Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Star Trek Into Darkness - Chìm trong bóng tối (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 31-8-2013 10:35:12 | Xem tất
*lót dép ngồi hóng*

Dù đã coi ngoài rạp và down bản bluray xem rồi nhưng vẫn sẽ chờ bản dịch của Kites và...xem lại tiếp :D
Ko phải fan Star Trek và cũng khó mà nói là phim hoàn hảo ko sạn sỏi gì, nhưng mình thích nó. Diễn tiến phim hấp dẫn, cuốn hút, hành động và tình cảm kết hợp hài hòa, có những đoạn hài vui nhộn và những cảnh lắng động cảm xúc. Diễn viên thì trai xinh gái đẹp khỏi chê. Cái phi hành đoàn tưng tửng kia lại tiếp tục người tung kẻ hứng, cùng với nhau họ là gia đình, để rồi khi lâm vào nguy hiểm thì "Có gì mà anh không làm vì gia đình mình không?"

Phần này có sự góp mặt của Benedict Cumberbatch, trong lúc mòn mỏi chờ Sherlock ss3 đành ngắm đỡ anh trong phim này. Diễn quá ngầu luôn, bá đạo hết sức :">

Cảm ơn subteam đã chọn dịch phim.

Bình luận

Ồ, gần đây mới để ý cũng có nhiều bạn thích Benedict nhỉ :D  Đăng lúc 1-9-2013 07:23 PM
phim này đặt biệt thích bố Khan, :)), coi 2 phần Sherlock mà còn ghiền anh ý tới giờ :D, còn phần 3 thì chờ đợi trong mỏi mòn, làm sao mà anh Sherlock sống lại được   Đăng lúc 1-9-2013 08:18 AM
Ừ, hình như mình cũng có thấy tin đó : )) Sau khi xem teaser và ảnh chụp quá trình quay của ss3 thì càng nhấp nhỏm.  Đăng lúc 31-8-2013 11:13 AM
Mình nghe bảo là tháng 10 này có Sherlock ss3 đấy. Công nhận phim siêu hay luôn :v  Đăng lúc 31-8-2013 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách