Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: wind_fly_3008
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

ஜ۩۞۩ஜ...HEART - Góc nhỏ trái tim...ஜ۩۞۩ஜ

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-3-2014 08:13:33 Từ di động | Xem tất
cả nhà ơi giúp mình vs.Mình và a quen nhau dược 18 ngày thì yêu.Mình năm nay 24t mình chưa từng yêu ai.Còn anh 29 tuổi và đã qua 1 đời vợ.Anh lấy vợ được 1 năm thì li dị.Khi gặp a thì mình không biết a đã từng có vợ,mà sau này khi đã yêu nhau a ms nói cho mình biết.Lúc đầu mình cũng nghĩ tới truyện lấy a nhưng càng ngày mình càng cảm thấy sợ vì không biết a đến với mình có thực sự là yêu không hay chỉ là sự lợi dụng?Vì mình yêu nhau sau 4 lần gặp mặt, lần t4 là yêu cũng là lúc có nụ hôn đầu luôn.Sau đó thì a luôn rủ mình về nhà của vợ chồng a chơi và cứ mỗi lần như thế a lại đòi hỏi và có những hành động sàm sỡ mình.Khi mình hỏi sao a cứ làm vậy thì a bảo đây là vấn đề sinh lí và thực chất của mọi mối quan hệ đều tiến tới 1 mục đích.Mặc dù mình rất nghi ngờ nhưng không hiểu sao mỗi khi như vậy mình lại không thể từ chối ngoại trừ việc a đòi đi xa hơn.Không những vậy  dù nói là yêu nhưng valentine a không hề tặng quà mình hay có ý định rủ mình đi chơi khi mình hỏi thì a nói vì chưa thể yêu e nên a không thể làm như vậy vì đối vs a yêu là sẽ cưới.Tuy nhiên tết a lại vẫn đến chúc tết gia đình mình, khi mình bảo đến nhà tgif a cũng đến, thật suwhj giờ mình cũng không hiểu a là con người thế nào nữa và mình phải làm gì bây giờ?Hôm qua mình đã nói chia tay vs a nhưng a có vẻ như không tin là mình có thể chia tay thạm chí a còn nhắn tin cho mình nói vậy là mình đã xa nhau rồi sao?huhu như không có truyện gì xảy ra.Mọi người giúp mình với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-3-2014 12:20:17 Từ di động | Xem tất
uh.cảm ơn bạn rất nhiều.Mình cũng đã nhĩ như vậy và nói chia tay nhưng có vẻ như mình không quên được và đã nt cho a ấy.Mình thấy mình thật kém cỏi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-3-2014 09:28:48 Từ di động | Xem tất
cảm ơn các bạn nhiều.Mình cũng xác định là không tiếp tục nhưng có một điều đến mình mình cũng không hiểu được đó là thực sự thì mình cũng thích anh ta không hay chỉ là mình không thể tìm được ai có thể lo cho mình hơn anh ta mà thôi.Thậm chí mình cũng không hiểu mình là người thế nào nữa

Bình luận

Khi tình cảm chưa đến mức sâu đậm..bạn nên dùng lý trí để suy nghĩ bạn à...đưa ra quyết định chính xác nhất b nhé..:)  Đăng lúc 25-3-2014 10:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách