Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Michico
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gia phả Sở Thú ♥ JiWonderland - Smile To Smile, Heart To Heart

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 18-9-2011 20:53:21 | Xem tất
Nick KST : Zebra97
Tên thú  : Em không biết chọn cái gì nữa,cả nhà vote cho em cái,ke ke,dù là tên gì mình cũng xuôi {:2_31:}-->sau khi vote thì tên em nó thế này:
1-Ngựa 1 vote do mod thân yêu ta đây bình chọn hí hí nhưng hình như chỉ có ss nghĩ em xinh đẹp thông minh thôi thì phải :L
2-Zê bà (nghi là cái này được thú nhà ta cảm tình nhất {:3_59:}  tuy mình trong sáng chưa có biểu hiện gì nhưng tùy các thú hí hí)--->2 vote
3-Lươn (cái này hơi xa lạ với sở thú nhà ta,nhưng là couple nai tờ với Chạch ta đã lâu nên thế ke ke)--->2 vote
Thế nên cuối cùng tên em thế nào em cũng chịu :lol  thôi thì em vừa là lươn vừa là Zê bà em sống cả trên đồng cỏ lẫn dưới nước cho nó phong phú hí hí-->thích nghi môi trường tốt ;P
Sinh nhật :29/7 Sư tử (tuy mệnh danh thay ngy như thay áo nhưng em vẫn chưa có nổi mảnh vắt vai {:3_58:} )
Sở thích: Games & sports
Sở trường: Games :lol
Con đường đến với unine:Con đường của em nó ngắn lắm tuy nhiên là vô cùng su sắc
100 Days with Mr. Arrogant (hồi xem cái phim này thấy cái mặt chị già mình bướng khó chịu,nhớ nhất là cảnh chị già nhảy kiểu thủy thủ mặt trăng mặt chị già lúc này nhìn ... ko đỡ nổi > Secret Garden (drama làm điêu đứng cả cuộc đời em,miễn bàn,bùng nổ về thông tin với ss,do đi hóng hớt mọi nơi ke ke và nhảy nhót sang sở thú hóng 1 chân) > Family Outing (hi vọng ss biết nấu ăn khi lấy chồng {:3_62:} ) >Golden.Fishery(bất ngờ cái cách ss chọn nghệ danh ha ha) và gần đây nhất là Haeundae,Chuyện tình chàng ngốc :loveliness:
Nhắn nhủ với ss Won yêu quý : SS dú yêu,mong 1 ngày nào đó,có thể khi ss đã con đàn cháu đống,ss đi tìm lại thời oanh liệt trên net,ss có thể biết đến cái sở thú này ;P  fan ss khắp nơi nơi có nơi nào đa chủg loại mà quý hiếm như thế này cơ chứ hí hí.Em chỉ mong ss mau lấy chồng sống thật hạnh phúc rồi lúc đó tiếp tục đóng phim cũng không muộn, 1 năm cứ 1 hai cái drama,không thì 1 movie thế là đủ cho em sống cả năm rồi,ko phải em sợ ss ế mà chỉ là...em mong muốn thế các thú đừng có xử em.
Em còn lập cả twitter chỉ để follow mỗi mình ss,hi vọng ss rảnh rỗi nhắn nhủ với fan nhiều hơn nữa ke ke
Chấm hết cho bản ghi danh,nhờ các thú chọn tên giúp t nhá (dù ta nghĩ ta biết trước kết quả rồi :funk: )

Bình luận

ava =))  Đăng lúc 19-9-2011 09:25 PM
@Kurt:chẹp ko nàng,ava ta mới đúng là nhất hội ngây thơ này :)) @Casablanca ,leezhu :h mới nghĩ ra ke ke  Đăng lúc 19-9-2011 05:49 PM
ủa zị là Dê bà zí Dê cụ là 1 couple Dê trong nhà mình ấy hở ;;)  Đăng lúc 19-9-2011 03:39 PM
ặc ặc, av của dê bà =))  Đăng lúc 19-9-2011 02:13 PM
Dê bà đi, cho thành đôi với D cụ, xài ava đôi nhaaaaa =))  Đăng lúc 19-9-2011 12:50 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
mylove28 + 2 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách