Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mẹ Lưu Manh, Con Thiên Tài | Quỷ Miêu Tử (Hoàn +Ebook page 1)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 7-10-2013 11:44:31 | Xem tất
Ôi em đau lòng, ôi em muốn chém hết cái bọn làm chị KL đau huu cái gì mà tát chị í quá chừng vậy đến nỗi rách môi nữa chứ, rồi còn đấm vào mặt, rồi còn bẻ ngược ngón tay chị ấy lên nữa huuu ôi bọn đó có còn là con người nữa k, cái gì mà làm việc vì Quốc gia chứ xạo quá, em k tin. , làm như thế thì các người cứ đợi đó Hạ ma đầu nhà ta mà xuất hiện thì các người chết hết hừ hừ đồ máu lạnh, càng nghĩ càng ghét.{:431:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 G) f7 A6 H  ~
Mà mới sáng đầu tuần mẹ Cherry đã câu comt trắng trợn thế này ư híc h này hình như chưa đủ 20 comt nữa á chị, ôi hi vọng từ h đế 3h chiều đủ chỉ tiêu híc híc à em có thể mang 2 con em vào ủng hộ chị k ạ hí hí.{:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 7-10-2013 21:33:40 | Xem tất
Hắc hắc hắc ôi em mắc cười quá, cười chết mất thôi mami em nhìn em kì lắm rồi hee hee tội cho bác tài xế quá vừa bị cướp xe rồi còn bị anh Hắc tử đọa một trận nữa chứ haizzz ya thấy cũng tội mà thôi cũng kệ hí hí rồi còn nói anh Hắc là gay nữa chứ haaa anh í mà biết k biết sẽ phản ứng thế nào nhỉ kaaa ôi mắc cười quá đi mất hí hí
©2024 Kites.vn | 4 g4 S) A% Y; A5 Q& S$ iAll rights reserved
Thanks mẹ Cherry nhiều ạ truyện càng ngày càng hay ạ hiii.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 8-10-2013 15:41:14 | Xem tất
Ôi cái ông Nội Điền này ghét quá đi mất thì ra mục đích lần này của ông ấy là Hạ ma đầu à có kế hoạch trước rồi nhỉ hừ, người như thế mà cái ông DM lại tin tưởng cho đi đặt bomb nữa chứ đúng là càng bị điên hơn
©2024 Kites.vn | All rights reserved. d3 A4 w( j5 Y3 t) |
Dự đoán là kì này bomb sẽ k bị nổ và hai anh chị nhà ta sắp đến cảnh lãng mạn rồi hí hí vui quá.
©2024 Kites.vn | All rights reserved# |, Z% U3 \# h. A. N% H# ?8 @
Thanks mẹ Cherry nhiều chúc chị sức khỏe nha hiiii.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 9-10-2013 13:05:46 | Xem tất
Hồi hộp ghê quá híc cứ như đang xem phim hành động đấy, cái tên NĐ đó cũng thật nham hiểm ghê nếu anh Vũ mà k tinh mắt nhìn ra sợi dây đồng nhỏ xíu đó thì chắc h này hai anh chị đang đi về Tây Thiên rồi nhỉ híc chưa bao h gặp tình huống như thế này híc{:399:}, mà sợi dây chuyền đó chắc là của anh Vũ ngày xưa nhỉ hèn j anh nhìn mà còn ngỡ ngàng mà hiii điều này chứng tỏ chị chưa bao h ngừng yêu anh{:429:}
$ t2 G, Z$ O, W7 B) v8 ]" g0 T) U©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đọc cái đoạn sipoil của mẹ Cherry mà tối nay muốn đọc chap mới quá lâu rồi hai anh chị chưa kisss nhau nhỉ kaa kaa em đang nghĩ liệu có nên mang 2 em nhỏ kia vào ủng hộ cho đủ 30 comt hông á hee hee.{:297:}

Bình luận

Em cũng nghĩ là sợi dây đó có liên quan đến chuyện tình anh chị hiii còn 2 em nhỏ của em là 2 nick mới của em đó chị em ham hố lập thêm 2 cái nữa hiii ^^  Đăng lúc 9-10-2013 06:00 PM
Mà em nói 2 em nhỏ là thế nào thế?  Đăng lúc 9-10-2013 02:39 PM
Chị nghĩ chắc chắn sợi dây chuyền KL đeo đó có liên quan j đó đến 2 người ngày xưa đấy em :)  Đăng lúc 9-10-2013 02:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 9-10-2013 21:03:02 | Xem tất
Ôi em giật đc tem đêm khuya rồi hú hú hú mừng ghê luôn{:297:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved" R" }9 _* K" T( y4 S: B
Em nói đọc cái đoạn hai anh chị kisss nhau mà tim em đập, mặt em đỏ như trái gấc í híc dạo này độ miễn dịch của em vs cảnh hơi hót yếu quá híc híc{:289:}, mà anh tiểu Bạch lại xúi anh Vũ làm gì thế này đi chơi gái hử ghét chưa k biết chị Kỷ sẽ thế nào nhỉ hi vọng vs trình bại hoại của chị thì ghen nó cũng phải là đẳng cấp khác hắc hắc.{:301:}
" H; t3 c- o2 |, Z6 E9 ?: F  s- a©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mà ai muốn hại chị KL thế nhỉ haizzz coi bộ kẻ này cũng nham hiểm lắm nè mà thấy anh Vũ đánh tay DM đã quá hí hí.{:284:}, em chúc cả nhà ngủ ngoan ạ hiiii.{:446:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 10-10-2013 13:29:44 | Xem tất
Theo em thì là anh Vũ ăn dấm nhỉ có thể k haa haa vì h thấy anh đã k nhịn nổi nữa rồi cái anh Roger gì đó mới có đặt tay lên lưng của chị KL mà anh đã hùng hổ báo như thế rồi k biết lên tầng 3 còn ăn dấm ntn nào nữa nhỉ kaa kaa, mà thấy chị KL nhà ta cũng ghen lắm nha nhìn anh Vũ vs cái bà Eliza đó mà đã nghẹn luôn rồi hí hí anh chị này vui thật nha., mà cái bà Eliza đó hình như cũng mê anh Vũ nhà ta nhỉ tình địch của chị Kỷ ư híc.
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 G% c7 u0 s* ~' @: U2 n4 [4 O
Thanks mẹ Cherry nhiều lắm ạ chap này công nhận dài thiệt cơ mà chỉ đừng cắt ra cắt ra làm em hồi hộp lắm hee hee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 11-10-2013 15:37:46 | Xem tất
Ôi em thích quà cuối tuần *giơ tay* đặc biệt là trong hoàn cảnh ngặt nghèo như thế này nữa em k có đợi đc đến thứ 2 đâu chị ơi hức hức
©2024 Kites.vn | / J8 n  P" e: L6 s1 iAll rights reserved
Cái bà Eliza gì đó đẹp thì có đẹp thiệt, quyến rũ thiệt mà y như hoa anh túc á ghét quá đi mất còn bày trò lã lơi dụ dỗ anh Vũ nhà ta nữa chứ hừm hừm, k cần nghĩ cũng biết bà í bỏ thứ j vào ly rượu của anh Vũ rồi hừ cái này là quyết ăn bằng đc anh mà nhưng lần này bà í k có cửa đâu biến ngay đi chị Kỷ hôm nay có đi theo í đọc cái câu spoil của mẹ Cherry mà em choáng đúng bản chất chị Kỷ luôn kaa kaa tiến lên đi chị.
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ s$ J3 u2 k1 s4 \
Em đang mơ màng về quà của ngày mai đây kaa kaa.

Bình luận

Anh Vũ nhà ta k "bán thịt" mà chị hee hee đặc biệt là k bán cho bà í, chị em mình cùng thích quà cuối tuần là lá la ^^  Đăng lúc 12-10-2013 12:43 PM
Tả bà Eliza phải đẹp vậy mới nổi bật giai Vũ chung thủy, ko bị nghiêng ngả bởi sắc đẹp em ah. Mà sao chị cũng thích quà giống em nhỉ? :))  Đăng lúc 12-10-2013 12:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 12-10-2013 22:08:09 | Xem tất
Ôi cái gì thế này kaa kaa nói thật em đọc xong mà từ cái choáng này đến choáng
- Q! v: b+ T8 t0 d©2024 Kites.vn | All rights reserved
kia híc oh yeahhhhhhhh chị Kỷ của em giỏi quá , giỏi nhất là cái việc nốc vài cố rượu rồi xông thẳng vào hiện trường í, còn cái màn tranh giành nữa chứ đúng thật chị là người đến trước mà phải làm trước thôi hắc hắc chết mất còn nắm cái j j đó của anh
1 e& Y3 k; p, k, {2 O©2024 Kites.vn | All rights reserved
Vũ nữa chứ ôi nếu mà sau này chị KL tỉnh rượu mà thấy lại cảnh đó chắc lăn ra mà chết mất hee hee, hai anh chị đi vui vẻ ạ haa haa dự là sau kì dập lửa này tình cảm hai anh chị sẽ phần nào đc giải tỏa hí hí
©2024 Kites.vn | All rights reserved' z. l0 B+ r, g" t
Chúc mẹ Cherry ngủ ngon ạ .
[/front]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 14-10-2013 12:18:24 | Xem tất
Ôi ôi 3 từ "Sáng hôm sau" như sét đánh ngang tai em vậy, thế là sau- là sau đây là em đây bị cú lừa siêu siêu nặng của chị Qủy à hừ người sau tên vậy em ghét lắm nha, em là em k thích cái trò ntn này nữa đâu.
  M: v" K" g5 M( A3 ~©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tội anh Vũ ghê mới sáng sớm nghe phải nghe người cùng mình ừm một đêm đi gọi tên thằng khác chắc điên lắm nhỉ hí hí tưởng tượng ra vẻ mặt anh lúc đó xem nào, thích anh Duệ có em gái nhưng k phải lúc này vì lúc này hai anh chị còn chưa gỡ khúc mắc của nhau cơ mà, ôi chương sau đc gặp lại anh Duệ rồi ôi mừng quá lâu rồi k gặp anh nhớ mấy câu kinh điễn của anh quá.
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 q$ j. J$ w$ @+ Z7 h, g+ B
Chúc mẹ Cherry và cả nhà tuần mới vui vẻ ạ.

Bình luận

Em cũng thế rất bức bình >''<  Đăng lúc 14-10-2013 12:53 PM
Ko thể bình tĩnh được e iu ợ :3  Đăng lúc 14-10-2013 12:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 16-10-2013 13:16:26 | Xem tất
Hai cái anh hắc bạch đó sao mà bỉ ổi thế chứ còn vô sĩ cài thiết bị để nghe lén ừm ừm nghe lén hai anh chị í ở trong phòng "nói chuyện" vs nhau nữa chứ, biến thái quá chừng luôn haizzz ya k biết kì này về doanh trại hai anh có bị Hạ ma đầu hành xác k nhỉ hee hee{:436:}
©2024 Kites.vn | . `0 P7 Z- \) `- O3 o: ~& W  QAll rights reserved
Còn anh Duệ thì vẫn tuyệt vời ông mặt trời như thuở nào hí hí tinh mắt thấy ớn luôn còn nhìn ra dấu vết của mami mình nữa chứ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved" u1 }- R' m! F) Y: I% K$ Q0 |
Thanks mẹ Cherry nhiều ạ chúc chị mau lấy lại sức khỏe ạ yêu chị nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách