Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: p3104
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hắc Bang] Nghịch Thế | Nhàn Nhân Hữu Nhàn (Hoàn - Ebook tr.1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-5-2013 13:31:54 | Xem tất

+ _% _$ A( |! b) j7 q. P©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | 6 a' `, h4 N$ C2 wAll rights reserved
Nhà mình dạo này có nhiều hố ra đời quá nhỉ, ngày càng phong phú, thích quá.
4 f; C! C% M  [: d©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bữa nay vô tình tìm thấy hố này, đọc xong cái văn án cảm thấy khá thú vị, truyện đề cập đến hắc bang, hình như là nói về tình yêu của nữ cảnh sát và đại ca xã hội đen hồi hộp nhỉ, nhưng nghe chủ thớt nói là HE nên mình quyết định tìm hiểu thử xem. Nói thật dạo này k chịu đựng được truyện nào có kết cuộc bi thảm.
7 U5 d, `# P) d, E©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bạn P3104 nhà mình CỐ LÊN- CỐ LÊN nhé. Mong chờ chap đầu tiên của bạn lên sàn hiiiiiii.{:161:}{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-5-2013 12:34:17 | Xem tất

©2024 Kites.vn | All rights reserved* k) a/ H$ F" s" ?0 t
Trái tim mình dạo này nó hơi yếu đuối, mong manh mà k hiểu vì sao khi thấy đề tài về tình yêu trong giới hắc bang mà đặc biệt là  nữ cảnh sát yêu lão đại xã hội đen là k thể kìm chế nổi, thế mới đau khổ chứ huuu chắc tại mình bị ám ảnh chuyện tình của Tư Đồ Thuần và a An Dĩ Phong trong Đồng lang cộng hôn của mẹ Diệp Lạc.^^
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 m# s% r: D, w# _; l* I
Và coi bộ mình hơi bị thích truyện này rồi đấy mở đầu mà đã khói lửa, thù hận nhau rồi, hấp dẫn quá.
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 e9 }7 O: [$ X3 x- J! Y& V
"Đừng để tôi gặp lại em, bằng không tôi sẽ cho em sống không bắng chết."
=> Choáng thật chắc a này yêu chị cảnh sát nhà mình lắm nhỉ, nhưng đọc xong mới biết a Tưởng này k phải nam chính, mình bị nhầm rồi. Nam phụ mà đã ác ma như thế này k biết nam chính sau này Cầm thú như thế nào nữa.. Đợi chờ nam chính xuất hiện nào.
©2024 Kites.vn | All rights reserved, D/ a$ I) @. c2 G. ?# R: A
Thanks bạn P3104 nhiều nhé. {:155:}

Bình luận

Lại gặp cô nữa rồi.^^  Đăng lúc 7-5-2013 01:52 PM
lại lại đắm chìm với 1 anh rồi =)) hố này chưa sâu, tôi chưa nhảy =)) cho nó sâu hơn xíu rồi nhảy vô :))  Đăng lúc 7-5-2013 01:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách