Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4771|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Joo Won- Một diễn viên tuyệt vời với tâm hồn của Peter Pan

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-11-2013 16:57:33 | Xem tất
Cảm ơn bé Bư nhiều nhá vì đã cho ss đọc được một bài phỏng vấn thật hay và rất có ý nghĩa
Dù có đọc biết bao nhiêu lời khen ngợi của nhà mình dành cho Won nhưng cũng không bằng lời khen ngợi của những người ngoài cuộc. Nhà mình thì đã quá hiểu về Won rồi, nên khen hoài thấy nhàm quá, giờ đọc những lời nhận xét các tiền bối của Won thấy sướng gì đâu. Sau mấy năm trời trong showbiz tài năng diễn xuất của Won ngày một được nâng cao và đặc biệt là con người vẫn ko hề thay đổi gì

Lee Jung Sub_ đạo diễn của Won trong bộ phim đầu tay Won ra mắt vào năm 2010 Baker King Kim Tak Gu cho biết: " Sau khi bộ phim bắt đầu, sự phủ nhận ban đầu của tôi với Joo Won từ từ tiêu tan và biến mất bởi chính Won".

Lúc bấy giờ Won vẫn là lính mới, vẫn chưa đóng 1 drama nào hết, vậy mà lại được giao ngay cho 1 vai diễn nặng ký, đạo diễn lo lắng là điều tất nhiên rồi. Cũng may lúc đó có sự ủng hộ quyết liệt của biên kịch nên Won mới được nhận vai và Won đã không làm cho biên kịch thất vọng về sự ủng hộ này. Sự cố gắng của Won và tài năng diễn xuất của Won đã dần dần tiêu tan đi sự nghi ngờ ban đầu của đạo diễn và đã đem đến 1 Majun rất tuyệt vời

Park Ran Ju đã xuất hiện với Joo Won năm 2009 trong vở nhạc kịch Spring Awakening cho biết: "Ban đầu tôi nghĩ rằng sau khi Joo Won oppa đã trở thành một ngôi sao hàng đầu, sẽ rất khó khăn để liên lạc với anh ấy nhưng bất cứ khi nào tôi có một chương trình mới, anh ấy sẽ là người đầu tiên gọi và khuyến khích tôi".  Lee Chang Hee hợp tác với Won trong GHOST sau 7 năm kể từ vở Altar Boyz cũng nhận xét về Joo Won: "Anh ấy là một ngôi sao không giống ngôi sao nhất".  Lee nói: "7 năm trước, Won luôn mặc trang phục thể thao đến studio. Mặc dù anh ấy rất đẹp trai , nhưng lại không hề trải chuốt. Và giờ đây, khi sự nổi tiếng của anh ấy đã tăng vọt và anh vẫn đơn giản như thế.

Ngoài tài năng diễn xuất của Won mình còn iu về cái khoản này của Won nữa. Dù bạn là ai, bạn như thế nào, bạn nổi tiếng ra sao nhưng bạn không hề thay đổi. Won của ngày trước và Won của bây giờ vẫn không thay đổi. Vẫn 1 tình yêu mạnh mẽ đối với nhạc kịch dù đã 3 năm trời không diễn rồi, vẫn cách ăn mặc, vẫn nụ cười ấy pha chút e thẹn mắc cỡ của Won vẫn không hề thay đổi. Và đặc biệt là bản tính tham ăn vẫn như xưa đã vậy vẫn thật thà kể cho chị IVy nghe nữa chứ. Con người chân chất, thật thà vậy hỏi sao mà không iu được chứ.

Chốt lại bài thích nhất là 4 câu này, miêu tả rất hay về bạn

“Một người đập bóng bền bỉ luôn duy trì phong độ.”
“Không thể khước từ sự ngây thơ và chân thành của anh ấy”
“Một người hoàn toàn không thay đổi vì danh tiếng”
“Một trái tim trẻ thơ như Peter Pan”

Thanks Bư lần nữa nhé{:155:}

Bình luận

em iu ss^^ *um ss một cái moa* :">  Đăng lúc 11-11-2013 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-11-2013 23:03:02 | Xem tất
chrisbsaa12 gửi lúc 11-11-2013 22:21
Joo Won để kiểu tóc trong Ojakgyo Brothers trông lương thiện hơn
Mấy kiểu tóc trong King ...

Không muốn trả lời bài bạn chút nào nhưng cũng có 1 vài muốn nói lên để bạn suy ngẫm nhé

Trong mỗi chúng ta ai cũng có idol của riêng mình, bạn cũng vậy và mình cũng vậy. Mình thích Joo Won và bạn cũng sẽ có idol yêu thích trong lòng bạn. Mỗi người ai cũng có 1 hướng đi riêng, thay vì mỗi news của Won bạn com rất khó chịu thì sao bạn không chịu khó đọc tin tức về idol của mình đi chắc chắn sẽ hay hơn nhiều so với việc bạn cứ canh news của Won đọc rồi com với 1 tiêu chí không hề thiện cảm chút nào.

Chắc chắn 1 diễn viên không thể được lòng hết tất cả mọi người, có người thích thì cũng có người ghét. Đó là quy luật hiển nhiên trong giới showbiz. Nếu bạn không thích thì bạn cứ làm lơ cho qua, sao cứ phải tự làm cho bản thân mình khó chịu và những người đọc com cũng sẽ rất khó chịu. Và điều tối kỵ nhất là bạn cứ đem Won so sánh từ người này đến người khác. Hết YSH đến LMH, vài bữa trước thì lại là tiền bối đóng cùng với Won trong OB, giờ lại đến SJK, không biết còn bao nhiêu người bạn so sánh tiếp nữa.
Bạn so sánh thế này mình chẳng buồn chút nào đâu, vì tài năng của Won thế nào không cần mình phải nói, những người yêu thích Won thật lòng điều thấy rõ điều này hết rồi bạn nhé.

Hy vọng bạn sẽ đọc, ngẫm nghĩ và hiểu và đừng lặp lại nữa bạn nhé

Bình luận

Đọc qua và cười qua vậy thôi. Niềm tin của mình không đổi là được :))  Đăng lúc 12-11-2013 08:31 AM
Em nghĩ nhà mình ko cần buồn/khó chịu về những còm thế này nữa. Rút kinh nghiệm từ cái vụ em trans news đó ss. Ai nói gì kệ họ...  Đăng lúc 12-11-2013 08:29 AM
:(((((( sao thế ss? ko giữ đc bình tĩnh vậy. Ng ta đã chính thức tuyên bố ko thích JW rùi mà, kệ người ta đi ss. Về nhà hú hí với Bờm đêeeeeeeeeeee  Đăng lúc 11-11-2013 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách