Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: p3104
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hắc Bang] Trời Đất Tác Thành | Tang Giới (Đã xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 15-10-2013 14:26:32 | Xem tất
mới vài chương thôi mà mê mẩn í, đúng thể loại mình ham hố. ấn tượng với 2 câu " anh nghiện ôm ah? " với " hoan nghênh em trờ lại thế giới của tôi " quá. xem chừng nhân vật chính sẽ chiến đấu te tua xơ mướp nhưng mà thôi kệ, chỉ cần xong làm mấy cảnh hot hot cho tui đọc là được.. cố lên bạn nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-10-2013 10:40:38 | Xem tất
hiu hiu, thiệt khiến người ta sợ chết được mà. sao lại chơi trò đỏ đen đổi lấy mạng zai thế ko bít? phen này chị muốn đi cũng ko đi được rồi.
©2024 Kites.vn | 1 ~) G. e5 G1 z* f9 DAll rights reserved
mấy ngày bận ko vào đọc truyện được làm bực bội muốn chết, may mà bù loại được đọc 2 chương 1 lúc nên cũng đỡ ấm ức. cảm ơn bạn nhìu nhé, 5ting. {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-11-2013 10:36:04 | Xem tất
hihu, ko ăn trong khách sạn mà phải lôi nhau ra giữa sa mạc mới chịu mà . chị hỏi anh gì mà nhìu thế, hỏi lắm thì chốt lại bây giờ chị vẫn đang bị anh ăn sạch thôi, hoho. cơ mà vẫn chả hiểu anh làm gì mà suốt ngày cứ chạy từ chỗ này đến chỗ kia, bị hết người này đến người kia bùm chéo làm chị cũng tả tơi theo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-11-2013 10:31:50 | Xem tất
trời ơi, đúng là giết người mà!!! đọc câu chứng nghiện sạch sẽ của anh mất hiệu lực với em thiệt muốn chết đi cho rồi, ganh tị quá đi mất. đàn ông ko thích nói lời âu yếm, hay lạnh lùng mà khi nói câu nào là chuẩn của câu ấy mà. huhu, FA như tôi thật buồn muốn chết thôi. trời ơi trời ơi, ganh tị quá mất thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-11-2013 10:17:23 | Xem tất
trời ơi trời ơi, ta nói đúng là lưu manh có tri thức có khác. mở miệng ra là cả 1 trời kiến thức từ lĩnh vực này đến lĩnh vực kia mà, tôi phục anh quá anh Kha ơi :)). DBG hẳn được mở mang rất nhìu khi bên cạnh anh mặc dù chị ko phải loại khù khờ :)). mần thịt nhau trước khi đấu giá đi chứ tui sợ đi đấu giá xong lại xảy ra sự cố thì phiền lắm :)).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách