Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hãy Nhắm Mắt Khi Anh Đến| Đinh Mặc (Đã xuất bản: Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 28-8-2013 09:58:45 | Xem tất
cứu mạng, cứu mạng

Lực sát thương của giáo sư Bạc - cũng như ĐM ngày càng khủng khiếp. Mình chính thức gục ngã.
©2024 Kites.vn | ; }; t, N: Y" C8 nAll rights reserved
Ngày nào cũng trông chờ đọc truyện, cười toét miệng với từng chi tiết về anh chàng ''trung khuyển'' này.
©2024 Kites.vn | All rights reserved! ~4 t$ G1 G* x
ĐM có lẽ thích con gái nhỉ (mình cũng thế) - mà có lẽ con gái thì may ra mới kiếm được chút quan tâm theo kiểu yêu chiều từ giáo sư Bạc, chớ mà con trai thì chỉ nhận được kỷ luật thép từ người cha ưu tú tới bất thường này thôi.
©2024 Kites.vn | All rights reserved: b# }  l5 s6 d$ M- b) f. v- T' i
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-9-2013 21:37:53 | Xem tất
Ôi lần đầu tiên mình nhặt được tem này...lại là của Greensướng thật
, \" M0 w1 n. a1 ^, k- t9 x# S©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chương này gs Bạc thật dễ thương, ai nói anh EQ thấp nào... rất biết nghĩ cho GD nhỏ bé này, sợ cô đau lòng vì vết thương của anh mà rơi lệ này, cố nén đau đớn bảo mình không sao này, tìm cách đẩy cô tránh mặt nơi khác này... mình đọc còn cảm động nói chi tới GD nhỉ.
" x1 P; j1 h- b4 P©2024 Kites.vn | All rights reserved
: ~$ p+ P: V% b% @1 [! A4 c©2024 Kites.vn | All rights reserved
Càng ngày càng ngọt ngào, ngày nào cũng ngọt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-9-2013 08:12:35 | Xem tất
Một tác phẩm hay như vậy mà nhà xuất bản không chi tiền mang về thì thật không sáng suốt phải không nào. Không như lần Ốc sên - vì khi đó truyện đang đến lúc căng thẳng, lần này mình rất vui vì truyện sẽ được đến tay người đọc bằng xương và ''thịt''. Hơn nữa, tạm dừng đọc ở thời điểm hiện tại- sau một bữa thịt hoành tráng theo kiểu BCN mình cảm thấy đủ kiên nhẫn để chờ đợi sách xuất bản. Hy vọng lần này sẽ mua được bản có bút tích của dịch giả. (vẫn sẽ là Green dịch chứ ạ?)
7 W9 H0 m# ], v8 g9 S©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn Greenrosetq đã đem lại cho mọi người những giây phút vui vẻ. Khả năng viết của mình rất tệ, nên việc mình khen Green dịch hay hay ''lên level'' gì đó cảm thấy nực cười phải không??? anyway, tác phẩm này câu chữ rất tuyệt vời; nói theo kiểu BCN là ''fantastic''.
©2024 Kites.vn | / I* e- O/ H6 l5 h8 wAll rights reserved
Chúc mọi người một ngày cuối tuần vui vẻ. CHúng ta cùng chờ đợi sách xuất bản nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách