Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2223848|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Vampire Diaries - Nhật ký ma cà rồng [Season 6 - E22 END Completed]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-9-2011 07:56:44 | Xem tất
haiyenlyl gửi lúc 5-9-2011 22:03
Tem tem tem hai phim mềnh iu thik nhất. Ôi Damon và Katherine, sao mềnh cứ thik vai phản diệ ...

Dù mình cũng yêu Damon nhưng là muộn với Elena hơn cơ
Càng ngày càng yêu Damon hơn,dù cũng yêu Ste và tình yêu của anh ấy dành cho Elena vô cùng to lớn nữa.Mong chờ từng ngày để có phần3,còn 7 ngày nữa thôi
ps: cuối cùng cũng nhìn thấy thread nhà mình ở KST mới này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-9-2011 19:39:38 | Xem tất
haiyenlyl gửi lúc 6-9-2011 15:18
Hì, tại càng xem càng thấy Elena cứ hâm hâm, mặc dù mình cũng thừa hiểu là E chỉ m ...

ukm,thật sự thì mình cũng thích K lắm nhưng vẫn thiên vị Elena hơn 1 chút và hi vọng phần 3 thì Elena sẽ có cảm tình với Damon nhiều hơn nữa
Phần 1,2 vẫn chưa có gì cả,xem Damon càng ngày càng thấy quyến rũ,hơn nữa trong cả 2 phần mình ấn tượng nhất cảnh giọt nước mắt của Damon chảy xuống khi thôi mien cho E quên đi rằng D nói yêu E

Bình luận

Chị cũng thích cảnh đó lắm. Rất ấn tượng.  Đăng lúc 9-9-2011 06:39 PM
mình cũng biết là cảnh kinh điển,làm mình càng yêu D hơn :x  Đăng lúc 6-9-2011 10:50 PM
Cảnh kinh điển của phim đó bạn  Đăng lúc 6-9-2011 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-9-2011 19:36:25 | Xem tất
Mình là mình ủng hộ ST,ST muôn năm
Chờ mòn mỏi,nói thực ra là có hơn 1 tháng thôi nhưng mà ko thể chịu nổi đc sức quyến hút của Vam,nhà Vam bên KST.vn đã hùng hậu lắm rồi,hi vọng khi chuyển sang nhà mới nhà mình sẽ xây nhà hoành tráng hơn
Nhắc đến vẫn đề link onl mình có 1 gợi ý nhỏ đc không,vì đây là film của Mĩ có bản quyền nên khi up lên utube sẽ dễ bị lock và del,ngoài các trang web mà nhà mình sẽ up như daily,cyc... thì mình thấy hiện nay có trang gocontent cũng rất ổn,trang web VN mà khi up lên vid lại nét tương đương utube,tốc độ cũng vậy,liệu ST hay UT có thể xem xét đc ko.Hi vọng mình ko phiền các bạn. :loveliness:

Bình luận

à,game để cày tiền đó hả nhưng mà bây h mình chẳng có time luôn nên đành lui về ở ẩn thoai =)))  Đăng lúc 9-9-2011 10:58 PM
cực mê là đằng khác :)))) mà bạn chơi game gì thế ;))  Đăng lúc 9-9-2011 10:57 PM
hum trước chơi game thấy nik này,hehe,bạn cũng mê TVD à, làm quen nhá^^  Đăng lúc 9-9-2011 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-9-2011 16:40:13 | Xem tất
Thực sự là đếm ngược từng ngày cho SS3,đã ngóng bây h xem cái pre lại càng không thể đợi lâu hơn nữa,quá chất cái pre,còn 4 ngày nữa thôi.Mà nhìn phần này ai cũng manly hơn(con trai) nhất là em của Elena,nhìn manly kinh khủng,còn nhớ 2 phần trước mình vẫn chỉ coi bạn ý là 1 cậu nhóc(mặc dù bạn ý cũng lớn rồi ) nhưng nhìn mấy cái pic mà khác hẳn
@only_love : thaks bạn up cái bài hát trong PR nghe chất kinh khủng :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-9-2011 22:16:21 | Xem tất
Hóng cái SS3 này kinh khủng,cho em đăng kí 1 chân trong nhà với,chết vì Delena mất.delena Team muôn năm
Tặng cái nhả cái vid mới của SS3 đây

có thêm mấy hot scene
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-9-2011 23:09:14 | Xem tất
Trong số các nhân vật mới thì kết nhất bạn người sói kia kìa,handsome quá trời luôn ;P
Còn bạn vai tình cũ của Ste thì....trông k ấn tượng lắm
Phần này đúng là đã hot lại càng thêm hot,hóng quá đi mất
Bao h cho đến ngày mai :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-9-2011 07:50:46 | Xem tất
Hiện giờ TVD3 đã bắt đầu chiếu rồi,Nina và Paul,Ian cũng vừa tw xong,bao h ta mới đc xem bản raw đây.Hóng từng ngày rồi đấy.
Tranh thủ chia sẻ cho cả nhà hình ảnh Nina vừa tw xong

còn đây là hình ảnh dàn cast cùng xem TVD3 trực tiếp,các bạn chịu khó xem qua link vậy vì mình k down đc ảnh ở locker(ảnh này trong tw của bạn Ian ạ )
http://lockerz.com/s/139020225

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-9-2011 23:10:26 | Xem tất
Thực sự là ko biết tìm bản raw ở đâu cả )) chỉ xem qua qua nội dung trên tw thôi nhưng mà quyết tâm là đợi ST nhưng sẽ chưa xem vội,cứ down về 2 tập rồi ta ghiền ko thì ta sẽ chết vì chờ đợi mất.1 tuần có 1 tập thôi à
Còn về tiến độ ST thì ta ko lo rồi vì tuy SS1 VÀ 2 ta k theo cả nhà nhưng có đọc com thì nhà mình ra film rất nhanh nên cứ gọi là sung sướng

Bình luận

quyết đợi sub team nhà mình rồi bạn ạ ;))  Đăng lúc 17-9-2011 12:12 AM
bản raw thỉ trên mấy trang torrent nước ngoài nhiều mà bạn và co sub en chịu khó mà nghiền đợi sub team thôi chứ ngồi ko làm gì chắc chết  Đăng lúc 17-9-2011 12:09 AM
mình mới đọc đc khoảng 3 dòng nội dung,chưa hiểu lắm :)),nên quyết tâm đợi sub cùng nhà mình r :x  Đăng lúc 17-9-2011 12:03 AM
xem raw trước rồi mất đi sự bất ngờ lắm, nên đợi sub xem cho vui XD  Đăng lúc 17-9-2011 12:02 AM
thực sự là ta mới xem có 1 tí nội dung trên tw thôi,nhưng mà vẫn quyết chờ ST nhà mình :))  Đăng lúc 16-9-2011 11:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-9-2011 19:02:10 | Xem tất
Đã xem xong ep 1 sau bao nhiêu ngày chờ đợi,thực sự là phần 3 này ta mong Delena của ta tiến triển lắm ý,vì cái trailer làm ta hot hot hot ,nhưng mà xem đoạn cuối ep 1 lại bị rung động bởi Selena luôn,tình cảm của 2 ng thực sự rất sâu đậm,xem đoạn Ste khóc mà mình cũng.........dù rất yêu e nhưng vì gia đình( D) mà S đã phải quay lại con đg mà khó khăn lắm mình mới từ bỏ đc .Đúng là k uổng công mình đợi mấy tháng nay ss này,đây k phải là ss cuối đúng k mọi ng,ta vẫn còn yêu bộ 3 nhiều lắm :Q
Trong ep này còn có điều đáng chú ý hơn là cặp Forwood ta mong đợi sự phát triển tình cảm của cặp này thế,cuối ep 1 đang gay cấn :@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-9-2011 15:01:39 | Xem tất
Cuối cùng cả ngày F5 cũng đã có ep 2 rồi,thực sự chỉ lượn lờ ở đầu thread chứ ko dám đi vào nhà nhiều vì sợ đọc spoil thì mất hay,xem ko hồi hộp nữa
anyway,thanks ST nhé,đã làm việc vất vả cho ra lò 1 sản phẩm tuyệt vời như thế này
Ta down về thôi,kéo torrent cả nhà ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách