Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Vampire Diaries - Nhật ký ma cà rồng [Season 6 - E22 END Completed]

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-10-2011 21:00:59 | Xem tất
MyAnn gửi lúc 2-10-2011 20:07
Cả nhà ơi, mình vừa vào fb và thấy cái clip này, sao có những cảnh mà mình không nh ...

Trời ơi,2 người thực sự rất đẹp đôi
Có lẽ đây là lần đầu tiên mà mình ship cho cp này đấy
Mà trong MV có 1 scene hơi nhạy cảm,ko biết có đùng là Nina đóng ko nữa,cảnh đó nữ diễn viên nude hoàn toàn,mà Nina thì bảo rằng chưa sẵn sàng nude nên.........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-10-2011 23:10:33 | Xem tất
MyAnn gửi lúc 2-10-2011 22:59
ừ, thế chắc là có đóng thế rồi. Ko biết bao giờ vampire có cảnh ấy nhir :D.
Klause c ...

Mình vừa lên utube rồi bạn ạ,đó là MV fanmade thôi,hehe.Được bạn ý ghép từ 3 film của Nina và nam diễn viên đóng vai K đóng,chứ ko hẳn là tất cả các cảnh đều có trong TVD đâu,chỉ có 1 số thôi ;))
Còn chuyện tình của K và C thì phải để chờ trg film mới biết đc ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 5-10-2011 23:19:36 | Xem tất
Thực sự là mong TVD sẽ kéo dài mãi mãi
Càng xem càng cuốn hút,ko uổng công chờ đợi ở phần 3 này,ở ep này,có thêm nhiều câu chuyện và tuyến nhân vật về ma cà rồng nguyên gốc xuất hiện càng làm tăng thêm kịch tính cho bộ film :((
Xem xong ep 3 lại hồi hộp về diễn biến câu chuyện tình cảm của Ste và em gái Klaus,về chiếc vòng bị mất
Xem đến cái pre ep 4 thì mình đi chết luôn đây,S ngủ với R,chuyện gì xảy ra với D,hồi hộp quá :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 16-10-2011 19:11:50 | Xem tất
Tập 5 này gợi cho mình nhiều cảm xúc quá,tình tiết cũng đã kịch tính hơn rất nhiều rồi
Thik nữa là bạn Tyler thành hybrid nhưng mà vì Michael đã sắp đc đánh thức nên cũng lo cho số phận của bạn ý trong phần này :(
Phần này cảnh mình ấn tượng nhất có lẽ chính là lúc Klaus thôi miên S lần 2 để quên đi mọi chuyện,lúc đó ánh mắt E sao mà thương quá,cũng cảm thấy thương S nữa,khi mà hết 20p dù bị thôi miên nhưng lúc đó tình yêu cuả S dành cho E quá lớn nên nó cũng át đi 1 chút phép thuật của K,S đã phải cố kiềm chế mình,bảo E chạy thật nhanh :(.Thực sự rất thik DE nhưng mà k hiểu sao mình k muốn DE phải thành đôi trong hoàn crnh như thế này,nhìn đoạn cuối 1 S vô cảm quên hết tất cả,và cái nhìn của E cùng với tất cả những chuyện vừa xảy ra,sao mà đau lòng quá.
Vẫn ủng hộ DE đấy nhưng muốn S cũng phải có nơi có chốn cơ,ko thì khổ thân S lắm,cứ nghĩ S về với R vậy là ai đấy đều vui cả
Mình xin dài dòng 1 chút về Delena của mình ;)) đoạn cuối khi E hỏi D : where are you? rồi câu trả lời của D mình có cảm giác lúc này tình cảm của E dành cho D đã nhiều hơn ngày xưa rồi.
Phải nói phần này thực sự cuốn hút đến từng chi tiết,đặc biệt theo mình tập 5 có lẽ là tập hay nhấy trong 5 tập đã phát sóng :x

Bình luận

dù gì em vẫn mãi ủng hộ DE chị ạ :x :x  Đăng lúc 17-10-2011 07:19 PM
Giờ D là chỗ dựa tinh thần vô cùng quan trọng của E rồi. Thích com của e. Giống ý chị. :d  Đăng lúc 17-10-2011 04:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-1-2012 20:44:46 | Xem tất
Bây h phải xem lại từ dầu ss để lấy lại cảm xúc mà hóng kiss scene của couple tình yêu của mình chứ :(((((
Càng ngày càng mong anh chị tiến triển nhé cơ mà ít ra  cũng phải cho S về với 1 ai chứ cứ 1 mình như thế thì dù thik DE thế nào mình làm sao nỡ :(
Replay cái kiss scene đến chục lần rồi mà chưa chán :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-5-2012 19:36:33 | Xem tất
Thực sự là còn có 1 ep nhưng còn quá nhiều vấn đề cần phải giải quyết
Mà có giải quyết mình nghĩ chưa chắc đã rõ ràng được
Nhưng có 1 thắc mắc, nốt ss này là hết hẳn đúng k các bạn, hay chỉ tạm thời end thôi :(((((
Không muốn chia tay TVD như thế này đâu
Mà truyện vẫn còn rất nhiều mà
Mong các bạn có thể giải đáp giúp mình :(

Bình luận

cứ nghĩ k đc xem TVD nữa, cám ơn bạn nhé :d  Đăng lúc 8-5-2012 11:38 AM
co ss4 nua ma ban  Đăng lúc 8-5-2012 11:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-11-2012 23:42:06 | Xem tất
Xem xong ep 4 này đúng là thấy thương R nhất, nhưng đúng ra là mình thấy thương R từ đầu SS4 này rồi, tất cả mọi việc R làm chỉ là muốn kết bạn và chống chọi lại với sự cô đơn mà thôi :(
R và K mấy phần trc vẫn đâm nhau loạn hết cả lên mà cuối cùng ở ep 4 này, R khóc thương quá, ai ngờ K vẫn nỡ đâm R k biết :(
Thấy mọi ng bàn tán xôn xao về DE quá, nhưng mình thấy chuyện này cũng hợp tình hợp lí thôi, nếu như E mà tỉnh như C thì đã k có phim hay cho mình xem, để mìh k tức nọ tức kia r bình luận phim cho vui nhà vui cửa thế này r ;))))
E có lẽ như S nói, là 1 con ng tràn đầy tình yêu nhưng lại k có khả năng kiềm chế đc cơn khát máu của mình, luôn nhờ D tới giúp, dù sao tì vẫn ship DE nhưng trog ss này thấy SE cũng đẹp quá, S luôn bên cạnh động viên E, kiểu SE là kiểu nhẹ nhàng, tình cảm lãng mạn còn kiểu DE là nồng nàn, hot, sexy :))))))
Bên cạnh chuyện E trong ep này thì ep sau vẫn còn nhiều điều thú vị nữa, ông giáo sư cử thợ săn MCR tới Mystic falls có ý gì, càng xem càng hóng :xxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 9-5-2013 21:25:40 | Xem tất
Đang hạnh phúc cùng với dòng cảm xúc của phim, đang mong chờ những diễn biến tiếp theo của delena và đặc biệt là hiện mình có quan tâm tới Klaroline nhiều hơn :)))))) thì đọc 1 tin sét đánh ngang tai, làm ảnh hướng đến mạch cảm xúc xem film quá :(
Ai là fan Nian ngoài đời k, 2 ng vừa chia tay sau 3 năm gắn bó :((
Vừa đọc đc tin này trên web perezhilton xong, k thấy bài báo viết kĩ lắm nhưng chắc thật r, buồn :(
Thôi, quay lại film, k lải nhải lâu, mong chờ tập 22 này xem còn bn cảnh giữa Klaroline của tôi nữa :((

Bình luận

nhân vật thừa thãi, đã thế lại còn xâu xí nữa, xấu nhất phim :))))))  Đăng lúc 10-5-2013 01:58 PM
cơ m à mình thấy Sila dị dị, cứ lúc có lúc không, xuất hiện như kiểu để khán giá không quên là có một thằng tên là sila mặt sẹo rình rập giết người  Đăng lúc 10-5-2013 01:58 PM
Hự phim chưa hết mà tình đã tàn sao, chả nhé điềm báo hu hu hu mình không thích Da chết đâu nhá  Đăng lúc 10-5-2013 01:55 PM
0 mình 0 mún 2 ng đó chia tay! Thý 2 ng ju nhau thắm thiết quá chừng mà? nghe tjn thý pùn giảm nhiệt coi fjm ròi! hjx  Đăng lúc 10-5-2013 11:39 AM
hix.. mong là nó chỉ là tin đồn thất thiệt thôi  Đăng lúc 9-5-2013 11:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 22-5-2013 01:57:49 | Xem tất
Nhân tiện nhà mình dạo này dẫn vắng vẻ, tớ xin lược dịch 1 só thông tin bên ngoài bộ phim, đặc biệt là về anh Joseph :((((
Theo như hiện tại, anh ấy đang có người yêu, và người không ai khác chính là nhân vật đóng vai mẹ của Bonnie ( tuy là vậy, nhưng cô ấy mới chỉ 35 tuổi và có 1 dứa con gái 16t), Joseph thì vừa bước qua tuổi 32
Hai ng quen biết và hẹn hò từ lần đóng chung trong TVD. Ngoài ra, cô ấy cũng đã tham gia vai diễn khách mời trong bộ phim ngắn 10p của Joseph.
Họ cũng đa bị bắt gặp vài lần cùng với nhau trong 1 số sự kiện. :)
PS: chỉ là đưa thông tin cho nhà mình đọc thôi, chứ tình hình là mình vẫn ủng hộ cho Klaroline 4ever :)), cả Delena nữa ;))

Bình luận

vô đây vote cho TVD nha bạn. Nhà Charmed mạnh quá: http://www.facebook.com/photo.php?fbid=644677518894998&set=a.522434917785926.132356.447343275295091&type=1&relevant_count=1  Đăng lúc 20-6-2013 08:49 AM
vô đây vote ủng hộ TVD nhà mình đk lên truyền hình VN nha http://www.facebook.com/photo.php?fbid=10151720151143974&set=a.151113868973.142833.110581908973&type=1&ref=nf  Đăng lúc 31-5-2013 07:06 PM
ack, thật à @@ buồn vậy. mẹ Bonnie nhìn già thế mà :| Ian vs Nina broke up rồi. mình hok thích Nina tẹo nào nữa :((  Đăng lúc 23-5-2013 05:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách