Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 11-12-2013 22:42:36 | Xem tất
có ep mới rồi vui quá, để xem tiếp sự ngại ngùng của các bé đã đến đâu rồi, down nãy giờ cả 2 tiếng hơn vẫn chưa xong luôn :(. Nghe mọi người bảo joonie vẫn ít nói cơ à, tội hoàng tử travis quá :)). Tập này có moment nhiều của 4D thì vui quá. Có điều mọi người đọc tin ep 50 là ep cuối ở đâu vậy, chỉ e đọc với :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 13-12-2013 19:22:51 | Xem tất
mới coi hình mấy bạn chụp được đang quay ở Jeju thì phải, tự dưng có hôm mình vào page ai cũng hết tập 50 rồi ko được thấy mấy bé nữa hết cả hồn lun, trong khi chú PD đã phủ nhận rồi. Cảm thấy rất may mắn nhờ đọc được mấy cái rumor tự nghĩ ra của mấy bạn mà mình vui hơn gấp 10 lần khi thấy ảnh máy bé đang quay :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 28-12-2013 16:26:56 | Xem tất
Coi ep này đúng là mắc cười nhất vẫn là Jiah, nhìn bà nhỏ cười toe toét ko đóng miệng lại được mà mình cũng cười theo mãi. Hoàn toàn chìm đắm trong tình yêu . Còn Sung Joon tự dưng lại chạy tới bãi cỏ xa tít rồi lang thang hài ơi là hài. Tội mấy bé NZ chỗ ăn trứng cuộn bị Sung Joo ép cung hoài à, mấy bé ăn ko thấy ngon cũng phải khen thôi, nghe nice là đi hỏi quanh tội mấy bé quá . Công nhận bữa ăn khó hiểu thiệt, đọc bài báo xong coi thấy cho mấy bé ăn như vậy đúng là ko nên, nhưng các bố đã cố hết sức rồi. Còn chuyến đi cuối cùng sẽ bắt đầu phát sóng từ tuần này, so sad
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-1-2014 20:30:26 | Xem tất
vậy là sau khi tin tức nhiễu tùm lum tà la đủ nơi thì cuối cùng cũng đã có những xác nhận chính thức. Ngoài bố min soo với hoo là ko thay đồi thì mình rất mong chờ thể hiện mới của bố dong il tại binnie rất quậy phá nên chắc bố ko có những giây phút yên bình như ở bên joon thư sinh rồi. Bố sung yoo thì từ việc dắt anh cả của ct đi bây h lại dắt em út ( mình nghĩ vậy vì ko còn ai bé hơn nữa), minyul có cái vẻ mặt cụ non dth kinh khủng <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-1-2014 14:53:26 | Xem tất
ep 52 này dễ thương quá đỗi đi, mấy cái hành động của cún yêu không chịu được, cái mặt tếu táo thấy ghét luôn . Taksu càng lớn càng đẹp trai như vậy mấy noona chịu sao nổi. Mấy bố làm việc nhà kiểu cực nhọc như vậy mới thấy các bà mẹ lúc nào cũng như siêu nhân, lo hết mọi việc. Min Yul dự đoán sẽ là thế hệ 4D của ss2 đây . Biểu diễn tài năng ăn và giặt đồ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 5-1-2014 23:40:29 | Xem tất
tại vì sao mà nhóc junsu lại giống kim soo huyn quá trời vậy ta , cái mặt cười có cái đường ngang nhìn giống mèo, cá k cf, gống dã man . Hóng ep 52,53 lắm luôn, e ga ddnhf vs các mẹ hẳn là vui rồi, lại thấy những đoạn cut thật sự rất buồn cười, muốn coi nhà jiah nhảy bar bar bar trong ep 53
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-1-2014 17:11:11 | Xem tất
ep 52 đáng yêu quá trời quá đất luôn á, coi nhà junsu toàn mĩ nam đáng yêu lại siêu 4D nữa chớ. Nhà Joonie là những nghệ sĩ chưa tu thành chính quá . Tội bố Dong Il tập này dắt mấy bé đi tiêm ngừa mà như già thêm cả chục tuổi . Còn Ji wook nhìn Miss A nhảy hush mà mắt không rời luôn , dự là mê gái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách