Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-11-2013 22:14:59 | Xem tất
happydayntva gửi lúc 27-11-2013 21:20
Mọi người ơi mình hỏi chút, mình nghe nói chương trình chỉ làm đến tập 50 là kết  ...

Có một bạn là fan của bố Hoo bên fanclub ở Hàn Quốc ( bạn ấy đang sống ở Hàn) , bạn ấy nói là bố Hoo công bố trong bí mật là sắp kết thúc ss 1 rồi , nhà đài đang tuyển chọn cho ss 2 . Nhưng để trấn an dư luận , MBC vẫn công bố là sẽ giữ nguyên dàn cast . Vậy nên các bạn nên chuẩn bị tinh thần là sẽ không được gặp các bé nữa .
Dù sao các bé ngày càng lớn vẫn cần phải tránh xa dư luận .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 28-11-2013 13:07:12 | Xem tất
Bé Hoo đúng là kiểu người thân thiện ấm áp hiếm có , cứ xem bé là mình nghĩ đến chú Châu Chấu , tương lai em mà hội đủ phẩm chất như chú ấy thì dân Hàn còn yêu mến em nhiều hơn nữa , mặc kệ bọn anti .

Hoo+Soo : Hoo thì thương em Soo từ đó đến giờ rồi , cái gì cũng nhường nó , hai anh em hợp tính với nhau vô cùng . Hồi thằng Soo nó còn nhỏ xíu , quậy như quỷ , không ai chịu nổi , lại còn rất lì lợm , chơi với nhau riết thì Soo càng ngày càng ngoan , biết quan tâm người khác hơn , thương bố nhiều hơn , Hoo thì trở nên mạnh mẽ và độc lập hơn nhiều , dù té đau cũng tự biết đứng dậy . Coi tập NZ mới nhất , thấy hai anh em nó trên bàn ăn điệu bộ giống nhau thì thấy thích vô cùng , Taksoo không biết có ghen với Hoo không ha ;)) . Bố Minsoo với bố Jong Hyuk cũng khá là thân , mượn dầu gội nè , nấu ăn chung , hay đổi con nữa : Yoon Soo với Lee Hoo , hồi đầu thì chỉ có 3 bố chơi với nhau lúc chưa quay chương trình là bố Joon, Bố Guk với bố Soo , bây giờ thì bố Soo với bố Hoo hay đi chung , tập nào cũng sáp lại với nhau , chắc do hai ông đều vui tính , thích âm nhạc , nấu ăn ngon.

Hoo+Yul : mình cứ mắc cười mãi nhóc Minyul cứ gọi bằng Hoo oppa , dễ thương kinh khủng , vì Hoo rất thương em Yul nên nó cũng thương anh Hoo lắm . Đặc biệt là cảnh Soo dắt tay Minyul , đúng là càng ngày Soo nó càng trưởng thành , biết lo lắng cho em nhỏ hơn nữa .

Tập này thì bố Jong Kook rất thương em Jiwook , 2 tay bế 2 em , mình nhìn mà còn thấy mệt , vậy mà chú bế rất lâu , vận động viên có khác . Mình thấy bố rất thương Jiwook đó chứ , chỉ giả bộ ra vẻ nghiêm khắc thôi , mình thấy người nghiêm khác là mẹ Jiah kìa, phần anh chị em trước bị khai là dùng nguyên cái muỗng đánh  Jiwook ;)) , nhà này vai trò bị đảo lộn í .

Bình luận

mình cũng cảm thấy y như bạn, và có 1 sự yêu thương hoo hơn mấy bé kia <3  Đăng lúc 28-11-2013 03:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách