Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Vampire Diaries - Nhật ký ma cà rồng [Season 6 - E22 END Completed]

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-10-2012 00:07:52 | Xem tất
Mình thích anh D rồi, nên D bị E hành sao mình cũng chịu, sự lựa chọn cuối cùng của E luôn là D hahahahaa

Đoạn E uống máu E đẹp, sếch xi, tình cảm.

Mình cũng thích đoạn D đến bên mộ A, mong chú ấy về với D, chỉ cho D cách diệt cái chú thợ săn kia

Dại trai nên mong vamp thắng người hohoho

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-12-2012 17:56:14 | Xem tất
Mình thấy nhiều bạn chê E quá, E thế nào mới vừa lòng mấy bạn? E lúc nào cũng khước từ mọi cám dỗ? E lúc nào cũng ở cạnh S? E không được lén phén tới D?

Thấy bảo trong truyện đến cuối cùng là DE. Mình thì thế nào mình cũng ủng hộ DE, nhưng kêu D thuần hóa được E hơi vô duyên à. Tại sao D không được hạnh phúc mà chỉ có S mới được hạnh phúc?

Từ đầu D đã gặp E, D giết người, D ngang ngược nhưng sao? D mà giống S thì còn gì để coi, thà D ngang tàng, D chảnh chọe còn hơn S lúc nào cũng suy đi tính lại. Nếu D ngày hôm đó thì E đã không thành vamp, đã không có chuyện S không chấp nhận E khi E là vamp. Mọi chuyện đã qua, D chấp nhận E hiện tại, S thì tìm kiếm quá khứ, chối bỏ E hiện tại. Mấy bạn lúc yêu thì nên yêu người chấp nhận bản thân mình chứ đừng để mình bị biến thành người khác.

Cảnh DE hott chứ bộ, hỏng lẽ lột hết mới hottttttttt hơn, tưởng tượng Nina với Ian ở ngoài há há

Bình luận

chuẩn :)  Đăng lúc 27-2-2013 04:23 PM
mình cũng đông ý với bạn.. SE hạnh phúc đủ rồi, nhường DE với chứ  Đăng lúc 6-12-2012 11:12 AM
cái S không chấp nhận ở E là E biến thành vamp, S tìm phương thuốc để E k thành vamp nữa. DE iu nhau là sớm muộn j cũng xảy ra  Đăng lúc 5-12-2012 09:26 PM
S tìm là tìm E yêu S của quá khứ bạn ah. Còn S chấp nhận E hiện tại là chấp nhận E yêu anh zai của mình ah?  Đăng lúc 5-12-2012 12:25 AM
với S cái gì cũng bình thường với D cái gì cũng bất thường, coi ep 7 thấy điệu bộ Car nói về D mình chỉ muốn gruuuu  Đăng lúc 4-12-2012 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-1-2013 21:18:44 | Xem tất
Mình nói thật, mình xem Vamp từ ss1, trước đây xem fin rất thoải mái, SE, DE ship cũng rất thoải mái. Nhưng từ ss4 trở đi, mình thấy ở đây tranh luận gắt gỏng quá, không còn hòa khí như xưa. Trước đây cũng chỉ có vài bạn vào com, post k dài nhưng rất thoải mái.

Tăng page thì vui đó, mà tăng kiểu này thì hơi bị buồn. Nhớ khu US hòa nhã chứ đau có súng đạn, gạch đá như bên Korea. Mong mấy bạn bềnh tĩnh với nhau.

Chuyện DE tới giờ tình cảm rõ ràng với nhau là đúng rồi, nó ươm mầm từ ss 1 chứ k phải giờ mới có, nếu D không 3 lần 4 lượt thôi miên E hết lần này đến lần khác thì DE cặp với nhau lâu rồi.

DE giờ thành badboy, badgirl mình càng thích, vậy mới hợp với nhau. S ngày xưa đã có được Kat rồi, giờ D có E cũng phải thôi. Tại sao S có E được còn D có E thì bị chửi??? Đã qua 3 ss, vờn nhau nhiêu đó đủ rồi.

Cơ mà nghe đồn tới 6 ss ư??

Mình dốt văn nên viết lủng củng lắm, các bạn đừng chọi gạch =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-2-2013 22:25:52 | Xem tất
Mấy bạn ghét E vì E và J giết Kol giờ vui rồi

Người thân cuối cùng của E chết rồi, E còn tự tay thiêu em mình, rồi đốt nhà luôn.

Xem mấy chục tập suốt 4 năm, tập này xót xa nhất cho E.

Đúng, giờ có D vẫn chưa đủ cho E.

Mừng là SD vẫn là anh em tốt của nhau.

Từ ep sau E quậy tưng bừng luôn rồi.

Bình luận

Vui j chứ? Mạng của ai mà ko quan trọng hả bạn @@  Đăng lúc 25-2-2013 10:53 PM
..huhu, mình chưa bao giờ ghét E vì m.n đều chết vì her hay 2 a.e đều yêu her! ... Thật đau lòng!  Đăng lúc 24-2-2013 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách