăng lúc 11-1-2014 11:35:11 | Chỉ xem của tác giả

Thích nhất cái 1 và 5 luôn!! xem đi xem lại bao nhiêu lần mà vẫn thấy cụ đáng yêu quá thể. Cụ thì vẫn nghĩ mình chỉ quan tâm đến Song Yi vì giống Il Hwa và muốn xem có phải Song Yi là kiếp sau của Il Hwa không. Nhưng hành động của cụ thì phản lại hết suy nghĩ rồi. Yêu mất rồi đáng yêu quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

453#
Đăng lúc 11-1-2014 11:13:57 | Chỉ xem của tác giả
film này nội dung mới lạ hấp dẫn ghê.
Theo mình, Kim Soo Hyun đang là một trong những diễn viên vừa có sắc, vừa có tài nhất nhì ở Hàn hiện nay.
JHJ thì khỏi phải bàn, đẳng cấp ngôi sao quốc tế rồi còn gì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

452#
Đăng lúc 11-1-2014 10:57:34 | Chỉ xem của tác giả
ối xời ơi , thấy phim hot thế này mình cũng muốn xem quá
cơ nhưng mà lại không chịu được cảnh đợi chờ mòn mỏi
nên thôi đợi nó ra gần hết thì xem vậy
chứ phim hay mà cứ phải ngồi chờ chắc chết luôn mất
ôi thôiii hóng quá đi mất , aa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký