Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 170658|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2014] Bắt Lấy Thiên Thần/Leh Nangfah | Push Puthichai & Vill Wannarot - Vietsub Ep 27 + 28 End + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-11-2013 13:46:27 | Xem tất
Vill thì khỏi nói rồi, diễn nhiều năm trong nghề rồi, vả lại vẫn còn trẻ nên còn nên tay nữa, nhưng mềnh là mềnh thấy diễn viên nam lạ à nha, cả 2 ng luôn ấy, hix, ko biết diễn thế nào đây, Vill có vẻ toàn diễn với mấy nam chính chưa nổi ấy, sau đó đóng cặp xong thì nổi như cồn^^

Bình luận

Film nè lâu r bạn, nam chính là Put Puttichai trong Chàng hoàng tử trong mơ phần 1, trong film sự quyến rũ xấu xa..., anh ý đang là nam diễn viên hot nhất hiện nay bên Thái   Đăng lúc 19-7-2016 12:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-4-2014 21:11:06 | Xem tất
Xem phim đc 2 tập đầu tiên rồi nè, chẹp, xem tiếng chẳng hiểu j hết trơn, với vốn tiếng thái hạn hẹp có vẻ đoạn biến thân và trở lại thành người của Vill diễn ra ntn mình ko đc rõ, haiz, lại còn mấy bà tiên hay thiên thần j đó nói chuyện nữa chứ, chịu chết, thôi, chắc xem mấy tập sau sẽ hiểu rõ hết cả đc. Ngộ nhất là Vill diễn giống hành động của con chim, rồi mắt xanh, mắt xanh đẹp kinh luôn đó mọi người, phim này em nó lại đành hanh rồi, tiếng lại suốt ngày choe chóe rồi, nam chính thì mình thấy cũng ổn ổn thôi, cảm giác vẫn ko hợp đóng cặp như với Tom, haha, chắc từ bận bấn cái phim 2 đứa mới đóng hồi năm vừa rồi, nên chỉ thấy Vill đóng với Tom thì hợp :v
2 tập nên nội dung vẫn chưa có j cả, nhưng đã thấy nam chính có ng để ý rồi thì phải, anh lại ko thèm để ý đến nữ chính nữa chứ, nhưng có vẻ chỉ là bề ngoài thôi, vì có vẻ hồi nhỏ có chơi vs nhau

Bình luận

Giờ Kites làm sub phim này rồi nè bạn :D  Đăng lúc 18-7-2016 03:31 PM
à ha, xem engsub cũng được nè  Đăng lúc 11-4-2014 10:19 PM
may ra có engsub trên viki thôi ^^, xem hình đoán nội dung vậy, c vẫn làm thế suốt :v  Đăng lúc 11-4-2014 10:08 PM
hix buồn nhỉ  Đăng lúc 11-4-2014 09:36 PM
bây giờ vẫn còn đầy phim kites vẫn trong tiến độ dịch, haiz, c nghĩ chấp nhận xem raw thôi, còn truyện có sub, nếu có thì vẫn còn lâu  Đăng lúc 11-4-2014 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-4-2014 19:41:37 | Xem tất
Vill đóng phim này nhập vai, kiểu đanh đá chua ngoa dễ sợ luôn, sang chảnh chết đi được, mà Vill đóng hay nhất là hóa thành chim ấy, đoạn đối thoại với nam chính ấy, chết cười mất thôi, mình là mình toàn xem cái đoạn này thôi ko đó, hjhj, cứ đến đầu tuần là ngóng và hóng hớt mà
Khoa body thì khỏi nói rồi, ng ta có chọn đó cả nhà, nếu mà kịch bản có cảnh này thì diễn viên nam phải đi tập cho lên cơ thì mới ok, còn nếu diễn viên nam có cơ đẹp sẵn rồi, thì tất nhiên cả đoàn phim tạo cơ hội cho khoe thôi, mình cảm giác nam chính cũng mới nên có thể PR cái j thì PR cái đó ấy mà, làm hết mình luôn, mới có mấy tập thôi mà tập nào bạn cũng khoe body :v, khối em chảy máu mũi cho mà xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-7-2016 14:28:35 | Xem tất
Phim này hay mà lại hài nữa, mình cũng đã xem cả bản raw và dịch luôn rồi đó, nhưng vietsub thì chưa, kites dịch thì lại đu bộ vietsub nữa vậy. haha. Phim này nhân vật chính mình không thích bằng nhân vật phụ là quả mèo ú và em chim xanh ngồi nói chuyện vs nhau.
Sau bộ này Push nổi như cồn đây mà, còn em Vill thì đình đám sẵn rồi, phim nào em đóng chả hot, dân tình nô nức kéo nhau đi xem ầm ầm, vả lại quan trọng vì em nó xinh nên nó thường được đóng với trai đẹp, rồi em nó lại có tài diễn xuất nữa thế nên khỏi phải bàn cãi nhiều cho mệt
Phim này được cái nam chính khoe cơ bắp nhiều, úi dời ơi, chị em phải gọi là phun máu mũi, cơ bụng sáu múi, ko quá đồ sộ kinh khủng nhưng mà cường tráng, sexy quyến rũ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách