Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2225645|Trả lời: 36
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Vampire Diaries - Nhật ký ma cà rồng [Season 6 - E22 END Completed]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-9-2011 01:19:36 | Xem tất
bữa giờ không lên mạng ko ngờ kst chuyển địa chỉ mới ^^ hum nay là ngày 10 rồi, còn 5 ngày nữa là có phinh coi 15/9 tới lẹ lẹ !!!
đây là preview cho ss3 chưa từng thấy cái preview nào thâm thúy như vậy từ hành động của cả 3 rồi đến cả cái bánh kem nữa tuyệt vời chờ đợi xem ep 1 bữa tiệc sinh nhật của E sẽ ntn đây <3

cr: uploader

Bình luận

thì xem raw hoặc là eng sub đi ^^  Đăng lúc 13-9-2011 11:29 PM
Cám ơn e nhé. Nhưng e lạc quan hơi sớm rồi. Chắc phải đến 18/9 mình mới coi tập 1 được (đợi subteam làm việc chứ)  Đăng lúc 11-9-2011 06:21 PM
Ôi , có bạn nào biết bài hát trong cái teaser này ko? Vui lòng chỉ cho mình với ^^!  Đăng lúc 11-9-2011 02:17 PM
wow wow can't wait ............ :X  Đăng lúc 10-9-2011 12:45 PM
preview chất quá , cả nhà để ý có chữ SE và DE trong SEduction và DEstruction hem ^^  Đăng lúc 10-9-2011 10:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-9-2011 16:18:59 | Xem tất
@jenny_jae: Damned If She Do by The Kills ^^ bài đó nghe chất thiệt :x

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-9-2011 08:32:30 | Xem tất

mình bị thích đoạn đầu :loveliness:
Nina: "because Damon is helping Elena find Stefan so even though he wants her, he's being selfless and he's being the hero in the situation. He's trying to make sure she's happy and what makes her happy is Stefan."
Reporter: But with Stefan and Klaus wreaking havoc, how long will it be until Stefan is reunited again with Elena?
Nina:"I can't tell you that." ( Nina cười đẹp quá chừng )
cr: hollywoodreporter.com
vậy là D vẫn nghĩ cho E trước và sẽ kím S về cho E, mà S phải về thôi ko về sao có phim coi túm lại là mình yêu D thêm 1 chút nữa rồi người gì mà tuyệt vời thế kia <3
clip này thì toàn cảnh các series của CW ( 2 a e cứ evil với evil miết )

Nian <3 Ian khoác áo cho Nina nhé thix nhé
Nina was freezing in her dress on the red carpet & without prompting, Ian took off his jacket & covered her shoulders.
cr:Jarett Wieselman @twitter

phóng viên hỏi gì Nina liên wan tới D hay sao mà Ian dòm vậy

mặt Nina nhìn dzui quá

giờ thì 4 mắt dòm nhau

a lơ chị típ tục trả lời phỏng vấn

way lại như lúc đầu

Bình luận

omg i'm so in love w Ian <3  Đăng lúc 13-9-2011 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-9-2011 12:31:47 | Xem tất
3x02 The Hybrid
chưa chiếu ep 1 mà mình đã mong ep 2 rồi 2 a chị đứng dưới hồ làm gì thế nhỉ

mí pic promo mới

để ý lúc nào D cũng nằm hay ngồi dưới chân E <3 lúc nào cũng đặt E lên trên cả ^^
cr: nina-dobrev.us

Bình luận

thanks ss kui ^^ e sẽ típ tục cố gắng vì TVD và nhất là vì DE iu wau' keke <3  Đăng lúc 14-9-2011 09:37 PM
típ tục phát huy nhé nàng,ta rất thik đọc các pic kèm lời bình của nàng ^^  Đăng lúc 13-9-2011 05:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-9-2011 21:49:45 | Xem tất
vài lời của các nhân vật ( cái gif Ian nói "A Bloody Voice" cái môi ổng trề ra ;P mèn ơi có cần fai biểu cảm vậy ko trời )

LOL Stefan *doesn't care* nhưng mà mình thix thế giựt wa giựt lại mới dzui chứ bên giúp đi kím bên thì buông xuôi lun thì còn thì S - E - D nữa :loveliness: bởi dzay S ơi Hwaiting !!!  :lol

NIAN ♥

cr: tumblr

chúc cả nhà ngủ ngon
TVD S3, mai gặp nhé <3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-9-2011 19:42:54 | Xem tất
^
^
mình cũng háo hức nữa >"<
ko bit trong bữa sinh nhật E thì K có đến "chúc mừng" ko nhỉ

hiển nhiên là E sẽ nói vậy rồi ;P aaaww poor D <3 nhưng vẫn rất là like nụ cười đểu ở gif đầu ♥ :">
nhìn hình nhớ dì Jenna

cr: tumblr

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-9-2011 20:16:25 | Xem tất
post lại mí pic promo mình thích

Nina <3

mém chút thì quên, HAPPY BIRTHDAY ELENA ♥ !~ :loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-9-2011 22:02:12 | Xem tất
đọc mấy cái new về season 3 bị thích đoạn nì

Interviewer: So he’s not thrilled to finally have a shot with Elena?
Ian: No. I don’t think he ever saw being stuck in Mystic Falls, taking care of this young, beautiful creature he’s totally in love with … he is totally in love with this girl, but he can’t have her. A) She doesn’t want him, and B) it’s his brother’s girl. Even Damon’s not gonna stoop that low. So he’s thinking, alright, so she’s 18, right? She’s gonna live another 70 or 75 years, with modern medicine, so he’s thinking, “Sh*t man, I’m stuck in Mystic Falls for another three-quarters of a century, taking care of this girl that I can’t have.” That is not something that I think sits very well with him. He wants to take care of her, he wants her to be happy, he wants her to live a full, amazing life — but she wants Stefan back

"it’s his brother’s girl" => vì a nghĩ như thế nên e mới cuồng a đến vậy đấy đồ bad guy/ good brother/dark knight ạ :loveliness:

ai mún đọc hết cái đoạn phỏng vấn trên thì coi link này nhé
http://www.ian-somerhalder.ws/ia ... -drama-nudity-more/
thêm link nữa, có phỏng vấn S với Julie Plec ( bà là 1 trong 2 nhà sản xuất phim)
http://vampirediariesonline.com/ ... +Diaries+TV+Show%29
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-9-2011 00:09:54 | Xem tất
Promo photos for 3X01 : "The Birthday"

cr: tvovermind.zap2it.com

Bình luận

ui...Damon hot quá đi ~~~ XDDDD còn Car thì xinh đẹp :x  Đăng lúc 16-9-2011 07:12 AM
nhìn anh Klaus cũng hot nữa ;)) phần 3 này ai cũng hot cả :((  Đăng lúc 16-9-2011 12:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-9-2011 11:57:53 | Xem tất
thấy nhiều bạn ko down dc nên mình up lên MF và MU lun
http://www.mediafire.com/?9c2c2h62tar338h
http://www.mediafire.com/?mupngbpsagyizsf
http://www.mediafire.com/?73rtglye4kmcvse

http://www.megaupload.com/?d=F1R7NG1E
hi vọng mọi người sẽ down dc và tận hưởng phim :x

Bình luận

Bạn only_love ơi, link 001 của EP01 die rồi. Đây là link post của riêng bạn nên mình không dám báo ở phần link die chung ^^!  Đăng lúc 27-6-2012 09:22 AM
thanks mọi người ^^ thanks ss nhìu lắm :D :x  Đăng lúc 18-9-2011 03:20 PM
cám ơn bạn nhiều nhé ^^  Đăng lúc 18-9-2011 12:32 PM
thank bạn, phim quá hay :))  Đăng lúc 18-9-2011 12:22 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
katty_cat + 2 Done em ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách