Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 295154|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Topic yêu cầu, đề cử phim - Xem kỹ list movie trước khi đề cử/ Không đề cử các phim đang chiếu rạp

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 3-9-2011 10:04:50 | Xem tất
Bài được G-Tu sửa lúc  2011-9-3 10:05
ilovefbp gửi lúc 2011-9-3 01:46
bạn ui,mình hok có đề cử, chỉ múôn hỏi mà kg biết phải hỏi chỗ nào đành viết vào ...
Tớ sẽ dần cập nhận list phim có trong box khi box đi vào ổn định
Nhưng việc làm riêng 1 list không phải HD thì chắc sẽ không có đâu
Bao giờ link online post xong bạn có thể vô box online để xem phim ^^

Bình luận

Mình đề cử thêm phim The mortal instruments: city of bones 2013 ^^  Đăng lúc 23-10-2013 08:33 PM
Mình đề cử phim Wolverin 2013 ^^  Đăng lúc 22-10-2013 06:23 AM
mình đề cử cho kẻ cắp mặt trăng phần 2 nhé  Đăng lúc 10-9-2013 11:24 PM
mình đề cử phim Oz: The Great and Powerful. cảm ơn subteam nha  Đăng lúc 10-4-2013 07:00 PM
Cho mình đề cử phim Broke back moutain của đạo diễn Lý An được không.. Xem trailer thấy rất hay và ý nghĩa  Đăng lúc 2-3-2013 05:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-3-2012 21:48:24 | Xem tất
Thế này nhé, thiết nghĩ bạn đã mất công quote lại từng câu của mình nên mình cũng sẽ trả lời bạn với tư cách Mod box :)

Mình biết bạn có ý tốt là muốn đóng góp gợi ý cho Subteam những bộ phim hay để làm, tuy nhiên bạn cũng phải hiểu, rằng phim vừa chiếu ngoài rạp thì phải vài tháng sau mới có raw đẹp. Vì vậy, việc bạn đề cử những phim chưa chiếu hoặc sắp chiếu hoàn toàn không thích hợp với topic "yêu cầu và đề cử". Còn không thích hợp như thế nào, bài Xin đã giải thích rất kỹ rồi nên mình sẽ không trả lời lại nữa.
Thêm vào đó, bạn hoàn toàn có thể post 1 bài cho tất cả các đề cử của bạn, thay vì post nhiều bài như vậy, gây loãng thread, khiến mọi người (điển hình là bản thân mình, là người thường đi đọc các đề cử của mem để tham khảo) rất khó theo dõi và có thể liệt vào dạng bài spam được rồi.

Còn về việc mình rate ủng hộ Xin, là vì mình thường xuyên nhắc các bạn dưới các post đề cử phim đang hoặc chưa chiếu rằng phim này mới, chưa có raw nên không thể làm được. Nhắc nhiều nhưng rất ít bạn để ý việc này. Và mình cũng không nhiều thời gian đến nỗi đi theo sau nhắc nhở dưới mỗi bài như vậy.
Bên cạnh đó cũng một phần do mình quá bận, không có thời gian ngồi check từng post trong thread này để update lên list đầu thread, chỉ vào đọc rồi ghi nhớ xem nên chú ý phim nào để làm. Lỗi này mình nhận.

Có lẽ bạn bức xúc cho rằng staff bênh nhau, nhưng mình chỉ muốn nhấn mạnh rằng bạn có sai. Hy vọng bạn có thể tìm hiểu kỹ về diễn đàn, về cách viết bài trong box trước khi post 1 bài, vì không phải ai cũng có thời gian để đi theo nhắc nhở bạn từng cái sai một. Mình không muốn chuyện bé xé ra to, vì vậy mình nghĩ chuyện này sẽ dừng ở đây.
Sẽ bổ sung rules cho box nói chung và thread này nói riêng.

Thân,
Mod box
G-Tu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách