Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: angelselina
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2013] Lah Ruk Sud Kop Fah | Weir ♥ Min P *LÊN SÓNG 28/7 trên CH7

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 15-8-2013 21:57:23 | Xem tất
chíp ơi, e tham gia nữa ak!haha!
ta nói,ship 2 cặp:MK và MW thôi ak...mà đầu óc loạn xạ hết lên.cứ vào trông ra ngóng miết xem 2 cặp nỳ có lakorn nào mới không?
MK thì có 1 lakorn chuẩn bị tung chưởng...mừng quá trời.
nghe tin tức MW có lakorn mà chẳng thấy động tĩnh gì...oái,đùng một cái,MW xuất hiện...bất ngờ và vui sướng.hehe!
đã dặn lòng là ship MK là dc rồi,ai ngờ xem MW lại ship thêm cặp này nữa.
mà e đu theo MK thôi cũng thở ko ra hơi,giờ đu theo WM nữa,chak die lun quá!
thui lỡ leo lên lưng cọp rồi,không xuống dc,leo lun!haha!
ta lại dc ngắm MW một lần nữa,ôi yêu chết được ak!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-8-2013 21:32:50 | Xem tất
tình hình là nhớ MW quá rồi
sao nhìu lần "luộc" Pin Anong nhưng chưa thỏ mãn nên,
2 đêm liền "xào nấu" lại Pin Anong một lần nữa...oái,vẫn gây cấn và thích thú như lần đầu xem!

nhớ quá đi ak,
nhớ 1 Khun Yai ngang tàn bạo lực,tính khí thất thường, đang "nai" bổng dưng hóa "hổ"...sợ phát khiếp. tuy bề ngoài ngang tàn như bên trong cực kì tình cảm và yếu đuối.thích nhất là tính cách hơi trẻ con nhõng nhẽo của Yai,hay ghen và ngang bướng cứng đầu nhưng cuối cùng quy về 2 chữ "sợ vợ".hehe!*cười nham hiểm*

nhớ 1 Nong Pin nhẹ nhàng,hiền lành,có tấm lòng nhân hậu,luôn nghĩ cho người khác,luôn chịu thua thiệt và nhận phần lổi về mình.khi yêu thì cũng mãnh liệt không kém, đôi lúc cũng ngang bướng một cách đáng yêu,tuy lúc đầu là thế bị động và chịu hành hạ bỡi Yai nhưng cuối cùng 1 "mãnh hổ"- Yai lại bị khuất phục bởi "cô Tấm"- Pin.*cười tít mắt*

nhớ những nụ hôn ngọt ngào mà Yai dành cho Pin (nhìn mà tội cho Min,bị hôn riết muốn sưng má lun ak)

nhớ khuôn mặt baby của Yai khi làm chú rể và ghét cái đám râu của Yai (nhìn xấu,tàn tạ và dơ bẩn má ơi lun nhưng mà manly quá dey!)

nhớ gương mặt thanh tú sắc sảo của Pin khi nằm ngủ(oái,cái đoạn đêm mưa tầm tả,Yai bị sốt *...* khi thức dậy Yai nhìn Pin,ôi thui,gương mặt đẹp như thiên thần,mình phải thốt lên sao đẹp dữ thế,vì thế mình đã xem lại đoạn này nhìu lần.hehe!) và nhớ nụ cười bừng sáng của Pin.hehe!
... ... ...
=>nói chung là nhớ Min Weir quá rồi,mặc dù ta đang hóng Mark Kim,hehe!và tới đây ta được tung tăng nhảy nhót xem Mark Kim của ta rồi,xem như kết quả của mấy tháng nay ngóng dài cổ.hehe.
còn Min Weir thì tin tức và hình ảnh của cả 2 chung với nhau không nhìu,chỉ mới chung 1 lakron thui nên ta nhớ mà ko biết làm gì nên phải xem lại Pin Anong.hehe!

giờ chỉ mong fim mau khai máy để ta còn ngắm ngía cho đỡ ghiền,không biết đến bao giờ mới có ak
trong time chờ đợi ta phải đu theo Mark Kim thui,hehe...nhưng không quên liếc mắt qua Min Weir một chút.

haha!2 tình yêu lớn của lòng ta,liên tiếp tung chưởng làm ta vui sướng...keke!
xem Mark Kim,hóng Min Weir...ten ten ten tèn...!!!{:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-8-2013 16:30:49 | Xem tất
cho vài ảnh nhí nhố vào cho vui nhà vui cửa nha...

iu quá đi ak!

mummai_ch7
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-8-2013 17:37:26 | Xem tất
cứ rò rĩ như thế này ai chịu nổi đây!

มิน พีชญา MinFC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-8-2013 21:50:30 | Xem tất
choài oai.đọc cái kịch bản mà như đang fim lun vậy...sao mà gay cấn và hay thế không biết...hehe

Min Weir lại tái xuất và lần này lợi hại hơn nhìu với tài năng phá đám của Min nha...

lém lỉnh và lanh lẹ...ôi,chuyến này W sẽ tơi tả với M cho xem...haha...

có cuỗng hôn gì ko ta...hóng cái nỳ nhất nek...xem MW chủ yếu trông chờ cái này thui...haha!

kịch bản có rùi,chỉ đợi ngày khai máy và đợi ngày xem fim thui!

rụng rời chân tay khi nhìn thấy MW,ngọt ngào và hạnh phúc.đẹp đôi quá đôi vợ chồng trẻ ak!

มิน พีชญา MinFC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-8-2013 12:23:01 | Xem tất
đẹp hok mọi người...MW ơi iu qóa đi!

mới xem trailer fim của MK xong,vui quá trời...quay qua gặp cái này vui thêm up lun!haha!

hai tình iu của tui đó mòa!

มิน พีชญา MinFC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-8-2013 15:13:55 | Xem tất
xem kìa...
xem mà ngọt ngào và tình tứ dữ vậy ta...{:290:}

như thế này thì ai chịu nổi hả MinWeir ơi...

creukollawatclub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-1-2014 10:02:37 | Xem tất
phim quay xong chưa mọi người,
bận rộn quá,không có thời gian ngóng thớt này.
quên béng mất MinWeir đáng yêu...

khi nào phim sẽ lên sóng cho mình hú hét cho với nha.haha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-1-2014 21:39:22 | Xem tất
cuchoamy gửi lúc 5-1-2014 08:07 PM
hum trước trên face thấy có cái tia sơ roài đó mấy nàng!
đợt nè thấy Min cùng gia ...

há há.sắp được hú hét nữa rồi.
phim cũng quay mau nhỡ,cũng ít tin tức về hậu trường của phim luôn thì phải...hay tại vì ta ít theo dõi 2 em này vậy ta. chắc thiệt òi.
giờ phải tranh thủ vào hóng và đợi ngày on air thôi...

cám ơn nàng đã báo tin nhé!haha!
à,vậy là chuẩn bị 2 em này sánh đôi cùng nhau để quảng bá phim rồi..tình cảm chút cho vui nhà vui cửa coi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách