Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Ngoảnh Lại Mỉm Cười, Bắt Đầu Tình Yêu | Đông Bôn Tây Cố (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-4-2013 01:06:48 | Xem tất
em đã đặt dấu chân to ở đây rùi nhé...khớ khớ
{:290:}mới chỉ đọc văn án mà đã thấy yêu vậy rùi...{:310:}ôi, lại thêm 1 soái ca phúc hắc trong cuộc đời em...
{:301:}....cám ơn chị đã edit truyện...*hôn chị*...
hôm nay mình đã hôn mấy người rồi nhỉ???????
eoooooooo......
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-4-2013 01:37:03 | Xem tất
ôi sao em lại thấy mình giống chị Tam Bảo thế...
chắc giờ yêu chị tam bảo nhất rùi....mà em thấy cách nói chuyện của các nhân vật rất...rất..
dù sao cũng yêu thêm cả tứ đại bối lạc nữa..khớ khớ..trái tim em rộng lớn lắm chứa được tất cả các soái ca...
truyện dễ thương dữ dội ấy chị Mèo ơi.....thích truyện, thích cả chị Mèo luôn rùi....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-4-2013 23:22:46 | Xem tất
hula hula...cuối cùng cũng có chương mới...{:311:}
cám ơn chị mèo đã edit truyện...{:306:}
chuẩn bị đi ngủ thấy truyện lại mò lên....ôi......hạnh phúc quá đi..
*thơm thơm* chị mèo chúc chị ngủ ngon {:444:}

Bình luận

meo
Cảm ơn em! ^^  Đăng lúc 11-4-2013 06:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-4-2013 20:26:38 | Xem tất
Oa oa, không biết anh sẽ làm gì đây??? Hôn nào hôn nào....{:444:}
“Thô bỉ là một kiểu thái độ sống.”..ôi chết cười mới chị Tam bảo, đọc đoạn này em nhớ lại hồi trước em đi hát, mấy đứa bạn thân cũng che mặt không nhận bạn bè=.=
Cái màn *ủ ấm* của 2 anh chị quá là lãng mạn nhé...đọc đến đoạn ấy sao mà ngọt chết người mà...
Cám ơn chị Mèo đã edit truyện....ôi, em lại đọc lại lần nữa đây...

Bình luận

lưu manh như thế em cũng thích aaaaaaaaaaa....mà chị đen tối quá...người ta đang ủ ấm cho nhau mà chị lại nghĩ anh lưu manh....chị Mèo cần tẩy sáng rùi nha ..>.<   Đăng lúc 12-4-2013 08:46 PM
meo
Hí hí, mình đọc chỉ thấy bạn Tiêu lưu manh thôi >:)  Đăng lúc 12-4-2013 08:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-4-2013 21:20:55 | Xem tất
{:290:}ôi ...như thế là hai anh chị đã có màn kiss đầu tiên rùi chị nhỉ? mà anh lại lần đầu nữa chứ...hú hú...chị được lợi nhé...
nhưng mà đọc đến đoạn sau em hồi hộp quá...chuyện gì sảy ra thế này??? Hi vọng tất cả sẽ tốt đẹp...
cám ơn chị mèo đã edit truyện ...yêu chị quá cơ...

Bình luận

meo
2 bạn đều là first love mà ;))  Đăng lúc 14-4-2013 09:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-4-2013 00:02:30 | Xem tất
Đọc đoạn kể về hoàn cảnh của Tùy Ức mà em thấy bất công quá...Ghét cái thái độ trọng nam khinh nữ ngày xưa...cũng may nhà em không vậy nếu không em ức mà chết mà,,,( bố mẹ em lấy nhau 7 năm mới sinh đc chị gái em rùi 2 năm sau mẹ em có thai, mẹ đi xem bói thầy phán 100% là con trai ai dè..bây giờ em vẫn thầm cám ơn ông thầy dởm năm nào nếu không... ..em thật không giám tưởng tượng...mà cũng may bố mẹ em còn tiến bộ chán, con trai á----bố chỉ thích 2 cô con gái rượu của bố thui=====ôi, em lại lan man rùi
Mà em không ngờ anh trúng điện của chị từ lâu như vậy cơ đấy..đó gọi là duyên số cứ vồ lấy nhau mà..{:290:}
cám ơn chị mèo đã edit truyện ...( câu này em viết bao nhiêu lần cũng hơm thấy chán ha- vì mỗi lần viết là lại có truyện để đọc mà)...
P.S thơm chị...chụt chụt {:444:}

Bình luận

lúc mẹ em sinh em cũng lớn tuổi rùi nên không sinh thêm em bé nữa, nhờ thế mà em mới đc làm bá chủ trong nhà kaka, nếu mà mẹ e luc ấy còn trẻ chắc cũng cố đó..:)   Đăng lúc 17-4-2013 12:25 AM
meo
Nhà bạn mình cũng chỉ có 2 chị em nhưng gia đình vui vẻ, hòa thuận lắm, đọc 1 số truyện TQ thấy quan niệm này của họ còn nặng hơn cả bên mình, đáng sợ :-s   Đăng lúc 17-4-2013 12:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách