Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] 3 Giờ Sáng / 3AM - Apinya Sakuljaroensuk, Focus Jirakul ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-4-2013 14:33:13 | Xem tất
Mặc dù rất thích xem phim kinh dị và cũng đã xem kha khá phim của Nhật, Hàn, Mỹ mà không thấy xi nhê gì nhưng phải công nhận là trong dòng phim này mình hãi nhất là phim kinh dị Thái, thường là chỉ dám mon men xem trailer thôi (chắc ấn tượng từ mấy vụ chơi ngải trong Art of the Devil ). Cơ mà dạo này đói phim kinh dị quá nên bấm bụng kéo phim này về, mình đúng là thích tự ngược
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-4-2013 14:24:15 | Xem tất
Thật không biết nói gì về phim này nữa (không phải ý chê bai gì đâu nhé). Như phần giới thiệu thì phim chia làm 3 phần: Tóc giả, Xác chết cô dâu và Tăng ca. Theo ý mình thì phần Tóc giả cũng tạm được, mình thấy đáng thương nhất và người nhất là cô chị. Tuy nhiên với những ai là fan cứng của dòng phim kinh dị thì phần này cũng không mấy đáng sợ so với các phim khác và có phần đuối hơn nhiều nếu so sánh với các bộ phim kinh điển của dòng phim này của Thái (nhớ hồi nào mình chỉ dám xem trailer phim Art of the devil). Phần Xác chết cô dâu thì cứ bệnh bệnh sao ý (có lẽ là có nói về tình yêu với xác chết chăng), cũng khá đáng sợ với những ai ít xem phim kinh dị và có yếu tố bất ngờ, và đáng thương cũng như đáng ngưỡng mộ nhất là chú rể. Phần cuối, Tăng ca, theo ý mình là khá nhất, rất bất ngờ. Không biết mọi người thế nào chứ mình xem mà buồn cười đau cả bụng bởi quá bất ngờ, không biết đằng nào mà lần và mình chẳng thấy sợ chút nào vì nhiều khi cứ như phim hài ấy (cũng có thể là do diễn xuất của diễn viên?). Tóm lại là phim này coi cũng ổn, nhiều cung bậc cảm xúc, các bạn phải xem thì mới hiểu vì sao mình viết như vậy!. Tuy nhiên nếu bạn là người có tinh thần thép và là fan của phim kinh dị thì có lẽ sẽ thấy hơi thất vọng với phim này.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách