Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4635|Trả lời: 42
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Loạt ảnh dưới hoa anh đào tuyệt đẹp của Kim Woo Bin

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 29-4-2013 17:16:30 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Như những nụ hoa sắp sửa bùng nổ,một chàng thanh niện đẹp như hoa đang xuất hiện trước mắt chúng ta.Lấy đi trái tim của biết bao người xem với vai diễn mạnh mẽ và táo bạo của mình trong bộ phim “School 2013”,Kim Woo Bin.Anh ấy hoàn toàn đang hưởng thủ những khoảnh khắc tuyệt vời nhất của cuôc đời mình ngay bây giờ.

Từ thời đại của sự nổi loạn sau khi xem phim James Dean đến giải trí ngày nay,từ khoá “nổi loạn” rõ ràng là 1 thuật ngữ hấp dẫn,kể cả với những phụ nữ có trái tim nguyên thuỷ nhất. Như đang mặc 1 bộ trang phục hoàn toàn phù hợp,Kim Woo Bin mang đến hiệu ứng vượt trội trong drama “School 2013” với vai diễn 1 kẻ gây rối có tiếng ulzzang– park seung ho.Tuy nhiên anh ấy khởi nghiệp là 1 người mẫu.Từ trang phục những chú hề của trẻ em đến váy mà mỗi bé trai xinh đẹp đã được mặc,anh ấy được bồi dưỡng tự nhiên để trở thành người mẫu nhờ vào mẹ mình người có thẩm mỹ thời trang,thậm chí còn làm đồ cho anh ấy mặc.”Khi tôi được hỏi về nguyện vọng tương lai của mình,tôi đã trả lời mơ hồ “người mẫu”.Vì đã làm việc thực tế hơn để trở thành người mẫu,tôi thực hiện 1 vài dự án nhỏ ở Gangnam.Sau đó tôi nhớ những nhà thiết kế ( họ trông như thế nào),vì tôi sẽ phải chào hỏi họ nếu gặp họ trên đường.Người đầu tiên tôi thật sự chào hỏi là Ji Choon Hee sunsaengnim”.Có vẻ đó là 1 sự kết nối thú vị,nhưng so với những photoshoot bây giờ thì đó có vẻ hơn là chỉ 1 episode nguyên bản.

Lúc trước anh ấy nhận ra nhà thiết kế Ji Choon Hee và vui mừng chạy đến chào hỏi cô ấy,nhưng vài năm sau,khi chính thức gặp cô ấy với tư cách là 1 diễn viên,có vẻ như  là trùng hợp ngẫu nhiên chứ không phải là định mệnh.”Ngay cả sau khi tôi trở thành người mẫu,tôi vẫn không có ý định diễn xuất nên tôi không tham gia bất kì lớp học nào liên quan đến nó.Tình cờ ở 1 buổi họp quảng cáo, tôi nhận ra mình phải có kĩ năng này diễn xuất,và tôi tìm hiểu về những bài học này.Người hướng dẫn tôi rất nhiệt tình,đến nỗi lúc đó tôi vô tình bị diễn xuất quyến rũ,cũng giống như lần đầu tiên tôi lựa chọn trở thành người mẫu”.

Nên anh ấy tiến triển từ đóng single episope [drama special] và phim truyền hình cáp,Kim Woo Bin đã cho khán giả thấy sự xuất hiện của mình qua “A Gentleman’s Dignity”,”To the Beautiful You” và “School 2013” vào năm ngoái.Và giờ anh ấy đang chuẩn bị cho Kwak Kyung Taek’s Friend 2. Đạo diễn Kim Kyung Taek đã đích thân đếm tham quan phim trường của “School 2013” để cổ vũ Kim Woo Bin.Không khó để đoán được sự yêu mến mà đạo diễn dành cho nghệ sĩ mới này trong sự hỗ trợ anh ấy debut trên màn ảnh nhỏ.Trong khi liên lạc với Kim Woo Bin,người đang rối rắm tâm trí chuẩn bị cho bộ phim,cứ như “misson impossible” cố gắng bảo vệ địa điểm ở Gyeongju’s Bomun Lake Resort.Tuy nhiên sau nhiều khó khăn chúng tôi đã hoàn thành việc ghi hình first-coupled đầu tiên trong lịch sử của Choon Ji Hee, loạt ảnh dưới hoa anh đào tuyệt đẹp.

Source:http://woman.joinsmsn.com/article/article.asp?aid=13367
Engtrans:http://undertheleaf.tumblr.com/p ... lossoms-kim-woo-bin
Viettrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
peCong + 5 đẹp hơn hoa :*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 5-5-2013 22:47:44 | Chỉ xem của tác giả
*Gào* Sao anh đẹp vậy????
Thực sự là nhìn anh còn đẹp hơn hoa, đẹp hơn cả người mẫu chụp cùng ý
Cái biểu cảm của anh đúng là k nhầm với ai được, cả cái dáng đứg nữa =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 2-5-2013 20:34:39 | Chỉ xem của tác giả

Mình bị thích anh này từ hồi phẩm chất quý ông rùi, chiều cao của anh ý thật đáng hâm mộ,  
Nhìn cảnh đẹp thật, hic, nếu chụp ảnh cưới chắc là đẹp lắm
mà pic thứ 2 anh Woo Bin ao nhín cứ thế nào ý chẳng đẹp gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

41#
Đăng lúc 2-5-2013 12:38:26 | Chỉ xem của tác giả

Cứ bị mê mẩn điên loạn
Cái biểu cảm ko lệch đi đâu được
Nhìn là muốn đắm chìm quá đê, đúng là xuất thân từ người mẫu có khác, cái vẻ lạnh lạnh làm các girl cứ thế mà đổ ầm ầm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 30-4-2013 21:36:47 | Chỉ xem của tác giả
Cái đầu của Bin rất chi là ấn tượng. Nhìn mấy bộ ảnh này nhìn Bin nam tính ghê
Có điều mình ko thích đầu nay, nhìn Bin nào lạnh lạnh sao ấy....
Mà phải công nhận Bin nó đẹp hơn hoa :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 30-4-2013 20:16:52 | Chỉ xem của tác giả
ôi cái dáng bạn này sao mà chuẩn quá đi trời ơi. xem phim đầu tiên bạn đóng là gentlemen's dignity thấy hơi mến mến rồi, qua lúc đóng to the beautiful you thì ôi trời ơi, tim em đập loạn xạ vì quá sức đẹp trai, dáng gì mà chuẩn từng milimet, cuốn hút vô cùng. I like you
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 30-4-2013 15:44:09 | Chỉ xem của tác giả
bo chăm chỉ lại tung hàng rồi
xem xong loạt hình này mình tự hỏi k biết có phải do trang điểm quá tay không mà nhìn mặt mấy bạn đơ quá T__T

ps: k biết mình đứng dưới gốc cây đó mà lên hình thì có lung linh như thế k nhỉ??? *ảo tưởng* =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 30-4-2013 10:15:28 | Chỉ xem của tác giả
mấy áo bin mặc ko đỡ nổi..nhìn hơi húm jống ajuma sao í =))
mặc dù bin như cái xào treo đồ nhưng mờ....ko đỡ nổi với cái áo ấy...
tk mang fong cách nhật rõ nét ghê..rất hợp với cái bg đằng sau..
có điều biểu cảm thì...trái ngc ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 30-4-2013 08:03:55 | Chỉ xem của tác giả
linhlinh182 gửi lúc 29-4-2013 21:27
Mng có thấy bạn Bin có nét giống TOP ko ;)) tớ đôi lúc còn nhầm á ;))
Đôi chưn dài  ...

uhm đúng đó bin , bin nhìn có nét giống top

cơ mà anh cũng có vẻ đẹp riêng cảu anh, top nhìn lucs nào cũng lạnh và thinht thoảng còn ngơ nữa

còn bin thì lúc cười rất là đáng yêu, còn khi cố tỏ ra nguy hiểm thì cũng hơi nguy hiểm thôi, nhiều khi thộn lắm ấy

bộ ảnh này nhìn đẹp nhưng mà mình vẫn ko thích kiểu đầu của anh cho lắm, hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 30-4-2013 00:41:06 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng bạn này trong "Phẩm chất quý ông". Đúng là tuy không đẹp trai như bông như hoa nhưng có gì đó thu hút, cộng thêm chiều cao lý tưởng...... Chắc sẽ thành công trong tương lai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách