Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leciel89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Bi Tình Song Sinh / Sood Sai Paan | Toomtam Yuthana, Vill Wannarot | Vietsub E17 End

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-8-2013 23:41:08 | Xem tất
sau bao ngày chờ đợi thì cuối cùng em nó cũng đã bị lên thớt
hóng phim quá... thanks sub team nhiều...
Vill đóng bộ này lột xác hẳn
Kết thúc mùa hè bằng cái mộc [19+] rực lửa luôn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-8-2013 02:30:44 | Xem tất
ôi , đã có ep 01 rồi ah
hoan hô subteamkiss lả chả...mê ly từng phát một luôn
Đêm nay chắc không ngủ rồi...để thứ 7 máu chảy về tim luôn..
hóng em nó từng giờ từng phút...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-8-2013 00:33:25 | Xem tất
Huynh Tit này, kiss là bá đạo luôn... Ăn tát cũng "no nê", mà làm như càng tát anh càng nghiền hay sao mà cứ khoái kiss hoài...nhìn mặt huynh trắng bóc mà ăn tát riết chắc có ngày hai cái má phúng phính như cái bánh bao mất
Mới xem ep1 mà đã thấy thật sự "sợ" Ni rồi, thưở đời người khác thấy cha dượng là đã chạy mất dép mà cô ả thì cứ "xấn" vào...nhiêu đó thôi cũng thấy được độ "thoáng" của người rồi...
Vill diễn tốt thật, mỗi cảnh 2 người xuất hiện đều không hề nhầm lẫn với nhau, thêm một cái vote cho tạo hình nhân vật đã hỗ trợ nhiều...

Yêu lắm...hóng phim thôi...thanks subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-8-2013 00:38:22 | Xem tất
Xem ep 03 la mình thấy thật sự sợ cô em quá chừng...Hết bắt cái này lại chộp cái kia...cha dượng cũng không bỏ...Tập này "dìm hàng" cô nàng quá thể, xem mà phát sợ...Nhưng vỏ quýt dày thì cũng có móng tay nhọn, phải gặp 2 loại người như Wasun và Wit thì mới xứng

Cái nhìn đầy tiếc nuối của Gaan khi khun Tit quay lưng bỏ đi thấy thương quá, "dính chưởng" rồi khun Gaan ơi...Từ đây khó lòng mà thoát khỏi bẫy tình của Tit được...

"Sợ" cô em bấy nhiệu thì lại thích thú khi xem khun Gaan và Tit thể hiện tình cảm ở mấy phút đầu khi Tit đến nhà Gaan, cách mà 2 người chạm mũi nhau khiến mình cũng thấy lưng lửng giữa 9 tầng mây dù rằng cảm xúc của họ dành cho nhau trong lúc đó quá ư là mãnh liệt...Mình mới phát hiện,cảnh "chạm mũi" còn gây cảm xúc mãnh liệt hơn" chạm môi" nữa nhé. Nói xen lẫn giữa sự hồi hộp như có lửa đốt trong lòng vừa lại có sự mắc cỡ ngại ngùng như mình đang xem cái gì "đen tối" lắm. Hết cảnh vẫn còn cảm giác tê tê tiếc nuối như xem phim mà có kết thúc mở tùy theo cảm nhận của mỗi người vậy...

Mà Gaan có 2 đứa em đáng đồng tiền bát gạo ghê...Đứa thì tự tin quá mức gặp ai cũng bảo sẽ mê mình điên đảo mà đâu biết rằng ai cao thủ hơn ai, còn đứa thì tự ti thái quá đến nỗi bỏ học lo sợ mất người yêu...Thương cho ba của khun Gaan, gia môn bất hạnh...Có đứa con gái yêu quý lại đau khổ trong tình yêu do 2 đứa em "bán trời mời thiên lôi" gây ra...

Thanks subteam vì đã đem đến niềm vui cuối tuần cho mọi người nhé...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-8-2013 23:37:15 | Xem tất
Mới trong "lò luyện đơn" ep 3 và 4 trở ra đây

Kết quả là nóng hừng hực với các cảnh có noon Ni, xem bảng raw đã thấy sợ rồi, đến sub đầy đủ âm thanh và hình ảnh càng thấy ớn lạnh với cô này

Tập này vote cho Rut một phiếu nhé. Nguyên cái dàn "lão đại" ra xúi dại Gaan kết hôn với Tit mà em nó nhất định hổng chịu.

Noon Rut làm một hành động rất ưa là dũng cảm, không tiếc thân mình "nhảy lầu" để mang chiến lợi phẩm về cho khun Tit. Tuổi nhỏ làm việc nhỏ thôi nhưng kiến cho bàn dân thiên hạ, xịt máu mũi có được cảnh "động phòng" ấn tượng...Hehehe...Đầu óc đen tối quá đi...{:430:}

Thay mặt Đảng và Nhân dân, ghi nhận công lao của bé nhé

Tập sau  đôi trẻ động phòng mà làm ta muốn động kinh luôn

Thanks subteam nhé...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-8-2013 22:55:59 | Xem tất
Ep 05 coi quá đã...

Đôi trẻ động phòng làm cho bọn PA như mình muốn động kinh luôn

Nhìn mặt em Gan mắc cỡ chẳng bù cho cái mặt nhăn nhở của anh Thitit...

Cái cảnh chạm mũi thần tiên lại xuất hiện nữa kìa, em iu cái cách chứng minh quyền sở hữu của Tit với Gan lắm nha...
1. Nắm tay
2. Ôm chặt
3. Mũi đụng mũi
4. Môi chạm môi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-9-2013 23:39:26 | Xem tất
Em cũng vậy, chết chết vì cái mũi cứ dụi dụi vào mũi vợ

Ôm thật chặt, kiss thật sâu

Để rồi mùi hương trên má cứ còn vương trên mũi anh

Ôi, trời! Con chết mất...